ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 56

ใครมีเกมอะไรแนะนำผมบ้างรึเปล่าครับเครียดมากตอนนี้

คือผมเลิกเล่น LoL ไปแล้วเลยไม่รู้ว่าจะเล่นเกมอะไรดี เพราะตั้งแต่เลิก LoL ไปทำให้มีเวลาในการเล่นเกมหรือทำอย่างอื่นหน้าคอมมากกว่าเดิมประมาณ5-10เท่า!!! เพราะเกมมันกินเวลามาก แต่พอผมเลิกเล่นก็อย่างว่าไมู่้จะทำอะไร เกมแท้ในsteamผมก็มี แต่ขาดเพื่อนที่จะมาเล่นด้วย เกมยิงผมก็ไม่เก่ง LoL ผมเล่นมาปีกว่าเกือบ2ปีตั้งแต่เซิฟนอก ฝีมือผมไม่เคยพัฒาเลย เพื่อนผมยิ่งเล่นยิ่งเก่งตอนนี้ลงแข่งกันแล้ว ผมเล่นก่อนเขานานโขแต่กลับไม่มีอะไรพัฒนา เล่นผม2000กว่ารอบ ชนะแค่500 แพ้ 1500 เพื่อนผมเล่นมา 2000กว่ารอบเหมือนกัน ชนะ 1900 ผมเสียความรู้สึกมากทุกครั้งที่เล่นผมหาห้องเจอไก่ เพื่อนผมหาห้องเจอระดับเทพอยู่ในทีมมันก็ชนะสบาย ประเด็นคืออยากหาเกมมาเล่นครับ เบื่อมาก

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    551
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    ลองหาหลายๆแนวเล่นดูสิครับจะได้รู้ว่าตัวเองชอบอะไร
    ถ้าส่วนตัวผมแนะนำตระกูล fallout กับ Hearthstone(เผื่อชอบเกมไพ่)และก็ Dota2 ครับ

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    หาแนวที่ถูกใจครับ 555
    ผมแนะนำ Skyrim ครับ
    เกมส์เก่า แต่ลงม็อด ก็ไม่เก่านะ
    สนุกดี เพลิน ๆ ไม่เบื่อ เควสเยอะ
    Do it now.Sometimes later become never.

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    /\
    /\

จริงๆ
    fappybrid ด้วย mario neko ล้อเล่น

bf3-4 bfbc2

❤ The Division ❤
    กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    Stanley parableครับ ผมแนะนำให้คุณลองเอาdemoมาเล่นก่อน คุณจะรู้ซึ้งถึงความกวนของมัน
    ❤❤ The Division ❤❤