ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iydgtv9ivfwx อ่านกระทู้
    ตอนนี้ไม่มี แอนตี้ไวรัสเลยนะครับ แต่เข้าเล่นไม่ได้ ไม่รู้ว่าเป็นอะไร งงจัดเลย
    ใช้ Windows 8 / แล้ว USB Sicurity นี่เกี่ยวมั้ยครับ

ในโฟลเดอร์ \SimCity\ มีไฟล์ SimCity.exe อยู่รึป่าวครับ ถ้าไม่มีก็จะเล่นไม่ใด้ มันคือไฟล์ Crack.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iydgtv9ivfwx อ่านกระทู้
    ตอนนี้ไม่มี แอนตี้ไวรัสเลยนะครับ แต่เข้าเล่นไม่ได้ ไม่รู้ว่าเป็นอะไร งงจัดเลย
    ใช้ Windows 8 / แล้ว USB Sicurity นี่เกี่ยวมั้ยครับ
    ลองปิด แอนตี้ไวรัสของวินโดว์ดูคับของผมก็เป็นเหมือนกัน w 8 ไม่มี แอนตี้ไวรัส
    เข้า Control Panel Home /Action Center/security/ แล้วไปปิดตรง Virus Protection

แล้วแตกไฟล์ไหม่คับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sikka : 22nd March 2014 เมื่อ 22:48

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ผมโดนอัพเดตอีกแล้ว น่าจะตัวเดียวกับเมื่อวาน ทำยังไงดี บล็อคด้วยไฟล์วอลก็ไม่ได้ ไม่อัพก็ไม่ได้ มันโหลดเซฟไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    ถามหน่อยคับ
    -มีเคล็ดลับเพิ่มความหนาแน่นยังไง ผมงงมากตอนขึ้นจาก5000ไป15000นี้ช้ามาก แต่หลังจากนั้นพุ่งเร็วยาวเกือบแสนเลย
    -โครงการGreat work เอาออกได้ไหมพอดีกดผิด
    -มีตัวอัพเดตไหมคับเห็นบอกอันใหม่มีทางยกระดับด้วย และก็ผมเห็นของเสริมลงให้ได้ไหมคับพวกบอลลูน
    -DLCนี้เล่นไม่ได้หรอหรือเล่นได้แต่ว่าต้องเลือกอะไรหรือเปล่า
    -mapใหญ่แก้ไขได้หรือเปล่าเช่น เพิ่มถนนเพิ่มทางรถไฟ
    -ทางเข้าออกเพิ่มได้หรือเปล่า เมืองมันคอขวดมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liger0000 : 23rd March 2014 เมื่อ 09:16

กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sikka อ่านกระทู้
    ลองปิด แอนตี้ไวรัสของวินโดว์ดูคับของผมก็เป็นเหมือนกัน w 8 ไม่มี แอนตี้ไวรัส
    เข้า Control Panel Home /Action Center/security/ แล้วไปปิดตรง Virus Protection

แล้วแตกไฟล์ไหม่คับ
    สุดยอดไปเลยครับ ขอบพระคุณมากจริงๆครับ
    สมแล้วที่เป็นเว็บแห่งการแบ่งปัน

เล่นเป้นอย่างเดียวครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องวินโด้วส์
    ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ _/\_
    ASUS A45VM-VX055D Intel(R) Core(TM) i7-3610QM CPU @ 2.30GHz up to 3.30 GHz 64-bit RAM 12 GB VGA Nvidia Geforce GT 630m 2 GB

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    crack ปลดล๊อค DLC เอาไปวางตรงไหนครับ และถ้าวางแล้วเข้าเล่นเกมตรงไหนครับ พอดีลองcrackแล้วมันเล่นไม่ได้ครับ

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artyslam อ่านกระทู้
    crack ปลดล๊อค DLC เอาไปวางตรงไหนครับ และถ้าวางแล้วเข้าเล่นเกมตรงไหนครับ พอดีลองcrackแล้วมันเล่นไม่ได้ครับ
    วิธีติดตั้ง
    ++ คลายไฟล์ - ก๊อป Crack Cities Of Tomorrow ไปวางที่โฟลเดอร์ \SimCity - เล่น ++

กล่าวขอบคุณ
    6
    [IMG][/IMG] มีใครเป้นแบบนี้บ้างทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้แล้วคับ ขอบคุณมากคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    PART 2 โหลดไม่ได้ ละครับ one2up ครับ เวปอื่นโหลดไม่ไดเลยครับ ของคุณครับ