ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Taxi Driverเเท็กซี่มหากาฬ
    ข้างทาง Road To Side
    กล่าวขอบคุณ
    2,193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,770

Ghost Recon Phantoms เผยหัวข้ออัพเดตพร้อมวีดิโอ

Ghost Recon Phantoms เผยหัวข้ออัพเดตพร้อมวีดิโอ

หลังจากที่ Ghost Recon Online จะเปลี่ยนชื่อเป็น Ghost Recon Phantoms และเปิดให้ได้เล่นบน Steam ในวันที่ 10 เมษายน 2014 แต่ทว่าตัวเกมไม่ได้เปลื่ยนแค่ชื่อเท่านั้น ยังมีระบบใหญ่ๆที่เปลี่ยนไปและส่งผลให้รายละเอียดเล็กๆน้อยๆในเกมเปลี่ยนไปด้วย ทางด้านผู้ออกแบบตัวเกมได้บอกรายละเอียดการเปลี่ยนแปลงทั้งหมดของตัวเกมผ่านวิดิโอด้านล่างนี้ครับ โดยเขาจะโฟกัสไปที่ 3 อย่างหลักๆเลยก็คือ ประสบการณ์ที่ผู้เล่นใหม่จะได้รับ การค้นหาห้อง และสุดท้ายการปรับแต่ง ระบบต่างๆจะเปลี่ยนไปอย่างไรบ้าง เชิญรับชมได้เลยครับ

ผมจะลำดับการเปลี่ยนแปลงที่เป็นจุดเด่นไว้นะครับ
    Ghost Recon Phantoms จะยังคงเปิดให้เล่นฟรีต่อไป(อันนี้ไม่เปลี่ยนนะ ฮา)

> เล่นเกมได้ทั้งใน Steam และ Launcher ตัวเดิม

> ไม่รีเซ็ตข้อมูลของผู้เล่นเก่าใดๆทั้งสิ้น

> เมื่อเล่นถึงเลเวล 8 จะต้องไปเล่นกับผู้เล่นเลเวลปกติ (จากเดิมเลเวล 5)

> ระดับอาวุธจะเหลือ 7 ขั้น จากเดิม 9 ขั้น ตัดอาวุธขั้นที่ 1 กับ 2 ออก และเลื่อนอาวุธขั้นที่ 3 มาเป็นขั้นที่ 1 เลื่อนอาวุธขั้นที่ 9 มาเป็นขั้นที่ 7 แทน

> การค้นหาห้อง คำนวณจากฝีมือของเราครึ่งนึงและไอเทมที่เรามีอีกครึ่งนึง (จากเดิมใช้ฝีมือล้วนๆ)

> ระบบปรับแต่งปืนที่ละเอียดมากขึ้น พร้อมห้องทดสอบเพื่อทดลองปืนที่ปรับแต่งของเราก่อนเข้าไปเล่นจริงลายปืน

เครดิตhttp://www.juropy.com/2014/03/ghost-...9%89%e0%b8%ad/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rockohhh : 30th March 2014 เมื่อ 11:30

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,427
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    ขอบคุณสำหรับข่าวดีๆครับผม

ปล.ใน steam ไม่เห็นมีเลย

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1
    คนไทยอ่านหนังสือแค่พาดหัวข่าวจริงๆ 55555 ให้ตายเถอะซาร่า

ไม่ได้อ่านเนื้อข่าวเลยรึไง ก็เห็นโต้งๆตัวใหญ่จะทิ่มตาอยู่ละ การที่เปิดให้โหลดกับเปิดให้เล่นวันเดียวกัน มันไม่แปลกเลย

ฝากถึงจขกท. ทีหลังอ่ะ ไม่ต้องเอาเนื้อข่าวมาลงหรอกครับ เพราะมันไม่มีใครอ่าน ตั้งกระทู้พาดหัวอย่างเดียวพอ 555555555555
    . ..

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neo_boss อ่านกระทู้

10 เมษานี่ครับ
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

กล่าวขอบคุณ
    303
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neo_boss อ่านกระทู้

ปิดให้ได้เล่นบน Steam ในวันที่ 10 เมษายน 2014

อ่านซักนิดนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    -.-เวลตัน30 เล่นตันหมดทุกคลาสละ รอ10เมษาจะได้เวเทอรันรีวาร์ด ของแจกสำหรับ ผู้เล่นbeta รางวัลเพียบครับพี่น้อง ฮ่าๆ
    เกมนี้สนุกมากขนาดปิง500กว่าๆเพราะเล่นEU ยังอุส่าเติมVPNเพื่อลดปิง แต่เดี๋ยววันที่10ลง สตรีมคงดีขึ้น--.--
    Booker, Catch!!

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: