ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 677

ถามแฟนๆ Tatlor swift หน่อย

ผมก็ไม่ใช้แฟนคลับ Taylor swift หรอกนะและไม่ได้ติดตามเธอด้วย แต่พอดีผมเข้าไปในอินเตอร์เน็ต ปารากฎได้พบกับเรื่องๆหนึง

คืออยากรู้ว่าจริงป่าว ที่เวลาเธอเลิกกับแฟนแล้วเธอจะแต่งเพลงเล่นงานแฟนคนนั้นเหรอ อันนี้อยากรู้จริงๆ 55+

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    แฟนผมเคยบอกเรื่องนี้เหมือนกัน เห็นว่าจะเป็นทุกเพลง เวลาเลิกกับแฟนจะแต่งเพลงด่า
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 333
    เกือบทุกเพลงแหละ 555555555555+

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    จริงครับผม ไม่ได้ติดตามเหมือนกัน แต่โคตรชอบเลยผู้หญิงแบบเทเลอร์
    I Don't need Weapons I got logic

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    ไม่ใช่แค่นั้นครับ นอกจากเธอจะแต่งเพลงให้แฟนเก่าแล้ว เธอยังได้รางวัล Grammy Awards อีกด้วย

แต่ปีนี้ไม่ได้ เพราะยังไม่ได้เลิกกะ Ed (หรือไม่ได้คบกัน ผมอวยนะ คู่นี้ ชอบ Ed 55555)

Keep moving forward!
    กล่าวขอบคุณ
    1,646
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pamzar5546 อ่านกระทู้
    ไม่ใช่แค่นั้นครับ นอกจากเธอจะแต่งเพลงให้แฟนเก่าแล้ว เธอยังได้รางวัล Grammy Awards อีกด้วย

แต่ปีนี้ไม่ได้ เพราะยังไม่ได้เลิกกะ Ed (หรือไม่ได้คบกัน ผมอวยนะ คู่นี้ ชอบ Ed 55555)
    ไม่ได้คบกันครับ เป็นแค่เพื่อน(สนิท)

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"ONPU-NO-TEGAMI"
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    back to December. อันนี้ชอบมาก
    • dOn't Give Up !! •

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    ที่รู้ๆ
    Better than revenge ให้ Joe Jonas
    Back To December ของ Lautner เจคอบหมาป่ารูปหล่อ
    I knew you we're trouble ให้ แฮรี่ วันไดเรกชัน

อีกเยอะ นะที่แต่งให้แฟนที่เลิก

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    อยากรู้เหตูผลที่ผู้ชายเหล่านั้นบอกเลิกจัง

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 333
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ left อ่านกระทู้
    ที่รู้ๆ
    Better than revenge ให้ Joe Jonas
    Back To December ของ Lautner เจคอบหมาป่ารูปหล่อ
    I knew you we're trouble ให้ แฮรี่ วันไดเรกชัน

อีกเยอะ นะที่แต่งให้แฟนที่เลิก

dear john อีกเพลง

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ผมจะไล่ไปทีละคนนะ!!

Brandon Borello เทเลอร์เขียนเพลง Tim Mcgraw ให้ เลิกกันเพราะฝ่ายชายต้องไปเรียนต่อมหาวิทยาลัยและเทเลอร์เริ่มต้นที่จะจริงจังกับงานเพลง

Drew Hardwick เทเลอร์แต่งเพลง Teardrops on my Guitar เพื่อบอกเป็นนัยๆว่าแอบชอบ Drew อยู่(แต่ไม่ได้คบกัน แค่เดทกันเฉยๆ)

Sam Armstrong เทเลอร์แต่งเพลงชื่อ Should’ve Said No แนวแบบด่าจิกแบบแรงๆตอนเลิกกัน เพราะนอกใจเทเลอร์ไปกับสาวอื่นหลายครั้งจนโดนจับได้ในที่สุด

Joe Jonas เทเลอร์โดนฝ่ายชายบอกเลิกผ่านโทรศัพท์เพียง 27 วินาที และแต่งเพลง Forever and Always ขึ้นมาครับ

Taylor Lantner คบกันไม่กี่เดือนก็เลิกกัน และเทเลอร์แต่งเพลง Back to December(ผมชอบเพลงนี้มาก) เพื่อขอโทษกับสิ่งที่เธอทำเอาไว้กับเขา

John Mayer เทเลอร์แต่งเพลง Dear John ให้ แต่ John ไม่ปลื้มกับเพลง Dear John และเป็นสาเหตุให้ทั้งคู่ต้องเลิกกัน

