ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 166

เธอจะมีใจให้ผมมั้ยครับ

คือว่า ผมคุยกับรุ่นน้องอยู่อ่ะครับ ครั้งแรกกะจะเป็นพี่น้องกันเฉยๆ แต่พอคุยไปนานๆ ผมเริ่มชอบน้องเค้าซะงั้น -,.-
    แล้วผมก้คุยจนได้เบอร์น้องเค้ามา แล้วก้มีอยู่บางวันน้องเค้าก้บอกให้ผมโทรไปหา ประมาน 3-4 ครั้งที่บอกให้โทรหา แต่ตอนนั้นยังไม่ปิดเทอมครับ
    พอปิดเทอมผมก้ไม่ค่อยได้โทรหาน้องเค้าเลย ได้คุยแต่ในเฟสเท่านั้นเพราะพ่อแม่น้องเค้าหวงและไม่อยากให้คุยโทรสัพกับใครนานๆ
    และมีครั้งนึงที่คุยกันในเฟสแล้วน้องเค้าเคยบอกว่า"เกลียดผู้ชา่ย"แล้วพอคุยไปคุยมาน้องเค้าก้บอก"แต่ก้ยังชอบผู้ชายอยู่ดี"
    แต่ผมก้ไม่กล้าบอกชอบอ่ะครับเพราะกลัวคำตอบ ช่วงนี้น้องเค้าไม่ค่อยทักแชทมาเลยมีแต่ผมทักไป ไม่ร้จะเกี่ยวกับเรื่องที่ผมไปเสี่ยวใส่น้องเค้ารึป่าวก้ไม่รู้
    ผมเริ่มคิดมากตั้งแต่ที่น้องเค้าไม่ค่อยทักมา
    ชาว jokergameth คิดว่าน้องเค้าจะมีใจให้ผมมั้ยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,614
    ลองบอกชอบเขาดูครับ

ลองบอกเขาว่า น้องๆมีคนแอบชอบน้องด้วย
    ถ้าเขาถามว่าใคร ก็ตอบว่าพี่เอง 555555555+ สำหรับคนขี้อายนะ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เรปล่างเป็นเกย์
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 936
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manzax1155 อ่านกระทู้
    ลองบอกชอบเขาดูครับ

ลองบอกเขาว่า น้องๆมีคนแอบชอบน้องด้วย
    ถ้าเขาถามว่าใคร ก็ตอบว่าพี่เอง 555555555+ สำหรับคนขี้อายนะ
    การพูดแบบนั้นอาจทำให้น้องเขามีความหวังพุ่งขึ้นมาเกินตัวนะครับ ในวินาทีนั้นเขาจะจินตนาการว่าเป็นคนนู้นคนนี้ แล้วพอเราเฉลยเขาอาจไม่ประทับใจหรือเซอไพรส์เท่าที่ควรนะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    ตอนที่น้องบอกว่า“แต่ก็ยังชอบผู้ชายอยู่ดี"ผมว่าน้องเค้ากำลังส่งสัญญานให้คุณเข้าไปจีบเลยครับ พอจะมีหวังครับ สู้ๆ
    i'm brony. problem?

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pinkie pie อ่านกระทู้
    ตอนที่น้องบอกว่า“แต่ก็ยังชอบผู้ชายอยู่ดี"ผมว่าน้องเค้ากำลังส่งสัญญานให้คุณเข้าไปจีบเลยครับ พอจะมีหวังครับ สู้ๆ
    ขอบคุณครับ วันก่อนน้องเค้าบอกฝันดีผมแล้วก้ส่งอักษรย่อมาอ่ะครับ ช่วยแปลหน่อยนะครับ "รชจนตรคกทรมด" ผมเดาว่า ร=ชื่อน้องเค้า จ=ชื่อผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ACBII : 19th March 2014 เมื่อ 18:58

กล่าวขอบคุณ
    1,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 692

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: