ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ไปทุกที่ ที่ใจอยากไป!!!
    กล่าวขอบคุณ
    989
    ได้รับคำขอบคุณ: 874

รบกวนขอโปรแกรม ทะลุ หรือ เจาะ password winrar หน่อยครับ

ขอบคุณมากครับบ
    joker123
    ผม พริ้ว ไหมฮะ!!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    คือผมไม่ทราบ โปรแกรมที่ว่า หรอกครับ

แต่ว่า มีความจริงต้องบอก คือ

มันต้องใช้เวลามากนะครับ ถ้ากรณี password นั้น

มันยาวมาก บางครั้ง ถ้ายาว สุด ๆ

อาจใช้เวลาเป็น ศตวรรษ

เรื่องจริง นะครับ เพราะ แต่ละหลัก

จะประกอบ ไปด้วย ตัวอักษร 26 ตัว

เครื่องหมาย อีก ผมไม่ทราบจำนวน แต่ไม่น่าต่ำกว่า 20

แล้วยัง ตัวอักษร เล็กหรือใหญ่อีก จาก 26 กลายเป็น 52

รวมตัวเลขอีก 10 ตัว สิริรวม ไม่น่าต่ำกว่า 80 ตัว

แล้วเวลาหา ต้องถูกที่เดียวทุกตัวพร้อมกัน นั่นหมายถึง

ต้องยกกำลัง ในแต่ละหลัก ถ้า 3 หลัก คือ 80^3

เท่ากับ 512,000 จำนวน ที่ต้องผ่านการเทสต์

แน่นอน ถ้าแค่ 3 หลัก โดยปกติ วินาที ละ 1000 เทสต์

เป็นไปได้ ดังนั้น 512 วินาที ก็น่าจะหาเจอ แบบแน่ ๆ

แต่ถ้าเป็น 10 หลัก คือ 80^10 ประมาณ 1,073,740,000,000,000,000

ถ้าวินาทีละ 1000 ต้องใช้เวลา 1,073,740,000,000,000 วินาที

หรือคิดเป็นปี คือ 340,481,298.8 ปี แน่นอน มากกว่า ศตวรรษ ไม่ต้องสงสัย

ผมเคยรอ สูงสุด 40 นาที หลังจากนั้น

ผมก็ไม่เคยคิด ถอดรหัส winrar อีกเลยครับ

ไปทุกที่ ที่ใจอยากไป!!!
    กล่าวขอบคุณ
    989
    ได้รับคำขอบคุณ: 874
    เอิ่มมมมมมมันก็จริงนะ แต่ก้ไม่ลองไม่รู้

ตามหาต่อไป
    ผม พริ้ว ไหมฮะ!!!!

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    มีครับ แต่อย่าใช้เลยครับ

เคยลองเองแล้ว ถอดทั้งวัน ไม่ได้อ่ะ

เพราะ CPU คอมธรรมดา ทำงานไม่เร็วพอในการถอดรหัส กว่าจะประมวลผลครบ ล่อไปเป็นชั่วโมง หรือเป็นวัน

เคยลอง 8-10 หลัก ออกไปกินข้าวข้างนอก กลับมาเย็นๆ ยังถอดไม่ได้เลย -*-

พวกไฟล์ zip ถ้าเป็นไปได้ ขอรหัสมาเถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระคอมท่าน -_-"

ไม่งั้นก็คงต้องมี super computer กันซักเครื่องล่ะ ถึงจะใช้ได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    บางโปรแกรมมันไม่ได้เริ่มทีละหลักนะครับ ของผมลองรหัส z ตัวเดียวครึ่งวันยังไม่เสร็จ มันเริ่ม a แล้วไป aaaAagrf บลา ๆ ก่อนซะงั้น เห้อ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    เยอะแยะ พิมพ์หาในกูเกิ้ลดิ rar password recovery แต่ไปซื้อซุปเปอร์คอมไว้ด้วย ถอดรหัสเป็นชาติ