ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] BioShock Infinite: Burial at Sea - Episode Two - (RELOADED) + [ALL DLC Pack]-| ENG [2014 ] FULL |-[FilecondO|One2Up]

COMPLETE DLC PACK WITH EPISODE 2
    Genre: Action, Shooter
    Release Date: Mar 25, 2014
    Platform: PC | Xbox 360 | PS3
    Gameplay Modes: Single-player
    Developer: Irrational Games
    Ratings: MetaCritic: 8.3/10
    BioShock.Infinite.Burial.at.Sea.Episode.2-RELOADED
    1 Disc | 19.9 GB | rld-bsifbase2
    Protection: Steam+CEG+DLC

BioShock Infinite: Burial at Sea Episode 2 ภาคต่อตะลุย Rapture โดยในรอบนี้จะเน้นเรื่องราวไปยัง Elizabeth เป็นหลักและต้นกำเนิด Rapture เมืองนรกจากภาคแรกที่ใครลงทุนติดตามมาตั้งแต่ภาคแรกรับรองว่าจะไม่อยากพลาดแม้แต่นิดเดียวแน่นอน
    ทาง Irrational Games ได้เผยถึงอาวุธที่เราจะได้ใช้ในตอนที่ 2 ของการผจญภัยในเมือง Rapture กับอาวุธ หน้าไม้ ซึ่งดูแล้วหลายคนอาจจะยังจำกันได้เพราะเป็นแบบเดียวกับที่ใช้ในภาคแรกแต่จะต่างกันตรงที่เพื่อให้เข้ากับตัวละคร Elizabeth จะให้ไปยิงวางกับดัก ยิงปักหัวเลือดพุ่งคงจะดูโหดไป กระสุนจึงมีอยู่ 3 รูปแบบคือ ยากล่อมประสาท ,สร้างเสียงอันตราย และ แก๊ส เมื่อดูจากชนิดลูกดอกแล้วคงตั้งใจทำมาให้เข้ากับสไตล์การเล่นในตอนที่ 2 นี้คือการลอบเร้นครับ

This release also includes all the updates (exe version is v1.1.25.5165) and following DLCs:
    * Industrial Revolution Rewards Pack
    * Clash in the Clouds
    * Upgrade Pack
    * Comstock's Bird's Eye Sniper Rifle
    * Comstock's China Broom Shotgun
    * Burial at Sea - Episode 1
    * Burial at Sea - Episode 2

FULL GAMES + ALL DLC – RELOADED 22.3 GB

VIP

Filecondo 1-Part

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢

1GB/Part

ONE2UP
    Part01 |:| Part02 |:| Part03 |:| Part04 |:| Part05
    Part06 |:| Part07 |:| Part08 |:| Part09 |:| Part10
    Part11 |:| Part12 |:| Part13 |:| Part14 |:| Part15
    Part16 |:| Part17
    |:| Part18 |:| Part19 |:| Part20

FILECONDO

Part01 |:| Part02 |:| Part03 |:| Part04 |:| Part05
    Part06 |:| Part07 |:| Part08 |:| Part09 |:| Part10
    Part11 |:| Part12 |:| Part13 |:| Part14 |:| Part15
    Part16 |:| Part17
    |:| Part18 |:| Part19 |:| Part20

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢

CRACK FIX

Filecondo |:| One2Up |:|
    Billionuploads |:| Firedrive

grimdevil-game.blogspot.com

วิธีซ่อมไฟล์ | แตกไฟล์เเล้ว Password ผิด คลิ๊กที่นี่

-- แตกไฟล์ > Mount Image > Setup > Crack > Play --

"ถ้ายังมี Save เดิม จาก FLT ให้ Copy จาก C:\Users\<Your User>\AppData\Local\FLT\Steam\8870
    ไปที่ C:\ProgramData\Steam\RLD!\8870\"
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 27th March 2014 เมื่อ 21:18

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6
    ขอบใจจ้า แต่ถ้าเค้าจำไม่ผิดต้องมีภาคหลักติดตั้งอยู่ในเครื่องด้วยใช่ใหม ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เล่นไปเล่นมานี่elizabethหรือsherlock holmโคตรอัจฉริยะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    55555 ภาพเด็กโคตรหลอนอ๊ะ

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 459
    เล่นได้ จริงปล่าวครับ เนี้ย ทำไมไม่เห็น ท่าน ramis กับ ท่าน gii1818 อัพเลย ใครเล่นได้ยืนยันให้ทีครับ Episode Two นะครับเนี้ย ต้องการ ภาคหลัก แบบ episode แรกด้วย ใช่รึเปล่าครับ

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ie37niceza อ่านกระทู้
    เล่นได้ จริงปล่าวครับ เนี้ย ทำไมไม่เห็น ท่าน ramis กับ ท่าน gii1818 อัพเลย ใครเล่นได้ยืนยันให้ทีครับ Episode Two นะครับเนี้ย ต้องการ ภาคหลัก แบบ episode แรกด้วย ใช่รึเปล่าครับ
    ไช่ครับๆ
    ต้องลง ภาค หลักด้วย

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ie37niceza อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ +ต้องมีภาคหลัก

------------------------------

แต่มันต้องมีตัว fix ด้วยนะครับท่าน Slamdunk787...
    -BioShock.Infinite.Burial.at.Sea.Episode.2.Fix-RELOADED

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    มีแค่ DLC ep2 ปะครับ ตัวเกมผมมีแล้ว

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EK007 อ่านกระทู้
    มีแค่ DLC ep2 ปะครับ ตัวเกมผมมีแล้ว
    ตัวที่แจกนี่ก็ DLC อย่างเดียวนะครับ +รวมอัพเดทอื่นๆทั้งหมด

...ต้องลงอัพเดทอื่นๆเพิ่มด้วย ถ้าไม่ลงDLCก็ไม่ขึ้น

Tags for this Thread