ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

You know nothing
    กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,715

วิดีโอเรียกน้ำลายตัวแรกของ Assassin's Creed : Unity

.: วิดีโอเรียกน้ำลายตัวแรกของ :.
    -Assassin's Creed : Unity-

------------------------------------------------------
    ------------------------------------------------------

เหมือนจะเป็นการยืนยันโดยอ้อมๆ ของทาง Ubisoft และบอกเป็นนัยๆ ว่าแฟนๆ ควรจะเก็บสะสมตังค์รอซื้อได้แล้วนะ

-----------------------------------------

โดยทางทีมงานได้บอกว่า "เราได้ใช้เวลา Assassin's Creed ภาคใหม่นี้เป็นเวลามากกว่า 3 ปีเลยทีเดียว
    ถึงแม้ว่าเราจะยังไม่ค่อยพร้อม ที่จะโชว์เวอร์ชั่นจริงนัก แต่ดูเหมือนว่า Abstergo จะบังคับให้เราทำมัน เพราะงั้น นี่คือ
    ภาพจริงจากในเกม Assasin's Creed ภาคใหม่ แต่ใจเย็นก่อนสหาย เรายังมีรายละเอียดมากมายที่น่าตื่นเต้นสำหรับพวกคุณเดือนหน้า"

.: VIDEO :.

จากวิดีโอข้างบนที่ทางทีมงานได้ย้ำว่าเป็นภาพจากตัวเกม ไม่ใช่ Cinematic จริงๆนะ จึงเชื่อได้เลยว่าในภาคนี้แฟนๆ
    จะช่วยให้ซึมซับบรรยากาศของ ฝรั่งเศส ได้ดียิ่งขึ้น และดูเหมือนว่าจะได้อรรถรสของนักฆ่าตามแบบต้นฉบับเดิมๆมากขึ้น เหมือนเป็นการ
    ย้อนกลับไปเริ่มต้นใหม่จากเดิมที่ ภาค 3-4 ออกทะเลไปไกล ราวกับช่วงนั้นทีมงานหลงผิด คิดว่าแฟนๆ จะชอบออกโลดแล่นไปในท้องทะเล

------------------------------------------------------------------------

สุดท้ายแล้วภาคนี้จะทำให้บรรยากาศเดิมๆ ที่แฟนๆ โหยหากลับคืนมาอีกครั้งหรือไม่ คงต้องรอดูกันต่อไปครับ
    Assasin's Creed : Unity จะว่างจำหน่ายในแพลตฟอร์ม Playstation 4 ,XboxOne และ PC ในเร็วๆ นี้ครับ

Source : Assassin's Creed Fanpage on facebook

ขอบคุณที่ติดตามครับ

Edit by EZIO

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EZIO : 22nd March 2014 เมื่อ 03:05

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ภาพสวยมาก คอมเราเสียชีวิตแน่ๆ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    หึๆ ธงดำ ยังเล่นไม่ถึง30% เลย กำ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,817
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ผมว่าผมเห็นธงฝรั่งเศส กับโบสถ์ใหญ่ของฝรั่งเศสนะ

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    นี่ถ้าเป็น มะนาว คงจะเรียกได้มากกว่านี้นะ ถุ้ย
    I LOVE YOU MY SOULMATE <3

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CGames อ่านกระทู้
    ผมว่าผมเห็นธงฝรั่งเศส กับโบสถ์ใหญ่ของฝรั่งเศสนะ
    ก็ฝรั่งเศสไงครับ วิหาร notre dame เต็มๆเลยนั่น

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ekstemi อ่านกระทู้
    หว่าไหงมาโผล่ ประเทศอังกฤษ
    อังกฤษยังไงอ่ะครับ ฝรั่งเศสครับบบบ

สำหรับใครที่ไม่รู้นะครับ ประเทศ ฝรั่งเศสครับ
    สังเกตวิหาร notre dame ในตอนจบคลิปครับ อยู่ในปารีสครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rockblood39 : 21st March 2014 เมื่อ 23:08

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Staring at me
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    ภาคนี้น่าจะอยู่ ในยุค ปฏิวัติฝรั่งเศส เจอ นโปเลียน แน่นอน 5555555

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    ****** ผมเล่นไม่เคยจบซักภาคนึงเลยครับ = ="

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    อยู่ที่ประเทศไหนละหนิ 555

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5
    เดี้ยวจะสรุปเนื้อหานะครับ (ชอบไปศึกษามาก่อน)
    เนื้อเรื่องภาคนี้ผมคาดการออกมาว่า เป็นภาคที่ตัวละคร Assassins เกิดมาในช่วงที่เกิดการคลั่งศาสนา ของพวกโรมันคาทอลคลิค
    ซึ้งท้ายคลิปที่ใครจำได้น่าจะเป็นเหตุการณ์

