ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 942
    Blog Entries
    1

วิธีเข้า Adf.ly สำหรับคนที่เข้าไม่ได้

เพื่อใครงง : เพื่อคนที่เข้าหน้า adf ไม่ได้อย่างผม เพราะเห็นหลายคนก็บอกว่าเข้าไม่ได้กันเลยเอาวิธีมาให้ ก็แค่นั้น
    ไม่เป็นก็ ปิดครับ

เป็นลิ้งทดลองครับ คุณแค่แก้จาก adf.ly เป็น ay.gy เท่านั้น
    ลิ้งที่เป็น adf ตอนนี้จะเข้าไม่ได้ [เข้ายาก]

http://adf.ly/MgN5f

ลิ้งที่เป็น ay เข้าได้
    http://ay.gy/MgN5f

ขอบคุณลิ้งทดลอง http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=183743
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย guide716 : 3rd April 2014 เมื่อ 17:27
    Believe ~~ ~ !

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    1
    เผื่อใครงง เค้าจะสื่ออะไร เปลี่ยนจาก adf.ly ไปเป็น ay.gy

เข้ามาก็ติดตั๊นเลย วิธี skip กับ วิธีเข้าเว็บให้ไๆด้มันคนละอันกัน -*-

ลิ้งค์ adf.ly เน่าครับ เปลี่ยนมาเป็น ay.gy ถึงจะเข้าได้ครับ ก็ประมาณเนี้ยล่ะมั้ง

แล้วผมเข้าใจอะไรไม่ดีตรงไหนครับ ????
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lightenning : 3rd April 2014 เมื่อ 17:13
    . ..

กล่าวขอบคุณ
    716
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lightenning อ่านกระทู้
    เผื่อใครงง เค้าจะสื่ออะไร เปลี่ยนจาก adf.ly ไปเป็น ay.gy
    คุณลองไปดูหลายๆคนสิ ตอนนี้มีปัญหาเข้าหน้า adf ไม่ได้กัน คุณไม่เป็นคุณไม่รู้

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    716
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lightenning อ่านกระทู้

เข้ามาก็ติดตั๊นเลย วิธี skip กับ วิธีเข้าเว็บให้ไๆด้มันคนละอันกัน -*-

ลิ้งค์ adf.ly เน่าครับ เปลี่ยนมาเป็น ay.gy ถึงจะเข้าได้ครับ ก็ประมาณเนี้ยล่ะมั้ง
    ใช่ครับ ประมาณนั้นแหล่ะ ทำความเข้าใจให้ดีก่อนโพสต์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    488
    1
    มันก็แน่อยู่แล้วไม่เป็นก็ไม่รู้ เพราะยังไม่ได้โหลดอะไร -..-

เหงิบบบแปป (เค้าคงตีความที่ผมพิมพ์ไม่ออก อย่างว่าแหละ ช่างมันเต๊อะ)
    . ..

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ขอโทษ เข้าใจแล้ว เข้าได้จริงด้วย ToT ขอบคุณมากๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iPoweRx : 3rd April 2014 เมื่อ 17:15

กล่าวขอบคุณ
    716
    1
    มันก็แน่อยู่แล้วไม่เป็นก็ไม่รู้ เพราะยังไม่ได้โหลดอะไร -..-

เหงิบบบแปป (เค้าคงตีความที่ผมพิมพ์ไม่ออก อย่างว่าแหละ ช่างมันเต๊อะ)
    อ่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    716
    1
    คุณแค่แก้จาก adf.ly เป็น ay.gy เท่านั้น

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iPoweRx อ่านกระทู้
    งง ทั้ง 2 ความเห็นแรกเลย T_T แปลหน่อยดิ (เข้าไม่ได้ อยากโหลดเหมือนกัน)

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    488
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iPoweRx อ่านกระทู้
    งง ทั้ง 2 ความเห็นแรกเลย T_T แปลหน่อยดิ (เข้าไม่ได้ อยากโหลดเหมือนกัน)
    ก็คือก็ ถ้าจะโหลดเกมส์ แต่ดันติด ลิ้งค์ครอบ แบบนี้ adf.ly/QFYYU ซึ่งบางทีมันเข้าไม่ได้ คุณก็แค่เปลี่ยน
    adf.ly/QFYYU (ตรงสีแดง) ไปเป็น ay.gy/QFYYU แบบนี้ครับ
    . ..

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    น่าจะตั้งชื่อกระทู้ว่า ""วิธีเข้า Adf.ly สำหรับคนที่เข้าไม่ได้"" ดูเข้าใจตรงตัวกว่า -....-

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ หาวิธีตั้งนาน

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดว่าดีก็ทำต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    2,795
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    โอ้ขอบคุณมากๆครับสว่างขึ้นมาทันที

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ขอบคุณมากๆเลยครับ ช่วยได้เยอะเลย

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    2
    ขอบคุณมากครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    ขอบคุณครับ บางทีก็ไม่มี skip ขึ้น ก็ไม่รู้จะทำไง
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,047
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ukzeroooo อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ บางทีก็ไม่มี skip ขึ้น ก็ไม่รู้จะทำไง
    ลองสแกน มัลแวร์ดูครับ ผมสแกนแล้วหายครับ *-*
    https://www.malwarebytes.org/

ขอบคุณมากครับ กำลังเข้า เว็ปแมลงวันไม่ได้พอดี

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลองละครับเข้าได้ครับ

แล้วมันจะปิดทำไมนะเว็บนั้น ถ้ามันรู้ว่ามีวิธีเข้าแบบนี้ มันจะปิดอีกไหมนะ ไม่เข้าใจเว้บมันจริงๆ
    i7-4770K HyperX 4GBx4 SSD Vector 128GB VGA ASUS GTX650 DCT Mainboard Z87 Extreme4 XFX 850W Bronze

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: