ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    725
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,767

Nvidia เผยอนาคต จะอัพเดตเกม Titanfall ให้มีความสวยงามยิ่งขึ้น

Titanfall

สำหรับผู้เล่น Titanfall ทั้งหลายอาจจะทราบกันแล้วว่าล่าสุดตอนนี้เกมได้มีอัพเดตตัวใหม่ที่ปรับปรุงแก้ไขบัคของเกมและความสมดุลของเกมเพลย์ แต่การอัพเดตครั้งใหม่นี้ไม่ได้มีอะไรเกี่ยวข้องในเรื่องการปรับปรุงให้กราฟฟิคในเกมดูดีขึ้น อย่างไรก็ตามล่าสุดค่ายเขียว Nvidia ได้เผยออกมาว่าอัพเดตที่จะทำให้เกม Titanfall มีกราฟฟิคที่ดูดีขึ้นยังไงเสียมันก็มาอยู่แล้วเพราะทางค่ายเองก็กำลังร่วมมือกันพัฒนากับทาง Respawn Entertainment อยู่แล้ว

หากพูดถึงเรื่องการอัพเดตที่จะตามมาในอนาคนก็อย่างเช่นการซับพอร์ตกับ Temporal Anti-Aliasing (TXAA) ที่จะทำให้ภาพที่แสดงผลออกมานั้นมีความชัดเจนมากขึ้นและลดพวกอาการกระพริบที่เรามักจะได้เห็นระหว่างเล่นเกมในตอนที่เกิดการเคลื่อนไหว นอกจากนั้นก็จะอัพเดตเรื่อง Horizon Based Ambient Occlusion+ (HBAO+) ซึ่งจะทำให้เรื่องการแสดงผลของเงานั้นดูสมจริงมากยิ่งขึ้น อีกทั้งในเรื่องการซับพอร์ต SLI ก็ถูกวางแผนไว้แล้วเช่นกัน และหากใครที่ใช้จอ 4k ในขณะนี้น่าจะทราบดีว่าเกมยังไม่รองรับ ทาง Nvidia ก็เลยออกมาบอกว่ายังไงเสียทางทีมงานก็จะทำให้มันรองรับกับความชัดระดับสูงนี้แน่นอน

ก็ถือว่าเป็นข้อมูลคร่าวๆจากทาง Nvidia ที่ทางบริษัทเองก้ไม่ได้ระบุช่วงเวลาชัดเจนที่จะปล่อยตัวอัพเดตเรื่องกราฟฟิคของเกมที่ได้กล่าวมาด้านบนนี้ ส่วนชาว Xbox One อาจจะต้องหงอยกันหน่อยเพราะไม่ทราบเหมือนกันว่าจะได้รับอานิสงค์ตรงนี้ไหมนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pa007 : 24th March 2014 เมื่อ 15:25

กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    TXAA ผมว่ามันไม่ค่อยสวยเลยนะ เวลาเปิดภาพมันจะเบลอๆ ถึงจะลดรอยหยักได้เนียนและไม่ค่อยกินเครื่องเหมือน MSAA ก็ตาม

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    Blog Entries
    2
    แก้ไขบัคก็ช่วยกันโปรด้วยนะค้าบ T^T จะเลิกเล่นเพราะโปรเยอะนี่ล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    มีโปรด้วยเราะ เล่นมา gen 4 ยังไม่เคยเจอ
    Intel(R) Core(TM) i7-3770K CPU @ 3.50GHz 3.50 GHz Ram 8.00 GB System 64-Bit GIGABYTE GEFORCE GTX 680 4GB OC Version

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pluggioo อ่านกระทู้
    มีโปรด้วยเราะ เล่นมา gen 4 ยังไม่เคยเจอ

ของPCไงครัษฐฎ์ท่าน

ปล. ช่วยเนิฟปืนล็อคออโต้ด้วยจะเป็นพระคุณมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SCP : 24th March 2014 เมื่อ 17:26 เหตุผล: F*CK THE POLICE

กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    เอาไว้แบบนั้นล่ะครับปืนล็อคออโต้ เอาไว้สำหรับคนที่ยิงไม่แม่นเล่นไม่เก่งให้พอจะสู้ได้บ้าง
    แฟนผมเล่นพวก FPS ไม่ได้เลย แต่เล่นไททันฟอลได้สะงั้นเพราะปืนล็อคออโต้นี่ล่ะ
    TiTanfall

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SCP อ่านกระทู้
    ของPCไงครัษฐฎ์ท่าน

ปล. ช่วยเนิฟปืนล็อคออโต้ด้วยจะเป็นพระคุณมาก
    ผมก็เล่น pc นี่แหละ ไม่เคยเจอเลย เกมมันต้องใช้โปรด้วยเราะเนี่ย เบรินการ์ดก็มี hackmap นี่ก็โกงมากละ
    Intel(R) Core(TM) i7-3770K CPU @ 3.50GHz 3.50 GHz Ram 8.00 GB System 64-Bit GIGABYTE GEFORCE GTX 680 4GB OC Version

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 109

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ I3lacKSwoi2D อ่านกระทู้
    แก้ไขบัคก็ช่วยกันโปรด้วยนะค้าบ T^T จะเลิกเล่นเพราะโปรเยอะนี่ล่ะ
    มีโปรอะไรอะครับ

เล่นมาไม่เคยสังเกตเลย

Taxi Driverเเท็กซี่มหากาฬ
    ข้างทาง Road To Side
    กล่าวขอบคุณ
    2,193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,770

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ปรับกราฟฟิคให้ดีขึ้นผมก็ว่าดีนะ แต่อีกมุมนึงสำหรับผม อยากให้ขั้นต่ำของมันยังคงเดิมอยู่นะ เพราะการ์ดจอเครื่องผมเส้นยาแดงเลย ถ้าปรับให้ดีขึ้นแล้วเปลี่ยนขั้นต่ำให้เพิ่มขึ้นอีกผมว่าอดกันยาวๆเลย

เพราะคราวนี้ผมไม่อัพแค่การ์ดจอละผมจะยกเครื่องใหม่หมดเลย เครื่องนี้ให้น้อง

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ I3lacKSwoi2D อ่านกระทู้
    โดนปืนล็อคเป้าแล้วคิดไปว่าโปรเปล่า หรือเขาอาจเป็น Pro player คิดในแง่บวกมั้ง
    My Name Is oI3lacKLisTo

กล่าวขอบคุณ
    2,525
    ได้รับคำขอบคุณ: 604
    เดี๋ยวๆท่าน เกมนี้มันมีโปรด้วยหรอ? เกมนี้ มันไม่ใช่เกมออนไลนทั่วไปนะ ที่สำคัยมันเพิ่งจะเปิด ไม่ได้ นาน มันจะมีโปรด้วยหรอ เล่นทั้ง BF3 -BF4 +TiTAN fall ยังไม่เคยเจอโปรเลย ?*-*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย earthzara : 25th March 2014 เมื่อ 00:44
    FX8350 Corsair H100I GTX 670 OC SLI Crosshair v fomula-z Corsair Vg 16Gb Bus1600 HDD 2.1TB Corsair Ax 850 80 Plus Gold

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    224
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthzara อ่านกระทู้
    เดี๋ยวๆท่าน เกมนี้มันมีโปรด้วยหรอ? เกมนี้ มันไม่ใช่เกมออนไลนทั่วไปนะ ที่สำคัยมันเพิ่งจะเปิด ไม่ได้ นาน มันจะมีโปรด้วยหรอ เล่นทั้ง BF3 -BF4 +TiTAN fall ยังไม่เคยเจอโปรเลย ?*-*
    ผมว่าน่าจะโดน smart pistol แล้วคิดว่าเป็นโปรหรือเปล่า -*-

Linkinpark Forever
    กล่าวขอบคุณ
    204
    ได้รับคำขอบคุณ: 653
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthzara อ่านกระทู้

http://m.youtube.com/watch?v=6O-XP7ZVsl8 titanfall
    http://m.youtube.com/watch?v=M-QCGrtzUIA bf4
    http://m.youtube.com/watch?v=0pYa5Qf9dGM bf3

โอเคๆ

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Yothin35 อ่านกระทู้
    เอาไว้แบบนั้นล่ะครับปืนล็อคออโต้ เอาไว้สำหรับคนที่ยิงไม่แม่นเล่นไม่เก่งให้พอจะสู้ได้บ้าง
    แฟนผมเล่นพวก FPS ไม่ได้เลย แต่เล่นไททันฟอลได้สะงั้นเพราะปืนล็อคออโต้นี่ล่ะ
    ผมไม่เห็นด้วยนะครับ บางทีปืนมันเกรียนไป เคยโดน cloakเเคมป์ถือปืนล็อคออโต้ เป็นอะไรที่ปวดตูดมาก

อีกอย่างฝีมือมีไว้ฝึกฝนครับ ยศสูงๆยังไช้ปืนนี้อยู่ก็มี เล่นไม่ได้เก่งเลย