ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    Blog Entries
    1

ผู้รู้ช่วยที justpressplay มันคือเว็บอะไรหรอครับช่วยทีได้ไหม!!!!!!!!!!!

ตามนั้นครับ คือ ผมก็เหมือนนั่งดนตรี มือสมัครเล่นทั่วไปนะครับ ก็อัพโหลดขึ้น เว็บ soundcloud อะไรแบบนี้ทั่วไปนะครับ แต่อยู่ๆๆครับในแชทก็มีข้อความขึ้นมาประมาณว่า
    สวัสดี ฉันชอบเพลงของคุณ ขอเอาไปลงเว็บหน่อยได้ไหม ผมก็ขอดูเว็บเขา แต่หายไปเลย และไม่ตอบ ผมเลย เข้า บล็อก soundcloud เขาอ่ะครับไปเจอเว็บนี้เข้า

http://cp.justpressplay.org/profile

คือมีใครเคยเห็นเว็บแนวแบบนี้ไหมครับ คือ ไม่เคยเจอเว็บแบบนี้มันก็แปลกๆๆ พอควรนะครับ เว็บมันไม่มี ช่อง ค้นหา เหมือนพวก soundcloud แล้วผมก็ งง ประมาณว่าเหมือนมันเป็นเว็บฝากลิ้งไว้ = =" ก็กลัวๆๆเหมือนกันนะครับ ว่ามันคือเว็บอะไร แล้วเป็นเว็บหรอกหรือเปล่า ผู้รู้ช่วยที

ขอมีสาระมากๆๆ ขอบคุณคนที่อ่านจบแล้วโพรสตอบด้วยนะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    66
    1
    (เจ้าเว็บนั้นผม หาใน google ไม่เจอด้วย เงิบ แดก ในเฟสบุก ก็เป็น เหมือนเพจของ เล่น เกม ไม่เกี่ยวกับดนตรีเลยละครับผม)

กล่าวขอบคุณ
    66
    1
    ดัน ๆ ๆๆ ๆ