โศกนาฏกรรมวันแซงต์-บาร์เตเลมี (Massacre de la Saint-Barth&#233;lemy) ในปี พ.ศ. 2115 ต่อในปี พ.ศ. 2137 พระเจ้าอองรีที่ 4 ได้ก่อตั้งราชสำนักในกรุงปารีสอีกครั้งหนึ่งหลังจากยึดเมืองมาจากพวกคาทอลิก ระหว่างสงครามกลางเมืองฟรงด์ (Fronde) ชาวปารีสได้ลึกฮือขึ้นประท้วงและก่อการจลาจล ซึ่งเป็นสาเหตุให้พระบรมวงศานุวงศ์ทั้งหลาย หลบหนีออกจากกรุงปารีสในปี พ.ศ. 2191 พระเจ้าหลุยส์ที่ 14 ย้ายราชสำนักอย่างถาวรไปยังแวร์ซายส์ในปี พ.ศ. 2225 ศตวรรษต่อมากรุงปารีสเป็นศูนย์กลางของการปฏิวัติฝรั่งเศส มีการโจมตีคุกบาสตีย์ในปี พ.ศ. 2332 และล้มระบอบกษัตริย์ในปี พ.ศ. 2335
    ปล.ความคิดส่วนตัวใครอยากแสดงความคิดเห็นก็ไม่ว่าอะไรนะครับ
    สรุปง่ายๆสำหรับผม : เป็นช่วงเวลาที่ Assassins เกิดมาเพื่อล้มลางกษัตย์ที่คลั่งศาสนา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rockpooh : 21st March 2014 เมื่อ 23:22

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    ภาคนี้ช่วงเวลาคงประมาณ ปี ค.ศ 1789 น่าจะเป็นช่วงปฏิวัติฝรั่งเศส

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ตัดขาดจาก gen เก่่าแบบสมบูรณ์สินะ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    ภาพจากตัวเกมเลยหรอครับเนี่ย ถ้าเป็นจริงผมคงต้องบอกลา PC ไปหา คอนโซล มาเล่นแล้วแหละ
    เกมเข้าสู้ ยุคใหม่แล้วสิเนี่ย
    !!!SEIZE THE DAY!!!

When Keepen Up To The End
    อยู่ซักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    1,437
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,216
    จะรอดมั้ยเนี่ยคอมตู

Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markza03 อ่านกระทู้
    ภาพจากตัวเกมเลยหรอครับเนี่ย ถ้าเป็นจริงผมคงต้องบอกลา PC ไปหา คอนโซล มาเล่นแล้วแหละ
    เกมเข้าสู้ ยุคใหม่แล้วสิเนี่ย
    เอิ่ม PCก็มีครับ ภาพสวยกว่าด้วย *-*

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 713
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sushi อ่านกระทู้
    เอิ่ม PCก็มีครับ ภาพสวยกว่าด้วย *-*
    เค้าน่าจะหมายถึงคอมเค้าไม่แรง เลยจะไปซื้อคอนโซลมาเล่นง่ายกว่า(ไม่ต้องคอยอัพ) อะไรประมาณนี้มั้ง!!
    B R A V E

กล่าวขอบคุณ
    546
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    Blog Entries
    6
    รับประกันคอมผมเล่นไม่ได้ TWT

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    +.+ คงเป็น รุ่นลูก เจนนิเฟอร์ แหง่มๆเลย
    เพราะคอนเนอร์มันไม่น่าจะมีลูกและถึงมีก็โตไม่ทันใช้และอีกอย่างคอนเนอร์มันไม่เดินเรือมา ฝรั่งเศสแน่นอน
    Booker, Catch!!

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pan'go อ่านกระทู้
    เค้าน่าจะหมายถึงคอมเค้าไม่แรง เลยจะไปซื้อคอนโซลมาเล่นง่ายกว่า(ไม่ต้องคอยอัพ) อะไรประมาณนี้มั้ง!!

ตามนั้นครับ รู้ครับว่ามันลง PC แต่อนาคต คงตามไม่ทันแล้วล่ะครับ รู้สึกมันไปไกลขึ้นทุกที อัพตามไม่ทัน สู้ซื้อคอนโซลสักเครื่่องใช้ไปยาวๆ
    !!!SEIZE THE DAY!!!

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    แหม่ ปรับสุด ปรับสุด

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ไม่หลงกลUbisoftอีกแล้ว เดี๋ยวก็โดนลดคุณภาพกราฟฟิคแบบwatch dog อีกแหงมๆ

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Acedia อ่านกระทู้
    ไม่หลงกลUbisoftอีกแล้ว เดี๋ยวก็โดนลดคุณภาพกราฟฟิคแบบwatch dog อีกแหงมๆ
    เกมนี้ออกมา เกือบทุกภาคมีแต่ปัญหาเลื่อนจำหน่ายเพราะไปเพิ่มคุณภาพกราฟฟิคครับ

เตรียมจัดของแท้แน่ครับถ้าให้บรรยากาศเดิมๆกลับมาจริงๆ แต่คงไม่หลงกล pre order แล้วละทำเส้นมากในเรื่องของ DLC

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392
    ภาพช่างงามเสียยิ่งกระไร

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Spermz อ่านกระทู้
    เกมนี้ออกมา เกือบทุกภาคมีแต่ปัญหาเลื่อนจำหน่ายเพราะไปเพิ่มคุณภาพกราฟฟิคครับ

เตรียมจัดของแท้แน่ครับถ้าให้บรรยากาศเดิมๆกลับมาจริงๆ แต่คงไม่หลงกล pre order แล้วละทำเส้นมากในเรื่องของ DLC
    แท้อยู่แล้วครับ ค่ายนี้ขายถูกมากในไทยเกมใหม่ๆที่ออกผมไม่เห็นถึง 1000 บาทสักเกมเลยจริงๆนะ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อย่าลดคุณภาพเหมือน watch dogs ละกัน แต่ถึงจะลดก็จะเล่น