ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 677

เซ็งมากช่วงหลังๆมานี้เล่นฮีโร่ที่ชอบแล้วแพ้โคตรบ่อย(Dota2)

ไม่รู้ว่าเกิดไรขึ้นโดยเฉพาะฮีโร่ที่ผมชอบที่สุด Enchantress 55+ ชนะอยู่ 1 ตา

เหมือนมีอาถรรพ์ทุกครั้งที่ผมเล่นนะเล่นก็ไม่ได้แย่มาก kill 10 ตัวขึ้นแถบทุกตาแต่พอผมเล่นดีๆนั้นทีมก็จะกากบ้างไม่ก็มีคนออก 55+

อย่างวันนี้ผมเล่น Enchantress 2 ตา ตาแรกนี้แพ้แบบสถุลเพราะสู้กำลังสูสีอยู่ๆ Tiny ฝั่งผมเข้าไปบวกแล้วตายอยู่ๆมันออก เสร็จแล้วที่เหลืออีก 3 คนออกตาม

ซวยโดนรุม 5-1 แพ้แบบหมดท่า อีกตานี้แบบว่า มาถึงออกไปก่อนคนหนึง 55 เสร็จแล้วยังไม่พอ Centaur ฝั่งผมนี้ก็กากจริง feed ไปแบบมหาศาล kill 0

พอมันตายบ่อยๆมันก็ออกเฉยฝั่งผมต้านไม่ไหว sniper เกิด Phantom assassin ก็เกิด viper ก็เกิด เอาไม่ลงสักตัว ซวย ต้นเกมยัง kill สบายๆ ไปๆมาๆ มันกลับมา kill

แบบไม่ยั้ง เซ็ง

กล่าวขอบคุณ
    3,036
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ส่วนผม ช่วงนี้ ชนะ 2 ตา แล้วจะแพ้ 1 ตา เสมอ 5555

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    คห.บนสลับกับผมนะครับ ของผม แพ้2 ชนะ 1 MMR ร่วงกราวว

กล่าวขอบคุณ
    73
    ส่วนตัวไหนนี้ไม่ค่อยชอบแต่อยากลอง อย่าง Io หรือ Necro นี้ชนะโคตรบ่อย 55+

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ผมโครตซวยครับ ต้องรอ 5 คนผมถึงจะชนะ
    ไม่งั้นแพ้ตลอดเลย --
    เซ็งมาก มีบางตาที่ฟลุ๊คชนะได้บ้าง
    แต่ส่วนใหญ่ก็แพ้
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    73
    เพื่อนผมนี้ละแพ้เยอะจนเสียสติไปละ 55 เล่น Tiny ต้นเกมออก berserk งงเลย 55

^_^
    หลังเขา อยู่แบบชนเผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ผม 5 ตารวด MMR ด้วย บอกตรงๆ นอนไม่หลับเลย 555+...