ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poompato อ่านกระทู้
    Nvidia GTX650

สำหรับใครมีปัญหานะครับ แนะนำควรอัพเดรทไดร์เวอร์ก่อน เป็นการแก้ปัญหาเบื้องต้น

โทษที่ครับช่วงนี้ตั้งให้เล่นอย่างพึ่งได้หยุดยาว ดองเกมไว้มเยอะส่วนมากเล่น 3 วันจบหาของลับเกือบครบทุกเกม อย่าง CASTLEVANIA LORDS OF SHADOW : MIRROR OF FATE HD นี้เล่นได้ 93% ครับ
    อัพล่าสุดแล้วก็ยังไม่ช่วยไรฮะ เหมือนเดิม

ปล. ตอนนี้ไปเช็คดู มีแพทใหม่สำหรับแก้ปัญหาจอดำของ Nvidia series 8000 / 9000 มาแล้วฮะ กำลังหาอยู่

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอลคุึณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lsnowyl : 7th April 2014 เมื่อ 10:46

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    เล่นได้ครับ ขอบคุณครับ
    เล่นเกมส์เป็นบางเวลา

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    อันนี้เป็นแพทตัวแก้ของคนที่ใช้การ์ดจอของ Nvidia ที่พอเข้าถึงฉากค้างคาวแล้วจอดำนะฮะ ลงตัวนี้แล้วแก้ได้

จิ้มซะ

วิธีลง
    1. แตกไฟล์แล้วเข้าโฟลเดอร์ Update
    2. รันตัว setup ในนั้น
    3. แล้วให้เลือกลงไฟล์ในโฟลเดอร์ที่ลงเกมไว้
    4. แล้วรอไปเรื่อยๆ จนกว่าตัวหนังสือสีเหลืองที่มีกรอบจะขึ้นมา
    5. กด N แล้วกด Enter เสร็จแล้วให้กดออก
    6. เข้าโฟลเดอร์ crack แล้วก๊อปไฟล์ทั้งสองตัวในนั้นไปทับในโฟลเดอร์ที่ลงเกมได้เลย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ misuru อ่านกระทู้
    อันนี้เป็นแพทตัวแก้ของคนที่ใช้การ์ดจอของ Nvidia ที่พอเข้าถึงฉากค้างคาวแล้วจอดำนะฮะ ลงตัวนี้แล้วแก้ได้

จิ้มซะ

วิธีลง
    1. แตกไฟล์แล้วเข้าโฟลเดอร์ Update
    2. รันตัว setup ในนั้น
    3. แล้วให้เลือกลงไฟล์ในโฟลเดอร์ที่ลงเกมไว้
    4. แล้วรอไปเรื่อยๆ จนกว่าตัวหนังสือสีเหลืองที่มีกรอบจะขึ้นมา
    5. กด N แล้วกด Enter เสร็จแล้วให้กดออก
    6. เข้าโฟลเดอร์ crack แล้วก๊อปไฟล์ทั้งสองตัวในนั้นไปทับในโฟลเดอร์ที่ลงเกมได้เลย

สุดยอด ใช้ได้ครับ หายจริงๆด้วย

ขอบพระคุณมากครับๆ

สอบถามหน่อยน่ะครับ คุณได้แพทนี้มาได้ไง ติดตามข่าวจากเวปไหนครับ ผมหามาทั้งวันไม่ได้เลย

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    อยากได้วิธีใช้จอย พอมีมั้ยคับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bakery_day อ่านกระทู้
    อยากได้วิธีใช้จอย พอมีมั้ยคับ
    เราแค่เสียงจอย xbox360 หรือ Logitech รุ่นปกติเข้าไป ก็เข้าเกมมันจะ ออโต้เลย - ยกเว้นคุณใช้จอยที่เกมไม่รองรับ ยังไงก็ไม่ รองรับครับ

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    ขอโทษทีครับ พอดีโง่ไปหน่อย อยากถามว่า ไอนี่คือของภาค 2 ใช่มั้ยครับ ? เนื่องจากในหัวข้อมันไม่เห็น มีเลขภาค 2 ตัวรูปก็ไม่มีเลข 2

เลยกลัวว่าลงโฟรเดอร์ภาค 2 ไปจะเล่นไม่ได้ ถ้าใช่ของภาค 2 ตัวของกระทู้นี้ กับ Update-1 กับ DLC ของ Codex นี่ต้องลงอันไหนก่อนครับ

แล้วสรุปอันนี้คืออะไร ? ตัวเสริมภาพ HD หรือ DLC ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohero : 13th April 2014 เมื่อ 16:39

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanohero อ่านกระทู้
    ขอโทษทีครับ พอดีโง่ไปหน่อย อยากถามว่า ไอนี่คือของภาค 2 ใช่มั้ยครับ ? เนื่องจากในหัวข้อมันไม่เห็น มีเลขภาค 2 ตัวรูปก็ไม่มีเลข 2

เลยกลัวว่าลงโฟรเดอร์ภาค 2 ไปจะเล่นไม่ได้ ถ้าใช่ของภาค 2 ตัวของกระทู้นี้ กับ Update-1 กับ DLC ของ Codex นี่ต้องลงอันไหนก่อนครับ

แล้วสรุปอันนี้คืออะไร ? ตัวเสริมภาพ HD หรือ DLC ?
    เป็นเกมส์พอร์ตจาก3DSครับ แยกเป็นเกมส์ใหม่เลย

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    -#ขอบคุณมากนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    เคลียแล้วครับผมสนุกดี มันมากก ปุ่มเล่นยากไปหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มันมาก ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    ขอบคุณมากครับบ

Tags for this Thread