ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 121

แฟนไม่เคยมีอารมณ์

แฟมไม่เคยมีอารมณ์ร่วมเลยครับเธอบอกว่าไม่เคยมีอารมณ์เลย

ผมเคยลองจิ้มหน้าอกเธอดูเธองอนจนผมต้องตามง้ออ่ะครับ โดนด่าเสีย

ลองจูบปากดูแล้วเธอบอกเฉยๆอ่ะครับ ผมกลัวเธอจะเสื่อมรึเปล่า

แต่เธอค่อนข้างหื่นนะครับแต่ไม่เคยมีอารมณ์แค่อยากรู้อยากเห็นเฉยๆ

เธอเคยดูหนังโป๊อยู่เธอบอกดูแล้วมันสยองๆยังไงไม่รู้แต่เธอดูแล้วเฉยๆไม่มีอารมณ์เลย

ต้องทำยังไงดีเหรอครับ เวลาเธออยู่กะผมพูดเรื่องทะลึ่งที่ไรผมมีอารมณ์ทุ๊กกทีเลย

ปล. ผมถามเฉยๆนะครับ ผมทำแบบนี้ไม่ได้หมายถึงว่าผมอยากจะมีอะไรกะแฟนแค่อยากรู้ว่าปรกติรึเปล่า ทำยังไงให้หาย

ปล2. ผมอาจจะอยากมีอะไรกะเธอเป็นบ้างครั้ง

งงตัวเองแปป - -

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    ของงี้มันอยู๋ที่ ความสามารถ ของ คุณ 55 -

กล่าวขอบคุณ
    1,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 692
    เตรียมถุงไว้ยังครับ

ลองหาในกูเกิ้ลเอานะ Keyword จุดเสียว ญ

เรื่องป้องกันสำคัญมากนะ

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    คุณไม่อร่อย หรือไม่เธอก็เป็นเลส

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    เรื่องนี้มันต้องใจเย็นๆครับแบบค่อยๆนู่นนี่นั่นไปเดี๋ยวก้มีเอง 555
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    แสดงว่าเธอยังไม่พร้อมจะมี Sex ผมว่าคบให้นานกว่านี้อีกหน่อยนะ จะได้ไม่ภาระของพ่อแม่ 5555555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 3rd April 2014 เมื่อ 23:01

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ผมยัง ซิงนะ เเต่นานกล่าวไว้ว่า ถ้ารู้จุดG-Spotเเล้วละก็รบ100ครั้งขนะ100ครัง 5555

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมเคยเจอแบบว่า

จะเป็นแบบว่าความรู้สึกเหมือนตายด้าน

คือเคยคบผู้หญิงคนนึง เป็นคนหื่นๆนี่หละ

แต่เวลามีอะไรกัน หรือทำอะไร เธอจะเป็นเหมือน ขอนไม้

นอน นิ่งๆ เฉยๆ เราก็ทำอะไรไป

แต่ผมถามเขาว่ารู้สึกไง เขาก็บอกว่า เพลินดี 555+

ก็ทำไปเถอะทั้งวันทั้งคืน บางทีเจ็บ

แต่ก็ไม่ส่งเสียง ขยับตัวบ้างเลยเหมือนหุ่นอ่ะ แต่เขาชอบ

อันนี้ผมไม่รู้ว่า เกี่ยวกับโรค ผิดปกติ หรือเป็นอะไรรึป่าว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 3rd April 2014 เมื่อ 23:05

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    เปิดหนังให้ดูก่อนเลยสร้างบรรยากาศ

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    มีด้วยแฮะ แบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    56
    เธอไม่มีอารมณ์ผมจูบเธอบอกเฉยๆ ขณะที่ผมแทบแข็งไปล่ะ

ดูดปากเล่นลิ้นไปแล้ว แต่ไม่เคยดูดคอหรือทำอะไรมากกว่านั้นเลย

ไม่อยากจับก้น ไม่อยากไปจับหน้าอกของเธอกลัวจะไปลวนลามมากไป

แค่ผมจับขากับจับหน้าท้องเธอ รู้สึกเธอไม่ชอบอ่ะครับ

ใจจริงถ้าถามว่าอยากไหมผมก็อยากอ่ะ

ผมมั่นใจว่าเธอยังซิงและเธอชอบผู้ชายอ่ะครับ

อาการแบบนี้คือเสื่อมรึเปล่าครับ?

