ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597

[1-PART] - DOOR KICKERS (สวมบทบทเป็นหน่วย SWAT) - [One2UP|FILECONDO](356MB)

Genre: Action, Early Access, Indie, Simulation, Strategy
    Developer: Killhouse Games
    Publisher: Killhouse Games
    Release Date: 4 Sep 2013

Door Kickers เป็นเกมแนว RTS ที่จะให้เราได้ควบคุม สั่งการหน่วย SWAT
    ในการปราบโจรตามสถานที่ต่างๆ แตกต่างกันไป ตัวเกมจะเป็นแนววางแผนที่จะให้เราบุกตะลุยเข้าไปตามที่ต่างๆ
    ภารกิจนั้นก็มีหลายหลาก ตั้งแต่ทลายรังโจร เข้าไปช่วยตัวประกัน กู้ระเบิด เรียกได้ว่าอะไรที่มีในโลกจริง
    ในนี้ก็มีหมดเลยล่ะครับ แถมไม่จำกัดด้วยว่าจะต้องทำอย่างไรบ้าง ทุกอย่างคืออิสระ กระนั้นแม้จะเป็นแนววางแผน
    แต่ก็ไม่ใช่ว่าคุณจะบุกเข้าไปซึ่งๆหน้าแล้วยิงเรียงตัวได้เลยนะครับ ทุกอย่างจะต้องดำเนินการอย่างรอบคอบ
    และค่อยๆสั่งการไปอย่างเป็นระบบ หลังจากที่เข้าเกมมาแล้ว บางด่านอาจจะมี Deploy Zone
    ให้เราเลือกว่าจะเอาใครลงสนาม และจะใช้คลาสอะไรเป็นตัวทำการ
    ฃอบคุณข้อมูลจาก : juropy.com

ตัวเกมยังเป็นเวอร์ชั่น Alpha (คือยังไม่เสร็จสมบูรณ์) ขนาด 356MB

ONE2UP : DOWNLOAD
    FILECONDO : DOWNLOAD
    PASSWORD LINK01 | LINK02

ถ้าชอบเกมส์ที่ผมอัพ โปรดกดขอบคุณ ให้ด้วยนะครับ จะเป็นกำลังใจให้ผมอย่างสูง
    ส่วนใครอยากได้เกมส์ขนาดเล็กๆ เบาเครื่อง สบายอารมณ์ และเกมส์แนวอินดี้ เชิญที่ MYCENTER ผมด้านล่างได้เลยครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonrer : 2nd June 2014 เมื่อ 11:05

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    Full เมื่อใหร่อย่าลืมเอามาลงอีกนะคร๊าบบบบ

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eiei___ อ่านกระทู้
    Full เมื่อใหร่อย่าลืมเอามาลงอีกนะคร๊าบบบบ
    โอเคค้าบบบบ ^^