ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Gamespy ปิดตัวแล้ว // Batman : Arkham Knight ฝนจะตกตลอดเวลา

Gamespy ปิดตัวแล้ววันนี้ !

การให้บริการของ Gamespy ที่หลายคนเติบโตมาพร้อมกับมันประกาศปิดตัวแล้ววันนี้

Gamespy ผู้ให้บริการการจัดการเซิฟเวอร์เกมที่หลายคนคุ้นเคยมาอย่างยาวนานได้ทำการประกาศปิดตัวลงอย่างสมบูรณ์แบบแล้วในวันนี้ โดยการปิดตัวครั้งนี้จะส่งผลกระทบต่อทุกเกมที่ใช้บริการของ Gamespy

การปิดตัวลงในครั้งนี้ได้ส่งผลกระทบถึงเกมทั้งหมดกว่า 800 เกมเช่น Red Dead Redemption , Street Figther III: Third Strike Online Edition และเกมอื่นๆอีกมากมายซึ่งจะได้รับผลกระทบจากการปิดตัวในครั้งนี้ซึ่งทาง Gamespy ได้แนะนำทิ้งท้ายไว้ว่าผู้ให้บริการเกมและเซิฟเวอร์เกมต่างๆรวมไปถึงผู้เล่นควรติดต่อผู้ให้บริการเกมโดยตรงเพื่อสอบถามถึงความต่อเนื่องในการให้บริการเกมต่างๆ โดยล่าสุดทาง Capcom ได้ออกมาประกาศแล้วว่าเกมของพวกเขากำลังอยู่ในขั้นตอนการเปลี่ยนผู้ให้บริการระบบออนไลน์ของแต่ละเกม

Rocksteady บอกฝนจะตกตลอดเวลาใน Batman: Arkham Knight

Batman: Arkham Knight อาจจะพาเราไปพบกับเมือง Gotham City ในแบบที่เราไม่เคยเห็นมาก่อนในซีรี่ย์นี้กับสภาพแวดล้อมที่ทำลายได้และนอกจากนี้มันก็จะมีฝนตกตลอดเวลาซึ่งจะทำให้การต่อสู้และเกมเพลย์ต่างๆดูสวยงามยิ่งขึ้นอีกด้วย

โดยทาง Dax Ginn โปรดิวเซอร์ของ Batman: Arkham Knight นั้นได้ออกมาให้สัมภาษณ์ล่าสุดถึงรายละเอียดต่างๆที่พวกเขาได้ใส่ลงไปในเมือง Gotham City ที่ซึ่งจะเป็นสถานที่ๆบอกเล่าเรื่องราวทั้งหมดของ Arkham Series ว่า

“Gotham City มีบรรยากาศที่ค่อนข้างเฉพาะตัวและเราก็ได้ใช้เวลาไปมากในการทำให้แน่ใจว่ามันถูกต้องไม่ใช่แค่เรื่องใดเรื่องหนึ่งเท่านั้นแต่มันเป็นการผสมผสานบรรยากาศของแสงและการตกกระทบ มันจะมีฝนตกตลอดเวลาและจะมีแต่เวลากลางคืนเท่านั้น ซึ่งการทำให้ให้เสียงสะท้องผ่านท้องถนนนั้นเป็นเรื่องที่ดูจะใช้ได้”

“ในตอนที่คุณเคลื่อนที่ผ่านตัวเมืองคุณจะได้เห็นรูปแบบของสถาปัตยากรรมต่างๆที่เปลี่นไปแต่มันก็จะทำให้คุณรู้สึกว่ามันเป็นส่วนเดียวกันที่เชื่อมกันแบบต่อเนื่อง ซึ่งมันเป็นความท้าทายที่ยากจริงๆ”

“เนื้อเรื่องของ Batman: Arkham Knight จะเป็นช่วงเวลาหลังจากที่ Joker ได้ตายไปแล้วในภาค Arkham City เป็นเวลา 12 เดือนและ Scarecrow ก็ได้กลับมาเป็นใหญ่เพื่อที่จะล้างแค้น Batman ตามแผนการเดิมที่เคยวางไว้หลังจากที่โดน Batman จัดการในภาค Arkham Asylum”

“Scarecrow ได้รวบรวมเหลาโจรมือฉกาจและพวกเขาเหล่างนี้ต่างก็มีเป้าหมายเดียวกันในการโค่น Batman ลงให้ได้” คุณ Ginn กล่าว

Gotham City นั้นจะเป็นโลกแบบ Open World ที่ใหญ่ที่สุดใน Arkham series ซึ่งที่เป็นเช่นนั้นสาเหตุนั้นก็เพราะการมาของ Batmobile นั่นเองที่จะทำให้การเดินทางของผู้เล่นมีความหลากหลายและมีลูกเล่นมากขึ้นกว่าเดิม

โดย Batman: Arkham Knight นั้นจะลงให้กับเครื่อง PS4, Xbox One และ PC ในช่วงปลายปีนี้

ขอขอบคุณข่าวจาก GamingDose

และจาก Otacom
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 4th April 2014 เมื่อ 12:20

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    steam ไฟเขียวตลอดเลยคราวนี้ ถ้าไม่ใช่ค่าย ubi กับ ea ลง steam ทั้งนั้น
    TEST

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    Batgod heroที่เก่งที่สุดของ DC

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    มีหยุดตกเป็นพักๆก็น่าจะดีนะ เปลี่ยนอารมณ์อะไรงี้

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

What If ?
    Thailand , Lampang
    กล่าวขอบคุณ
    5,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,472
    ตอนเด็กก็คิดว่า Game Spy เป็นเกมสายลับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    คงจะกินสเปคหน้าดูเลยนะครับเนี่ย ฝนตกตลอด

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ถ้าตกตลอด ขอให้มีฟ้าแลบ ฟ้าผ่าบ้างนะครับ บรรยากาศจะได้ดูน่ากลัว บรรยากาศอึมครึม

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    หิมะตกมา 2 ภาคละ คราวนี้เป็นฝนตก =..=

กล่าวขอบคุณ
    551
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    เย้ผมชอบบรรยากาศฝนตก

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    น่าเสียดายจริงๆ ครับ 555555+😓

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    ผมชอบเเบบสภาพเเวดล้อมเปลี่ยนเเบบ real time มากกว่า ฝนตกตลอดเเบบนี้ ไม่ค่อยชอบเเต่ก็อยากเล่นอยู่ดี
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    gamespy นี่เห็นมาตั้งนานละ เเต่ก็ยังไม่เคยใช้สักที 5555 ปิดจนได้

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    ผมชอบบรรยากาศฝนตกมากๆ มันดูเท่ไปหมด ต่อยกันกลางฝน อัดกลางฝน หนีกลางฝน ฆ่ากลางฝน ดูมีมิติเท่ๆสำหรับผม
    และผมก็ชอบBatmanมากๆ และในเมื่อ2สิ่งนี้มันมาผสมกันก็บอกได้คำเดียว
    เอาตังตูไปเลย
    SoShi & Sone Are Together Forever

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ขอบคุณครับ
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    gamespy ตอนเเรกๆผมคิดว่ามันคือไวรัส