ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 61

Battlefield 4 แท้ ใครเล่นตอนนี้แล้วกระตุกบ้าง ??

ของผมเล่นแล้วกรุตุกจนเล่นไมไ่ด้ ทั้งที่ไม่เคยเป้นมาก่อน พึ่งเป็นเมื่อคิน หลังลง AMD 14.3 ใหม่
    ตอนนี้กระตุกไปหมดเลย เชค CPU ใช้แค่ 80-90 เป็นปกติตอนเล่น BF4

อยากทราบสาเหตุมาก ตอนนี้แก้จนปวดหัวแล้วครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไข# ปกติปรับ ปานกลางเล่นได้ไม่มีปัญหา ตอนนี้ปรับ Low ยังกระตุกเลย

-อยู่หน้าคอมทุกวัน-
    !!ดาวอังคารโว้ยย!!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,329
    เเปลกจังเลย

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    ผมลง 14.3 ก็ปกตินะ แต่ลงไปก็ไม่เห็นต่างจากเดิมตรงไหน = ="
    AMD Phenom II X6 1100T - Mainboard GIGABYTE GA-970A-D3 r 3.0 - Ram G-Skill 1600 DDR3 8GB - AMD HD 7850 2GB

กล่าวขอบคุณ
    3,427
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    ผมก็อีกคนนะลง14.3ไม่มีปัญหาอะไรเลยเล่นได้ชิวๆ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    งั้นคงต้องตัด 14.3 ทิ้ง แล้วละ ตอนนี้ผมจนตรอกจริงๆ สแกนไวรัสก็แล้ว ทำความสะอาดคอมก็แล้ว TT"