ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สงครามเท่านั้น
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    Blog Entries
    1

MH๓๗๐ (ข่าววงใน) รวมหลายความคิดเห็น

การที่มาเลเซียไม่ค่อยอยากให้ไทยเข้าร่วมทีมค้นหาMH๓๗๐ อาจเป็นเพราะมาเลย์เกรงว่าไทยอาจรู้ไต๋ ว่าเครื่องไม่ได้หายจริง ก็เป็นได้
    ในเครื่องมีคนจีนที่มีความรู้เกี่ยวกะนิวเคลียร์เป็นอย่างดี ไอ้กันก็เลย ล่อ ลับ ลวง พราง ครับ.....ทัพอากาศไทยก็น่าที่จะรู้...แต่พูดไม่ได้...ิบหายเ
    เครื่องบินลำไม่ใช่เล็กๆ บินผ่านน่านฟ้าบ้านใคร...มิรึจะไม่รู้เรื่อง ข่าวในบอกว่าเครื่องบินจริงๆแล้วไม่หายครับ สหรัฐ กับ มาเลรู้ดี หลังจากนี้ก็จะหาเเพะรับบาปล่ะ

ถูกทุกอย่างถูกวางแผนมาอย่างดี ผมเชื่อว่าพี่ไทยก็รู้ดีว่าเกิดอะไรขึ้น แต่เรื่องของชาวบ้านอยู่เฉยๆดีกว่าเพราะดูแล้วไม่มีใครอยากยุ่ง มาเลยต้องหาทางลงให้ตัวเอง ให้ดี เป็นการสันนิฐานเกิน 90%

ปล.ข่าวนี้ถูกแชร์ในเพจประวัติศาสตร์เรียบร้อยแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย system_pc : 18th March 2014 เมื่อ 19:21

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 649
    งืมๆๆๆ ขึ้นชื่อว่าข่าววงใน ก็ไม่ต่างอะไรกับข่าวลวงเลยครับ อย่าพึ่งแตกตื่นเชื่ออะไรจนกว่าจะมีหลักฐานเลยครับ ไอข่าววงในนี่แหล่ะสร้างความชิหายให้กับโลกมาหลายครั้งแล้ว
    I Don't need Weapons I got logic

กล่าวขอบคุณ
    184
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pondsif01 อ่านกระทู้
    งืมๆๆๆ ขึ้นชื่อว่าข่าววงใน ก็ไม่ต่างอะไรกับข่าวลวงเลยครับ อย่าพึ่งแตกตื่นเชื่ออะไรจนกว่าจะมีหลักฐานเลยครับ ไอข่าววงในนี่แหล่ะสร้างความชิหายให้กับโลกมาหลายครั้งแล้ว
    บอกไปแล้วครับว่าเป็นการสันนิฐานเพื่อให้ทุกคนรู้เอาไว้ ถึงอย่างไรพวกทหารก็น่าจะรู้มากกว่านะครับ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อย่างน้อยตอนนี้ มันต้องอยู่บนพื้น หรือ นอกโลกแล้วหละ

จะบินมานานต่อเนื่องจนถึงวันนี้ไม่ได้ ใช้คาบู น้ำมันหมดเร็ว 555+

กล่าวขอบคุณ
    637
    แล้วอะไรคือสันนิฐาน 90% เหรอครับ ขอหลักฐานประกอบหน่อยก็ดีนะ =___= (ไม่ได้กวนนน แต่สนใจเรื่องนี้อยู่เหมือนกัน)

ถ้าไม่มีหลักฐาน จะสันนิฐาน 100% มันก็ไม่สามารถเชื่อได้นะครับ ต่อให้ข้อมูลจะมาจากทหารวงใน หรืออะไรก็ตาม
    I Don't need Weapons I got logic

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    ทฤษฎีสมคบคิด ใช่ป้ะ ผิดเป็นถูก ถูกเป็นผิด แค่ปั่นกระแสให้คนเชื่อ 5555

Aviation/Sci-fi/Astronomy
    Observable Universe.
    กล่าวขอบคุณ
    1,920
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,338
    คห.ส่วนตัวนะครับ ส่วนตัว ณ ตอนนี้ ยังไม่เชื่ออะไรทั้งสิ้น ทั้งข่าวลืออย่างนู้นอย่างนี้ เท่าที่ตามอ่าน ทั้งจาก Pantip , Facebook ไปจนถึงเว็บนอก

