ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829

แสดงความยินดีกับประเทศไทยหน่อยครับ

เครดิต...ไม่ให้ งก

น่าชื่นชมจริงๆ ที่วัฒนธรรมอันดีงามที่สืบต่อกันมาจนลูกหลานทำ******ได้ซึมซับเข้าไปในจิตใจคนต่างจนเค้าจัดงานสงกรานต์ในประเทศตนเองเลย แต่เค้าคงไม่มีประสบการ์ณรถคว่ำ ปิคอัพชน โดนข่มขืน แถมยังไม่โดนจับนมอีกด้วย น่าสงสารๆ

#มิตรสหายท่านหนึ่ง

วัฒนธรรมไทยนี่มันวัฒนธรรมไทยจริงๆ

#มิตรสหายท่านหนึ่ง

เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    และไม่มีกระเทย ฉุดผู้ชายไปปู้ยี่ปู้ยำ T_T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    ไปสีลมแล้วไม่เข้าซอย4แปลว่าไปไม่ถึง แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

กล่าวขอบคุณ
    1,728
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    Blog Entries
    1
    เหอะๆ สิงคโปร์

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    สิงค์โปร์เลยหรอเนี่ยๆๆ เหอะๆ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อย่าโทษสิงคโปร์

โทษไทยเองนี่แหละที่ทำให้มันเสื่อม ออกทะเลกันเอง

จากวัฒนธรรมที่เราจะมารวมญาติ กราบไหว้ ขอขมา ขอพรญาติผู้ใหญ่ ไปทำบุญกันที่วัด

กลายเป็นเทศกาลจับนมที่ใหญ่ที่สุดในประเทศ เป็นเทศกาลปืนฉีดน้ำ ปะแป้ง ลวนลาม ทำอนาจาร ปาร์ตี้ แบบเปิดเผย

จนบางคนไม่ได้กลับไปพบหน้าญาติด้วยซ้ำ เพราะมัวแต่สนุกอยู่

มันก็แค่เทศกาลปาร์ตี้ ที่มีปืนฉีดน้ำ ใครๆเค้าก็จัดเลียนแบบได้ทั้งนั้น

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    อย่าโทษสิงคโปร์

โทษไทยเองนี่แหละที่ทำให้มันเสื่อม ออกทะเลกันเอง

จากวัฒนธรรมที่เราจะมารวมญาติ กราบไหว้ ขอขมา ขอพรญาติผู้ใหญ่ ไปทำบุญกันที่วัด

กลายเป็นเทศกาลจับนมที่ใหญ่ที่สุดในประเทศ เป็นเทศกาลปืนฉีดน้ำ ปะแป้ง ลวนลาม ทำอนาจาร ปาร์ตี้ แบบเปิดเผย

จนบางคนไม่ได้กลับไปพบหน้าญาติด้วยซ้ำ เพราะมัวแต่สนุกอยู่

มันก็แค่เทศกาลปาร์ตี้ ที่มีปืนฉีดน้ำ ใครๆเค้าก็จัดเลียนแบบได้ทั้งนั้น
    เห็นด้วยฮ่าๆ

ผู้บันทึกประวัติศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    ไทยไม่ใช่ประเทศเดียวที่มีสงกรานนะ
    อีกอย่าง ฉีดน้ำ ปะแป้ง ที่ใหนก็ทำได้
    เราทำให้มันไม่มีเอกลักษณ์เอง
    โทษใครไม่ได้ 55+

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    มันก็เหมือนพวก คริสมาส หรือวาเลนไทน์น่ะแหล่ะผมว่า จะห้ามมันก็คงไม่ได้หรอก

แต่ถ้าพวกต่างชาติไปที่นู่นแล้วรู้สึกไม่ Original เดียวก็กลับมาไทยเองแหล่ะ(มั้ง)

ปล.เทศกาลเปลี่ยนสีผิวผมเลยนะเนี่ย ขาวมา11 เดือน มาดำเดือนนี้แหล่ะ
    INTEL Core i5 3450 @3.10GHz; Ram Kingstonhyper 4 GB 1600 ;VGA XFX 7770 1 GB DDR5 ;Hdd 1 Tb; Psu Coolermaster 750 watts;

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    ประเทศไทยบบางโซนก็ยังโอเคอยู่นะครับ

วัตถุนิยม ทำให้วัฒนธรรมเปลี่ยน และจิตใจคนต่ำลง

ปล. อย่าดังมากเดี๋ยวประเทศอื่นก็ขโมย ไปอ้างว่าเป็นของตัวเองอีกหรอก
    เหมือนกับ ข้าวหอมมะลิ แกงเขียวหวาน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vasanchai : 17th March 2014 เมื่อ 14:13

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pamzar5546 อ่านกระทู้
    และไม่มีกระเทย ฉุดผู้ชายไปปู้ยี่ปู้ยำ T_T
    อันนี้ผมเข้าใจครับผมเคยโดน กุจะบ้า กระเทยสวยก็ว่าไปอย่าง

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    อังกฤษ กับ อเมริกาเค้าก็โฆษณานะ ก็จัดแถบที่คนไทยอยู่ ไม่เห็นแปลก

- Mein…‘'’
    กล่าวขอบคุณ
    838
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    มีสาวเปียกน้ำให้ดูก็บุญตายิ่งสำหรับผมแล้วครับ ขาวๆ สวยๆ หมวยๆ อึ๋มๆ โอ้วพระเจ้า

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    อีกไม่นานต่างชาติก็จะหนีไปเล่นสงกรานที่สิงคโปกันหมดและประเทศไทยคนเล่นจะน้อยลงจนเหลือแต่พวกเกรียนๆ

กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    วันนั้นเป็นวันหนึ่งในรอบปีที่มีผู้ใช้บริการม่านรูดมากที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    เย้ กูไปสิงคโปร์ดีกว่า