ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    เล่นแล้ว ( Wha) ตาาาาาาาาาาาย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ก็เยอะจริง ๆ

หลาย ๆ ครั้ง รู้สึกเหมือน "ไต่ยอด เอเวอร์เรส แต่สะดุดหินก้อนสุดท้ายก่อนถึงยอด"

ก็ "ไม่เป็นไร๊ !!!!!!!!!!!!!!" เปลี่ยนคีย์บอร์ดไป 2-3 อันเอง ปุ่มเคลื่อนที่หลัก ๆ มันหลุดเพราะเล่นเกมนี้ (หลุดเพราะ "ว้าาาาาาาาาาาาาาา" แล้วเอามือทุบ") 5555555555555555+++++++++++++++++++++++++++++++

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    เกมนี้ยิ่งรู้เยอะยิ่งสนุก บางไอเท็มบางสรรพคุณมาแค่นั้นแต่บางที มันกลับใช้ทำอะไรได้มากกว่าที่คิด
    เมื่อ 2 อาทิตย์ก่อนก็เอาภาคแรกมามาลงเล่นใหม่ ตอนนี้รอ Dark Souls 2 ลง PC จะได้มีเกมเล่นสนุกๆซักที
    เดี๋ยวนี้เล่นเกมอะไรก็เบื่อ ยกเว้น Dark Souls ที่ยังให้ความรู้สึกตื่นเต้น แตกต่างจากเกมอื่นอยู่
    ส่วนตัวเล่นเกมนี้ไม่เครียดนะ ออกแนวเซ็งๆ
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    สำหรับเรารอบแรกชิวๆเลยนะครับ แต่พอเริ่มรอบ 2 โดยการเอา save เก่ามาเล่นใหม่ monster และ boss ต่างๆ มันโหดขึ้น โดนตบทีเดียวก็จุกจละ
    จำไม่ได้ว่าเกมมันอับระดับ monster ถึงรอบที่เท่าไหร่ แต่บอกว่าเล่นรอบหลังๆแล้วไม่ up status เลย มันท้าทายยิ่งนก เลือดนิดเดียวโดนทีเดียวร่วง ฮ่าๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สำหรับผมแล้วที่ซื้อมาเล่นเพราะหลายเว็บไซต์ที่ผมดูบอกกันว่าเกมนี้ยาก ตอนแรกๆจริงครับ แต่เมื่อคุณเล่นไปได้สักพักจนเริ่มชินกับการควบคุมของมัน เกมก็ไม่ได้ยากมากนัก ส่วนใหญ่จะตายตรงที่ไม่รู้มากกว่า บางคนปรับตัวไม่ได้ บางคนก็คิดว่าไม่จำเป็นจะต้องมาเล่นเกมยากๆแบบนี้ แต่จุดนี้แหละครับที่เป็นเสน่ห์ของ dark souls ทีำผมชอบมากที่สุดคือความฉลาดของ AI ผมคิดว่าสำหรับคำว่า"บอส"ในเกม Action RPG เกมนี้ตอบโจทย์ที่สุดครับ ผมเองก็พึ่งจบ dark souls 2 ไปได้ไม่นาน เกมมีความเป็นอิสระสูงกว่าภาคเก่ามากครับ คุณจะไปทางไหนก่อนก็ได้ การที่ได้สำรวจไปเรื่อยๆ ผมว่ามันสนุกมาก ความยากของแต่ละคนก็จะแตกต่างกันไป บางคนไปเจอกับบอสระดับสูงก่อนก็ว่ายาก บางคนเล่นไล่ระดับไปก็ดีขึ้นมาหน่อย สำหรับใครที่ยังไม่ได้ลอง อยากให้ลองดูครับ เล่นภาคไหนก่อนก็ได้ครับ บางทีมันอาจจะกลายเป็นเกมโปรดเหมือนกับผมก็ได้่

ปล.ขอโทษด้วยนะครับ ถ้ายาวเกินไป โดยรวมคือเกมนี้มันสนุกจริงๆ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    WTF !! ลื่น ตะไคร้ ตกเหวตาย

ผมเกลียด ไอ่รูปร่าง มอนเตอร์ในเกมส์นี้ ฮิบหายเลย แต่ละตัวน่าเกลียดน่ากลัว