ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ว่าด้วย เรื่องการปล็ดล็อค ปืนพกใหม่PAYDAY2 และหน้ากากพิเศษ

คือผมขอถามว่า ปืนพกใหม่ของ PAYDAY2 นี้มันปล็ดล็อคยังไงครับผมทำไม่เป็น

ที่มันบอก join the payday 2 official community group

แล้วอีกอย่าง หน้ากากพวกนี้มัน ปล็ดล็อคยังไง หว่า = ="

ขอขอบคุณ ล่วงหน้านะครับ

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    ปืนพกอ่ะ ต้องไปจอย community ของ payday 2 ใน steam ก่อนอ่ะครับ กดที่ชุมชนแล้วค้นหา payday 2 เลย
    ส่วนหน้ากากนั้นผมไม่รู้

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    หน้ากากทอง เล่นทุกด่าน[ยกเว้นด่านที่เป็นDLCไม่ต้องเล่น]ตามระดับความยาก hard,very hard,overkill,deathwish ยกตัวอย่างถ้าจะเอาหน้ากากทองอันแรกก็เล่นทุกด่านระดับ hard พอเล่นครบมันก็จะปลดให้เอง Infamyคือ เล่นให้เลเวล100มีตังoff-shore 200ล้าน ตังoff-shoreคือตังที่เอาไว้ใช้ซื้อด่านนะครับไม่ใช่ตังที่ไว้แต่งปืน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,972

หน้ากากนี้ต้องเล่นให้ไปถึงเลเวล 100 ก่อนครับแล้วมันจะมีคำถามว่าต้องการจะเป็น Infamy หรือป่าว

ซึ่งพอเราเป็น Infamy เราจะกลับไปเริ่มใหม่ที่เลเวล 1 รวมทั้ง Skill,เงินในบัญชี

ยกเว้นอุปกรณ์เสริมปืนกับหน้ากากครับยังอยู่

ถ้าอยากรู้เพิ่มเติมผมแนะนำให้ดูนี้นะครับ

การประสบความสำเร็จ<<<ประสบการณ์<<<ความพยายาม<<<ความอดทน<<<ความเชื่อ<<<ความพ่ายแพ้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Infamy มันเท่นะ แต่เหมือนไม่คุ้ม 555+

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zpatan อ่านกระทู้
    หน้ากากทอง เล่นทุกด่าน[ยกเว้นด่านที่เป็นDLCไม่ต้องเล่น]ตามระดับความยาก hard,very hard,overkill,deathwish ยกตัวอย่างถ้าจะเอาหน้ากากทองอันแรกก็เล่นทุกด่านระดับ hard พอเล่นครบมันก็จะปลดให้เอง Infamyคือ เล่นให้เลเวล100มีตังoff-shore 200ล้าน ตังoff-shoreคือตังที่เอาไว้ใช้ซื้อด่านนะครับไม่ใช่ตังที่ไว้แต่งปืน
    ขอบคุณครับ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jokabobo147 อ่านกระทู้
    ปืนพกอ่ะ ต้องไปจอย community ของ payday 2 ใน steam ก่อนอ่ะครับ กดที่ชุมชนแล้วค้นหา payday 2 เลย
    ส่วนหน้ากากนั้นผมไม่รู้

ขอบคุณครับ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Windtalkers อ่านกระทู้
    หน้ากากนี้ต้องเล่นให้ไปถึงเลเวล 100 ก่อนครับแล้วมันจะมีคำถามว่าต้องการจะเป็น Infamy หรือป่าว

ซึ่งพอเราเป็น Infamy เราจะกลับไปเริ่มใหม่ที่เลเวล 1 รวมทั้ง Skill,เงินในบัญชี

ยกเว้นอุปกรณ์เสริมปืนกับหน้ากากครับยังอยู่

ถ้าอยากรู้เพิ่มเติมผมแนะนำให้ดูนี้นะครับ

ผมมีตังอยู่ 430.922.066.528 ที่เหลือก็คือ ต้อง เวล 100 ใช้มั้ยครับ ^^ แต่ 430.922.066.528 ผมหายหมดนี้ เอิ่ม!!! = =" สกิวก็เต็มหมด (จะร้อง)

ว่าแต่มัน คล้ายๆ titanfall จัง ที่เวล 50 แล้วรี แล้วจะได้ gen 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 24th March 2014 เมื่อ 18:39