มีครั้งนึงผมจูบเธอ เธอบอกรู้สึกเสียววาบลงท้องอ่ะครับ ผมไม่รู้ว่าอาการแบบนี้เค้าเรียกว่าเสียวสำหรับ ผญ รึเปล่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hetappi : 3rd April 2014 เมื่อ 23:34

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hetappi อ่านกระทู้
    เธอไม่มีอารมณ์ผมจูบเธอบอกเฉยๆ ขณะที่ผมแทบแข็งไปล่ะ

ดูดปากเล่นลิ้นไปแล้ว แต่ไม่เคยดูดคอหรือทำอะไรมากกว่านั้นเลย

ไม่อยากจับก้น ไม่อยากไปจับหน้าอกของเธอกลัวจะไปลวนลามมากไป

แค่ผมจับขากับจับหน้าท้องเธอ รู้สึกเธอไม่ชอบอ่ะครับ

ใจจริงถ้าถามว่าอยากไหมผมก็อยากอ่ะ

ผมมั่นใจว่าเธอยังซิงและเธอชอบผู้ชายอ่ะครับ

อาการแบบนี้คือเสื่อมรึเปล่าครับ?

มีครั้งนึงผมจูบเธอ เธอบอกรู้สึกเสียววาบลงท้องอ่ะครับ ผมไม่รู้ว่าอาการแบบนี้เค้าเรียกว่าเสียวสำหรับ ผญ รึเปล่า
    ถ้าอยากมี Sex ขอเธอแต่งงานซะเลย ง่ายดี 555555555+

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    =__=

มารอคำตอบด้วยคน

อยากรู้เหมือนกัน แบบนี้ไม่เคยเจอ งุงิ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    บอกให้เธอมาหาผม เดี๋ยวผมจัดให้ รับรองว่าจะต้องติดใจ และอยากจะมี ตลอดเวลาเลยเชียวแหละ

I'm a Musician.
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    ถูคริสตอล จบ 555555555555555555555555555555555555555555555555555

You'll in my HEART. Forever O'Conner Paul Walker

กล่าวขอบคุณ
    56
    ไม่มีใครเป็นเลยเหรอครับ - -

*****มีแต่คนมาดูคำตอบ

กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ปัดโถ่ ความสามารถล้วนๆ

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    น่าจะเป็นนิสัยของเธอนะครับ ให้มีความสามารถยังไงเธอก็ไม่ให้หรอก
    เว้นแต่จะไปข่มขืนเธอเอา

ซึ่งผมว่า..
    อาจจะเพราะประการหลายๆอย่าง กลัว,ไม่พร้อม หรืออาจจะคิดไปไว้ล่วงหน้า
    ไม่ก็อาจจะเป็นเพราะไม่แน่ใจกับคุณ มีอะไรกันแล้วจะเลิกกันไหม
    ไม่แน่คงจะหวังเก็บไว้ตอนแต่งงานหรือเปล่า อย่าไปคิดมากเลยครับ เรื่องนี้
    ยังไงผมเองก็มั่นใจว่าเธอไม่ได้เสื่อมหรอก แต่ต้องลองคิดแบบ ผญ บ้าง
    อาจจะทำให้คุณคิดถึงสาเหตุได้มากมาย ไม่ใช่เพราะแค่ว่าเธอเสื่อมเท่านั้น
    เพราะบางเรื่องเอง ผญ ก็ไม่กล้าพูดออกมาให้คุณฟังหรอก เราที่เป็น ผช
    ก็ต้องคิดเอาเองบ้าง เดาเอาเองบ้าง และก็พยายามเข้าใจเธอมากๆ
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    บางทีเธออาจจะยังไม่พร้อมก็ได้ครับ เลยแกล้งพูดว่าไม่มีอารมณ์ก็ได้ละมั้ง เพื่อที่จะไม่ให้คุณทำอะไรไปมากกว่าจูบ

