ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ถามคนที่เคยจัดฟันครับ

คือผมเพิ่งจัดฟันมาไม่กี่วันนี้อ้ะครับแล้วเพื่อนผมมันจัดแล้วหน้าเรียวยาวขึ้นอ้ะครับผมอยากรู้ว่าพอจัดเสดเอาเหล็กออกหน้ามันจะกลับเป็นเหมือนก่อนจัดหรือยังเรียวยาวเหมือนเดิมครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    ผมก็เพิ่งจัด เมื่อ 3 วันที่แล้วเอง เจอวันแรก ติดเหล็กเลย5555
    หน้าเรียวขึ้นอยู่แล้วละครับ เอาเหล็กออกก็เรียวอยู่ดีครับผม

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309
    ผม ไป จัด พน. คับ ต้องอดทดกับอาการปวดสินะ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ผมใส่รีมา 2 ปีแล้วครับ เรียวขึ้นแน่นอนครับ แต่ไม่มาก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ก็เรียวนะครับ แต่แรกๆจะทรมานกับอาการปวดสุดดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ =[]=

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    โจ๊กกับโค้กแน่คุณ55555555555

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    แฟนเราใส่ต้องพาไปทำทุกเดือน เศษอาหารชอบติดเหล็ก แต่จัดแล้วสวยขึ้นนะ

ปล. เรื่องหน้าเรียวเราเคยเห็นพี่ชายจัดหล่อขึ้นเป็นกอง หน้าก็เรียว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ultimatezpro : 27th March 2014 เมื่อ 13:45

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    เรียวขึ้นครับ

และอาจมากขึ้นเพราะบางคนต้องถอนทั้งฟันคุด ถอนทั้งฟันหลังเขี้ยว

ติดเครื่องมือแค่รอบเดียว ถ้าไม่ทำพัง แล้วก็ไปเปลี่ยนยางกับลวดทุกเดือน

ระยะเวลาการจัดแล้วแต่สภาพฟันครับ บางคนฟันโอเคอยู่แล้วอาจจะปีเดียวเอาออกได้เลย

หลังจากนั้นก็ใส่รีเทนเนอร์เอา ผมไม่ใส่รีเทนเนอร์มานานแล้ว ตอนนี้รู้สึกฟันมันเหมือนจะเบี้ยวๆยังไงไม่รู้ กลัวฟันล้ม -..-"