ตอนนี้ทฤษฎีการหายไปของ MH370 มีมากยิ่งกว่าทฤษฎีการกำเนิดจักรวาลเสียอีก เรียกได้ว่าข้อสันนิฐานจากบางคนเอาไปเขียนนิยายขายหรือสร้างหนังได้เลย ยิ่งกว่านิยาย Tom Clancy เอาเป็นว่ารอให้เจอเครื่องก่อนแล้วค่อยมาสันนิฐานกันจะดีกว่าครับ

ปล.ตอนนี้ข่าวลืออะไรต่างๆ เยอะมาก ก่อนจะเสฟหรือจะแชร์ก็พิจารณาดีๆ ก่อน
    " Fortune favors the bold.."

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    ข่าวที่ จขกท. เอามาน่าจะเป็นเรื่องที่พูดปากต่อปากในพวกทหารกันเองมากกว่าครับ แต่ก็ยืนยันอะไรไม่ได้ ที่แน่ๆเรื่องมันไม่ธรรมดาแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    184
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyonman อ่านกระทู้
    ข่าวที่ จขกท. เอามาน่าจะเป็นเรื่องที่พูดปากต่อปากในพวกทหารกันเองมากกว่าครับ แต่ก็ยืนยันอะไรไม่ได้ ที่แน่ๆเรื่องมันไม่ธรรมดาแน่นอน
    อย่างที่ว่าเรื่องนี้ต้องมีเงื่อนงำ หึหึ

กล่าวขอบคุณ
    184
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pondsif01 อ่านกระทู้
    แล้วอะไรคือสันนิฐาน 90% เหรอครับ ขอหลักฐานประกอบหน่อยก็ดีนะ =___= (ไม่ได้กวนนน แต่สนใจเรื่องนี้อยู่เหมือนกัน)

ถ้าไม่มีหลักฐาน จะสันนิฐาน 100% มันก็ไม่สามารถเชื่อได้นะครับ ต่อให้ข้อมูลจะมาจากทหารวงใน หรืออะไรก็ตาม
    ผมบอกแล้วว่า สันนิฐาน ไม่ได้บอกว่าเป็นความจริงนี้ครับ แค่อยากมาบอกให้ได้รู้กันความน่าจะเป็น

กล่าวขอบคุณ
    637
    เป็นการสันนิฐาน = เดา แต่ จั่วหัวกระทู้ว่าอัพเดทข่าว

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    อัพเดทข่าว______วงใน _______ใคร______สันนิฐาน______อะไร______ยังไง______ที่ไหน______เมื่อไหร่______อย่างไร อ่านแล้วงง

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    ในเครื่องมีคนจีนที่มีความรู้เกี่ยวกะนิวเคลียร์เป็นอย่างดี ไอ้กันก็เลย ล่อ ลับ ลวง พราง ****.....ทัพอากาศไทยก็น่าที่จะรู้...แต่พูดไม่ได้...******เครื่องบินลำไม่ใช่เล็กๆ บินผ่านน่านฟ้าบ้านใคร...มิรึจะไม่รู้เรื่องนะครัส..แหม่...

ปล.ผมมั่วนะครัซ...ฮี่ ฮี่

จขก.ตั้งกระทู้เอาฮารึเปล่าครับ - -* พอดีผมไปเจอข้อความีน้ ในคอมเมนต์ของ ลูกเพจในเพจ สงคราม ประวัติศาสตร์ ในเฟสบุคมานะครับ แหม่...
    ิลิงค์ครับ

New York Midtown
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    เครื่องบินลำไม่ใช่เล็กๆ บินผ่านน่านฟ้าบ้านใคร...มิรึจะไม่รู้เรื่อง

ตามนั้นครับ (ไม่ก็ลงเกาะ)

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ดูๆกันก็รู้อยู่แล้วครับ ว่ามันเป็นแผนนะ ไม่งั้นก็เจอไปแล้ว(อันนี้ผมพิมพ์ ลอยๆ แต่อาจเป็นความจริงก็ได้ มีแต่คนที่ทำเท่านั้นที่รู้ ไม่อยู่ก็ตาย เท่านั้นแหละครับ5555555+)

I Am a HacKer
    In The Universe
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,259
    จขกท เล่น pantip หล่ะซิ page เเห่งประวัติศาสตร์