Jake Gyllenhaal ได้บอกเลิกกับเทเลอร์ทางข้อความ เทเลอร์เลยแต่งเพลงไปแบบเต็มๆ 5 เพลงคือ We are never ever getting back together, State Of Grace, All too well, Girl at home และ The moment i knew(เห็นเขาว่าคนนี้ทำให้เทเลอร์ต้องเจ็บปวดสุดๆ)

Martin Johnson คบกับเทเลอร์แบบเงียบและเลิกกันแบบเงียบๆ เพลงที่แต่งให้คือ Love Story และ White Horse

Harry Style เลิกกันเพราะไม่มีใครเห็นด้วย แถมสื่อต่างๆ ยังลงข่าวว่าเทเลอร์ไม่คู่ควรที่จะมาทำลายจิตใจของผู้ชายคนนี้ เพลงที่แต่งให้คือ I Knew You Were Trouble

อันนี้เท่าที่ผมอ่านผ่านๆมานะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pamzar5546 อ่านกระทู้

ผมก็อวยคู่นี้เหมือนกัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonthebg อ่านกระทู้
    แฟนพันธุ์แท้เลยคนนี้ เจอเพลง Red ก็ ท่านนี้เลย
    Of course...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cpt.noppakit : 16th March 2014 เมื่อ 21:48
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    ผมไม่รู้หรอกนะ ว่าชีแต่งเพลงให้ใครบ้าง

แต่ผัวเมียคู่นี้เค้าถึกจริง น่าจะอยู่บ้านตำหมากได้แระ

#มิตรสหายอีสไซด์

บางคนอาจจะแต่งให้แฟน แต่เค้าคนนี้แต่งให้แม่นะครับ #ซึ้งบุญคุณ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Johnniehut : 16th March 2014 เมื่อ 21:45
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

New York Midtown
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpt.noppakit อ่านกระทู้
    ผมจะไล่ไปทีละคนนะ!!

Brandon Borello เทเลอร์เขียนเพลง Tim Mcgraw ให้ เลิกกันเพราะฝ่ายชายต้องไปเรียนต่อมหาวิทยาลัยและเทเลอร์เริ่มต้นที่จะจริงจังกับงานเพลง

Drew Hardwick เทเลอร์แต่งเพลง Teardrops on my Guitar เพื่อบอกเป็นนัยๆว่าแอบชอบ Drew อยู่(แต่ไม่ได้คบกัน แค่เดทกันเฉยๆ)

Sam Armstrong เทเลอร์แต่งเพลงชื่อ Should’ve Said No แนวแบบด่าจิกแบบแรงๆตอนเลิกกัน เพราะนอกใจเทเลอร์ไปกับสาวอื่นหลายครั้งจนโดนจับได้ในที่สุด

Joe Jonas เทเลอร์โดนฝ่ายชายบอกเลิกผ่านโทรศัพท์เพียง 27 วินาที และแต่งเพลง Forever and Always ขึ้นมาครับ

Taylor Lantner คบกันไม่กี่เดือนก็เลิกกัน และเทเลอร์แต่งเพลง Back to December(ผมชอบเพลงนี้มาก) เพื่อขอโทษกับสิ่งที่เธอทำเอาไว้กับเขา

John Mayer เทเลอร์แต่งเพลง Dear John ให้ แต่ John ไม่ปลื้มกับเพลง Dear John และเป็นสาเหตุให้ทั้งคู่ต้องเลิกกัน

Jake Gyllenhaal ได้บอกเลิกกับเทเลอร์ทางข้อความ เทเลอร์เลยแต่งเพลงไปแบบเต็มๆ 5 เพลงคือ We are never ever getting back together, State Of Grace, All too well, Girl at home และ The moment i knew(เห็นเขาว่าคนนี้ทำให้เทเลอร์ต้องเจ็บปวดสุดๆ)

Martin Johnson คบกับเทเลอร์แบบเงียบและเลิกกันแบบเงียบๆ เพลงที่แต่งให้คือ Love Story และ White Horse

Harry Style เลิกกันเพราะไม่มีใครเห็นด้วย แถมสื่อต่างๆ ยังลงข่าวว่าเทเลอร์ไม่คู่ควรที่จะมาทำลายจิตใจของผู้ชายคนนี้ เพลงที่แต่งให้คือ I Knew You Were Trouble

อันนี้เท่าที่ผมอ่านผ่านๆมานะครับ

ผมก็อวยคู่นี้เหมือนกัน
    แฟนพันธุ์แท้เลยคนนี้ เจอเพลง Red ก็ ท่านนี้เลย