ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798

เเนะนําเกมออนไลน์ทีครับ รายละเอียดข้างใน

เกมเเนวเเข่งรถ เเต่งรถได้
    เกมเเนว mmo rpg เก็บเวล สนุกๆ สังคมดี ไม่มีบอท เกรียน
    ประมาณนี้ครับ ??
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255
    ไม่มีหรอกครับใน "ไทย "

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ตาม คห. บน เลยครับ ในไทย เน้น แสวงหาผลกำไร พอคนเริ่ม เลิก เติมเงิน ก็ ปิดตัว กันทั้งนั้น เกมส์ ส่วนใหญ่ รอด ก็ PB HOn เงี้ย เอางี้ ล่ะกัน ทำไม Dota 2ถึง อยู่รอด ได้ ล่ะครับ ทั้งๆ ที่ เล่นฟรี แค่เสียตัง ซื้อ ชุดมาใส่ เท่ ๆ เขายังอยู๋รอดได้ นะ ครับ dota 2 ถ้าเทียบ แล้ว ชุด ยัง ราคา ถูกว่า Avatar บางเกมส์ ใน ไทยเชียว นะครับ ...

ปล. ประเทศไทยจงเจริญ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    ในไทยต้องเทพทรู เท่านั้น

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    DOTA 2 เถอะครับ ง่ายดี ตัวฟรี item ฟรี item ขายในเว็ปไทยเดียวนี้โครตถูกก็มีครับ เช็ตAXE 50 ทรูยังมีเลย ถ้ามาเปลี่ยบเทียบนะ 50 นี้ตัวเดียวยังซื้อไม่ได้เลยในไทยอะ เดียวนี้เวลาได้กล่องมา พอไปซื้อกุญแจ ราคาแค่ 100 ทรูก็ได้มาครบเช็ตละ ดีกว่าพวก LOL HON เซิฟไทยอืก เติมซื้อ AVATAR ทีต้องเติมเยอะๆไม่งั้นไม่เทพ ผมละเลิกเล่นเกมไทยละขี้เกียดเติม

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    NEED FOR SPEED WORLD ไงครับหนุกๆ หุหุ

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    PSO2 เซิฟญี่ปุ่นครับ

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    DotA2 ครับมันระบายอารมได้ดี (วลาฆ่าคนอื่นได้โครตสะใจ)

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    mmorpg star wars the old republic ครับ เปิดฟรีนานแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้อ เพิ่มเติม เกมส์ เก็บเวล ที่ผม พอ เล่นได้ เกิน เวล 100 มี เมเปิ้ล นะ เกมส์อื่น เนี่ย ผมไม่ค่อยชอบ อ่ะ ส่วนใหญ่ เล่นไม่นาน อัพแพท ที มาแบบ ลงทะเล เกมส์ไม่น่า เล่น ไปเลย นะครับ

บางเกมส์ เติมไป ก็โกง เกิน ครับ แล้วก็ PB สมัยนี้ ผม ไม่ค่อยชอบ อ่ะ ขายปืน กันโต้งๆ เลย เวล 1 ยัง มี AUG สี ทอง กาเรน่า กัน เกลื่อน เซ็งมวกๆๆ

ร้านรับจ้างสารพัด เมืองเอโดะ
    กล่าวขอบคุณ
    562
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fastery0183 อ่านกระทู้
    อ้อ เพิ่มเติม เกมส์ เก็บเวล ที่ผม พอ เล่นได้ เกิน เวล 100 มี เมเปิ้ล นะ เกมส์อื่น เนี่ย ผมไม่ค่อยชอบ อ่ะ ส่วนใหญ่ เล่นไม่นาน อัพแพท ที มาแบบ ลงทะเล เกมส์ไม่น่า เล่น ไปเลย นะครับ

บางเกมส์ เติมไป ก็โกง เกิน ครับ แล้วก็ PB สมัยนี้ ผม ไม่ค่อยชอบ อ่ะ ขายปืน กันโต้งๆ เลย เวล 1 ยัง มี AUG สี ทอง กาเรน่า กัน เกลื่อน เซ็งมวกๆๆ
    เหมือนกันครับ เซ็ง PB มาก โปรเยอะ ปล่อยปืนเทพๆมาขาย ไม่เห็นพวกยศสูงที่อุตสาห์ทำฉายามาเลย ตอนนี้ก็เลยเลิกเล่นไปโดยปริยายเลยครับ