ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

You know nothing
    กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,715

หรือนี่จะเป็น Assassin's Creed ภาคใหม่ ?

หรือนี่จะเป็น Assassin's Creed ภาคใหม่ ?
    Assassin's Creed : Unity

-----------------------------------------------------------
    ----------------------------------------------------------

หลังจากหายเงียบไปนานกับล่าสุดที่ทาง Ubisoft ออกมายืนยันเองว่า ภาคต่อไปของซีรี่ย์นี้ จะไม่ไปที่ ญี่ปุ่น อย่าที่ลือแน่นอน

ล่าสุดมีภาพหลุดออกมาอาจจะมีความเป็นไปได้ที่ Assassin's Creed ภาคใหม่นี้
    อาจจะไปโพล่ที่ Paris ภายใต้โปรเจคที่ใช้ชื่อว่า Unity และอาจจะเป็น 1 ใน 2 เกม จากซีรี่ย์นี้ที่จะประกาศในฤดูใบไม้ร่วงนี้

-----------------------------------------------------------

โดยในภาคนี้ เนื้อเรื่องจะเริ่มที่ตัวละครที่มีชื่อว่า Arno ช่วงเวลาดังกล่าวจะอยู่ประมาณ ศตวรรตที่ 18
    โดยมีพื้นหลังเป็นเมือง Paris อันสวยงามอีกทั้งยังเห็นได้ชัดถึงความแตกต่างของกราฟฟิคระหว่างภาคนี้และภาคก่อนอีกด้วย

โดยจะลงให้กับคอนโซล Next-Gen PS4 และ Xbox one (ภาค Unity) ส่วนอีกภาคนึงมีโค้ดโปรเจคว่า Comet ซึ้งจะลงให้กับ PS3 และ Xbox 360

แต่ชาว PC อย่าพึ่งหมดหวังไปเพราะ บางที่อาจจะเป็นไปได้ที่อาจจะลงทั้ง 2 ภาคใน PC ด้วยเช่นกัน
    และต้องขอโทษแฟนบอย Nintendo ด้วย เพราะยังไม่ได้ยินอะไรที่เกี่ยวกับ Wii U เลย

Source : IGN

ขอบคุณที่ติดตาม

Edit : EZIO

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EZIO : 20th March 2014 เมื่อ 10:05

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    Black Flag เล่นเป็นเดือน

ผ่านไป 2% เองครับ ผมขี้เกียจเล่น อย่าเพิ่งรีบออกมา

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    นั่นสิครับอย่างเพิ่งรีบออกเลย ภาค 4 ยังเล่นไม่ถึงครึ่งเรื่องเลยเเถมยังต้องตามล่าสมบัตรให้ครบทั่วเเมพอีก

When Keepen Up To The End
    อยู่ซักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    1,437
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,216
    แอบเสียดายที่ไม่ใช่ญี่ปุ่น อยากใช้คาตานะ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    ชอบเมืองสวยๆ เอนจิ้นเดิมอีกละ

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Granado อ่านกระทู้
    แอบเสียดายที่ไม่ใช่ญี่ปุ่น อยากใช้คาตานะ
    ตามท่านว่าละ

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    ปีละภาคเลยหรอ ไม่ใช้อะไรหรอกนะ กลัวมันจะเหมือนพายเรือวนในอ่างอะสิ ไม่ขยับไปไหนเลยวนๆอยู่แบบเดิม เรื่ิมจากเนื้อเรื่องยุคปัจจุบันที่น่าสนใจเริ่มหายไป ตัวเอกย้ายถิ่นฐานใหม่ ระบบต่อสู้สะดวกกว่าเดิมนิดๆ นอกนั้นแทบจะเหมือนเดิม หึหึ ตอนนี้ยังกินบุญเก่าอยู่ไง

มันต้องสมัยภาค 1 ไป 2 ไป 3 ครับ อันนี้กระโดดจริงเฟอร์เฟ็กสุดๆ จากนั้นก็เริ่มจางลง 3 ไป 4 เกือบจะเกมเดียวกันเลยนะเนี้ยแค่ขยายบางระบบให้่ชัดเจนขึ้น เท็กเจอร์ พัฒนา แต่ก็ดีกว่า COD หลายคุม

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ขอให้สนุกแล้วกัน ออกมา ปีล่ะภาคเลย เดี่ยวจัดของ Ps4 เลย ถ้าไม่ลง pc

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ออกมาเถอะปีละภาค ผมก็จะเล่น ถึงจะไม่มีระบบใหม่ ๆ ยังไง Assassin's Creed ก็ยังเป็นเกมที่ผมชอบมากที่สุด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    Black flag ใช้เวลาเล่น ทั้งวันทั้งคืน+เวลานอนปกติด้วยแล้ว ผมใช้เวลา 4 วัน หน่อยๆ กว่าจะเก็บครบทุกอย่าง เป็นเกมที่ผมชอบมากเล่นทุกภาคและใช้เวลากับมันไม่น้อยเลยไม่เป็นอันกินอันนอนกันเลยทีเดียวติดมาก
    เป็นซีรี่ย์ที่ผมชอบเกมนึงเลย อิอิ แต่เห็นเกมนี้แล้วผมรู้สึกคิดถึง Prince of Persia ซะแล้วสิไม่ออกภาคใหม่มาบ้างเลย คิดถึงเจ้าชายแห่งเปอเซียมัก ฮ่าๆ (บ่นไรนิ)

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    ที่ไหนไม่สำคัญ ขอแค่เนื้อเรื่องมันเจ๋งเหมือน ป๋า Ezio ก็พอ
    ลืมไม่ลงจริงๆ T-T

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อยากให้เป็นญี่ปุ่นจัง

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    ทศวรรตที่ 18 เหรอครับ มันแค่ คศ 180 เองหนะสิ = ="

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    ใช้ unity เอนจิ้นทำหรอครับ

You know nothing
    กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,715
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Volcanus อ่านกระทู้
    ทศวรรตที่ 18 เหรอครับ มันแค่ คศ 180 เองหนะสิ = ="
    อ่า ขอโทษด้วยครับ ดึกแล้ว + รีบแปลรีบลง ลืมดูเลย

ขอบคุณที่ช่วยสังเกตครับ

-* BeaMZaMaSTeR *-
    แก่งคอย สระบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    1,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,890
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MI~MI อ่านกระทู้
    ใช้ unity เอนจิ้นทำหรอครับ
    เอ่อ... คงไม่ใช่มั้งครับ 555+

กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    เสียดายจัง อยากเห็นเมืองญี่ปุ่นจริงๆ ว่ามันจะเป็นยังไง

อยากเห็น Assassin ญี่ปุ่นด้วนอะ -.-

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เนื้อเรื่องอยู่ที่ใหนนะภาคใหม่ล่าสุด

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    ถ้า JP คงดี๊ด๊าน่าดู ละสิ
    I52400 3.10 Ram 4.00 GTS 450

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    Blog Entries
    1
    อยากให้สภาพแวดล้อมของเมืองแต่ละเมืองมันเป็นโทนสีเดียวอย่างภาค 1 กับ 2 มันดูเก๋ดี

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ภาค 4 ยังไม่ทันได้ ปรับ Hight เลย =_=

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    ถี่ไปใหน ไปทำการบ้านก่อนดีกว่า ตั้งแต่ภาค 3 มารู้สึกดร๊อปไปเยอะ

ภาค 4 ก็สนุกดีหรอกแต่เกมส์เพลไม่ค่อยลื่นไหลเลย จังหวะ ออกทะเลแรกก็หนุกอยู่หลังๆรำคาญมากใหนจะหาสมบัติตามเกาะ ใหนจะยิงเรือหาของ

ขึ้นฝั่งมาก็หาของอีก ใช้เวลากับการสำรวจแผนที่เยอะมากกกกกกกก ภารกิจหลักแทบไม่ได้ทำรู้สึกไม่ค่อยบาล๊านเลย

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ

InVincible Youth G7
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    ก็สนุกดีน่ะครับแล้วแต่คนชอบมากกว่าครับ คนชอบก็มี คนไม่ชอบก็มี !! สวนตัวผมไม่สนระบบมากมายเท่าไร สนก็เนื้อเรื่องเขามากกว่าครับ !!

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    pc ลงแน่ไหมนี่กลัวจัง
    ว่าแต่สมัยไหนละปฏิวัติฝรั่งเศสหรอ

never try never know
    อย่ารีบ quote ผม edit ไม่ทัน
    กล่าวขอบคุณ
    719
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    ขุมพลัง Unity 5 สินะ สินะ !!!