อย่างตอนที่คุณจับ หน่มน๊มเธอ แล้วเธองอนน่ะ ใจเย็นๆครับ ของแบบนี้ ไม่ต้องไปรีบร้อนหรอก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1

Exclamation

**นี่คือคำแนะนำเพียงข้อเดียวที่จะบอกนะ**
    ผู้หญิงทุกคนจะมีวันที่มีอารมณ์ทางเพศมากที่สุดเพียง1-2วัน
    เท่านั้นในแต่ละเดือน นั่นก็คือ"1-2วันก่อนจะมีประจำเดือน"
    ถ้าเป็นแฟนกันแล้วและพร้อมกับการมีSEXกันทั้งคู่ ควรหัด
    นับวันใว้บ้าง(และสิ่งที่สำคัญมากกว่าการจิ้มนั้นก็คือการเล้าโลม)
    ***เข้าใจตรงกันนะ***
    *
    *
    *
    ปล.ถ้าเกิดว่าคุณนับวันผิดขึ้นมา คุณก็จะเข้าใจคำว่า"ผ่าไฟแดง"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hagyna : 4th April 2014 เมื่อ 01:20
    มีหนัง18+แจก

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hagyna อ่านกระทู้
    **นี่คือคำแนะนำเพียงข้อเดียวที่จะบอกนะ**
    ผู้หญิงทุกคนจะมีวันที่มีอารมณ์ทางเพศมากที่สุดเพียง1-2วัน
    เท่านั้นในแต่ละเดือน นั่นก็คือ"1-2วันก่อนจะมีประจำเดือน"
    ถ้าเป็นแฟนกันแล้วและพร้อมกับการมีSEXกันทั้งคู่ ควรหัด
    นับวันใว้บ้าง(และสิ่งที่สำคัญมากกว่าการจิ้มนั้นก็คือการเล้าโลม)
    ***เข้าใจตรงกันนะ***
    *
    *
    *
    ปล.ถ้าเกิดว่าคุณนับวันผิดขึ้นมา คุณก็จะเข้าใจคำว่า"ผ่าไฟแดง"
    รูปหน้าคุณเหมือนตาแก่ผู้มีความเชี่ยวชาญมาก

สมัครมาเพื่อการนี้เลยใช่ไหม

กล่าวขอบคุณ
    56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeadCarnival อ่านกระทู้
    น่าจะเป็นนิสัยของเธอนะครับ ให้มีความสามารถยังไงเธอก็ไม่ให้หรอก เว้นแต่จะไปข่มขืนเธอเอา ซึ่งผมว่า.. อาจจะเพราะประการหลายๆอย่าง กลัว,ไม่พร้อม หรืออาจจะคิดไปไว้ล่วงหน้า ไม่ก็อาจจะเป็นเพราะไม่แน่ใจกับคุณ มีอะไรกันแล้วจะเลิกกันไหม ไม่แน่คงจะหวังเก็บไว้ตอนแต่งงานหรือเปล่า อย่าไปคิดมากเลยครับ เรื่องนี้ ยังไงผมเองก็มั่นใจว่าเธอไม่ได้เสื่อมหรอก แต่ต้องลองคิดแบบ ผญ บ้าง อาจจะทำให้คุณคิดถึงสาเหตุได้มากมาย ไม่ใช่เพราะแค่ว่าเธอเสื่อมเท่านั้น เพราะบางเรื่องเอง ผญ ก็ไม่กล้าพูดออกมาให้คุณฟังหรอก เราที่เป็น ผช ก็ต้องคิดเอาเองบ้าง เดาเอาเองบ้าง และก็พยายามเข้าใจเธอมากๆ

อันนี้เธอเคยคุยกะผมตรงๆแล้วครับ ซึ่งเธอบอกกลัวบ้าง กลัวผมจะได้เธอแล้วจะเป็นของตาย

ผมเคยบอกกะเธอไปว่าผมเคยช่วยตัวเอง ช่วยเสร็จแล้วน้ำนั้นจะหลั่งออกมาหลังจากนั้น

ความต้องการทางเพศจะไม่มี เหมือนสมองโล่งคล้ายๆกะสูบบุหรี่ ซึ่งผมมาคิดๆดูแล้วรอเธอพร้อมก่อนดีกว่า

ต่อไปนี้ก็ช่วยแต่เองไปเรื่อยๆ 555555555555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iBrazz อ่านกระทู้
    บางทีเธออาจจะยังไม่พร้อมก็ได้ครับ เลยแกล้งพูดว่าไม่มีอารมณ์ก็ได้ละมั้ง เพื่อที่จะไม่ให้คุณทำอะไรไปมากกว่าจูบ อย่างตอนที่คุณจับ หน่มน๊มเธอ แล้วเธองอนน่ะ ใจเย็นๆครับ ของแบบนี้ ไม่ต้องไปรีบร้อนหรอก
    ที่ผมจิ้มหน้าอกเขา แล้วเขางอนเธอบอกว่าโดนส่วนนั้นแล้วรู้สึกหมดอารมณ์ หรือบางทีก็บอกว่ารู้สึกเหมือนอีตัว

ผมจิ้มเธอไป 2 ครั้งหลังจากนั้นก็ไม่ได้ไปยุ่งนอกจากเธอมาโดนเองแล้วล่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hagyna อ่านกระทู้
    **นี่คือคำแนะนำเพียงข้อเดียวที่จะบอกนะ** ผู้หญิงทุกคนจะมีวันที่มีอารมณ์ทางเพศมากที่สุดเพียง1-2วัน เท่านั้นในแต่ละเดือน นั่นก็คือ"1-2วันก่อนจะมีประจำเดือน" ถ้าเป็นแฟนกันแล้วและพร้อมกับการมีSEXกันทั้งคู่ ควรหัด นับวันใว้บ้าง(และสิ่งที่สำคัญมากกว่าการจิ้มนั้นก็คือการเล้าโลม) ***เข้าใจตรงกันนะ***
    คือเวลาประจำเดือนเธอจะมาทีไร เธอจะรู้สึกดราม่าแปลกๆเริ่มมองผมว่าไม่สนใจบ้างอะไรบ้าง

บางทีก็ร้องไห้คนเดียวผมไม่รู้บ้าง แต่หลังจากนั้นเธอก็จะมาบอกกะผม

พออยู่ในช่วงประจำเดือนมาเธอจะเริ่มขี้หงุดหงิดขี้เหวี่ยงสักพักทะเลาะบ้างก็มีครับ

อ่านไปอ่านมาเริ่มรู้สึกปลงล่ะครับ

ผมเคยบอกกะตัวเองว่าเป็นแค่อารมณ์ชั่ววูบจริงๆ เพราะน้ำแตกอยู่ๆมันก็ไม่มีเรื่องนี้ในสมองล่ะ

แต่เธอมาบ้านทีไรเธอจะอ้อนผม เธอจะเริ่มจูบผมก็เสมอ ส่วนไอ้นั้นของผมก็แข็งล่ะครับ - -

มีวิธีไหมที่จะไม่คิดเรื่องพวกนี้เวลาอยู่กะแฟนอ่ะครับ?

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ skyhot004 อ่านกระทู้
    รูปหน้าคุณเหมือนตาแก่ผู้มีความเชี่ยวชาญมาก

สมัครมาเพื่อการนี้เลยใช่ไหม
    ผมสมัครพร้อมกันกับคุณเลย แบบว่า จะตอบกระทู้เฉพาะคำถามที่ตรงคำตอบ
    มีหนัง18+แจก

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hetappi อ่านกระทู้
    อันนี้เธอเคยคุยกะผมตรงๆแล้วครับ ซึ่งเธอบอกกลัวบ้าง กลัวผมจะได้เธอแล้วจะเป็นของตาย

