ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150

Talking [ Gameplay ] TitanFall : Attrition mode สไนเปอ ซุ่ม อย่างเดียว ฮ่าๆ

Spac : i5 3330 3.0 ghz VGA : GTX 550 ti Ram : 8 GB DDR 3
    เปิด Texture Resolution : High ที่เหลือก็ High ทั้งหมด

กำลังเก็บตั้งซื้อ VGA ใหม่ เล็งรุ่น GTX 760 ไว้ แต่... คงหลายเดือน กว่าจะได้

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    ผมก็ว่าจะซื้ออยู่เหมือนกัน ขอถามหน่อยนะครับ ที่คุณkill ได้เยอะส่วนใหญ่เป็นบอทใช่ปะครับหรือยังไง แล้วในเกมมีผู้เล่น ออนไลน์ได้ฝั่งละกี่คนครับ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 96hp อ่านกระทู้
    ผมก็ว่าจะซื้ออยู่เหมือนกัน ขอถามหน่อยนะครับ ที่คุณkill ได้เยอะส่วนใหญ่เป็นบอทใช่ปะครับหรือยังไง แล้วในเกมมีผู้เล่น ออนไลน์ได้ฝั่งละกี่คนครับ
    ฝั่งละ 6 คน ครับ แต่เหลือบอท ในแมทนี้ผมฆ่าผู้เล่นไป 7 ตัว สังเกตพวกโดดๆ โดดไปโดดมา บอทส่วนมากจะเป็นพวกวิ่งมาเป็นหน่วย