ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

9/10
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 203

Thief เป็นไงบ้างครับซื้อแท้คุ้มไหม

ชอบเล่นแนวนี้อะครับ แต่เป็นว่าภาคนี้ไม่ค่อยดีเลย อยากรู้ว่า
    1.เกมเพลน่าเบื่อไหม
    2.เกมกินสเปคมากไหม
    3.คุ้มค่าที่จะซื้อไหม
    แอดมาได้นะครับ

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    1 เบื่อมาก เลิกเล่นไปแล้ว 55
    2 ขนาด โอเวอร์คลอค แล้ว ยังกระตุก (ผมแค่ Gtx650 TI )
    3 ไม่คุ้ม แน่คับ 555

ปล.ถ้าชอบแนวนี้ มีอีกหลายเกมที่ตอบโจทย์คุณได้ครับ
    ปล. ลืมบอกนี้คือความเห็นส่วนตัวผมนะคับ 55
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thetopzrr : 23rd March 2014 เมื่อ 13:50

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    ค่อนข้างน่าเบื่อมากๆครับ จะว่าเกมเพลย์มันซ้ำๆเดิมๆก็ไม่ถึงขนาดนั้น อยู่ที่คนเล่นจะเลือกวิธีการเองครับ (แต่ก็น่าเบื่ออยู่ดี) กินสเปคไหมนี่ผมไม่แน่ใจ เพราะสเปคผมค่อนข้างเก่านิดนึง (GTX 550Ti Top, Athlon II X4 640 3.0Ghz, RAM 4GB)
    ปรับกลางๆก็ยังกระตุกอยู่ครับ คุ้มไหมนี่แล้วแต่วิจารณญาณของท่านครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

never try never know
    อย่ารีบ quote ผม edit ไม่ทัน
    กล่าวขอบคุณ
    719
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    กินมากๆแต่ถ้าลอง mantle น่าจะช่วยได้เยอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    สำหรับผมไม่สนุกส์เลยครับทั้งๆที่ชอบเเนวนี้มาก ตอนเเรกผมคิดว่าต้นตำรับจะทำได้ดีกว่า Dishonored แต่กลายเป็นว่าเกมส์เพลย์น่าเบื่อมากครับ ระบบต่อสู้ก็ห่วยเเตก

แต่ต้องชมเลยคือ เพลงประกอบครับทำมาดีมากครับ กับ cutsene เล่าเนื้อเรื่องที่ต้องยกนิ้วให้เลยส่วน Dishonored ขอยกนิ้วกลางให้กับการเล่าเนื้อเรื่องเเบบ RPG ละกันครับ