ผมเคยบอกกะเธอไปว่าผมเคยช่วยตัวเอง ช่วยเสร็จแล้วน้ำนั้นจะหลั่งออกมาหลังจากนั้น

ความต้องการทางเพศจะไม่มี เหมือนสมองโล่งคล้ายๆกะสูบบุหรี่ ซึ่งผมมาคิดๆดูแล้วรอเธอพร้อมก่อนดีกว่า

ต่อไปนี้ก็ช่วยแต่เองไปเรื่อยๆ 555555555555

ที่ผมจิ้มหน้าอกเขา แล้วเขางอนเธอบอกว่าโดนส่วนนั้นแล้วรู้สึกหมดอารมณ์ หรือบางทีก็บอกว่ารู้สึกเหมือนอีตัว

ผมจิ้มเธอไป 2 ครั้งหลังจากนั้นก็ไม่ได้ไปยุ่งนอกจากเธอมาโดนเองแล้วล่ะครับ

คือเวลาประจำเดือนเธอจะมาทีไร เธอจะรู้สึกดราม่าแปลกๆเริ่มมองผมว่าไม่สนใจบ้างอะไรบ้าง

บางทีก็ร้องไห้คนเดียวผมไม่รู้บ้าง แต่หลังจากนั้นเธอก็จะมาบอกกะผม

พออยู่ในช่วงประจำเดือนมาเธอจะเริ่มขี้หงุดหงิดขี้เหวี่ยงสักพักทะเลาะบ้างก็มีครับ

อ่านไปอ่านมาเริ่มรู้สึกปลงล่ะครับ

ผมเคยบอกกะตัวเองว่าเป็นแค่อารมณ์ชั่ววูบจริงๆ เพราะน้ำแตกอยู่ๆมันก็ไม่มีเรื่องนี้ในสมองล่ะ

แต่เธอมาบ้านทีไรเธอจะอ้อนผม เธอจะเริ่มจูบผมก็เสมอ ส่วนไอ้นั้นของผมก็แข็งล่ะครับ - -

มีวิธีไหมที่จะไม่คิดเรื่องพวกนี้เวลาอยู่กะแฟนอ่ะครับ?
    ห้ามไม่ให้คิด ยากครับ แต่ห้ามไม่ให้ทำง่ายกว่า งงมั๊ย

เวลาอยู่กับแฟนก็ พยายามคิดเรื่องอื่น ที่ไม่ใช่เรื่องใต้สะดือ

รึไม่ก็พาเธอไปเดินเที่ยว ไปหาอะไรทำ ที่คนเยอะๆ จะได้ไม่ต้องคิดมาก

กล่าวขอบคุณ
    56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iBrazz อ่านกระทู้
    ห้ามไม่ให้คิด ยากครับ แต่ห้ามไม่ให้ทำง่ายกว่า งงมั๊ย

เวลาอยู่กับแฟนก็ พยายามคิดเรื่องอื่น ที่ไม่ใช่เรื่องใต้สะดือ

รึไม่ก็พาเธอไปเดินเที่ยว ไปหาอะไรทำ ที่คนเยอะๆ จะได้ไม่ต้องคิดมาก
    ห้ามไม่คิดง่าย ห้ามทำง่ายกว่า

อันนี้ผมทำตลอดแต่เผลอทีก็คิดไม่ได้อ่ะครับห้ามยากจริงๆ 5555555

วันนี้เปิดอกคุยเรื่องพวกนี้จนแทบทะเลาะกันครับ

แน่นอนครับเธอหาว่าผมคบกะเธอเพื่อจะมาทำอย่างว่า

อันทีจริงเธอกลัวว่าผมจะได้เธอแล้วผมเลิกกะเธอ

พอเธอไปคบกะคนใหม่ที่ซิงกลัวว่าคนใหม่จะรับไม่ได้

ผมก็เลยเข้าใจแล้วล่ะครับ เธอกลัวทั้งท้อง

แต่ช่วยไม่ได้มันอยากจริงๆไปแฟบดีกว่าา 55555