ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    ผมไม่ชอบแบบพวกที่เหมือนยกให้ตัวเองสูงกว่าคนอื่นที่สุด แต่ผมเคยเผลอทำซะเองรึเปล่าก็ไม่รู้ตัวเหมือนกันนะครับ... คิดว่าคงไม่หรอกเพราะก่อนทำอะไรผมจะยกความคิด 'เอาใจเขา มาใส่ใจเรา' ก่อนเสมอ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeLinHeaVx อ่านกระทู้
    สมบัติของฉันหรอ อยากได้ก็เอาไปซิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั่นหมดแล้ว
    ไปล่าวันพีชกัน
    Booker, Catch!!

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ยอมครับ ผมมาคุกเข่าขอโทษ (จริง ๆ ไม่ได้เล่นมุขอะไร)

จริงๆ นะ เห็นมู้ท่านผมก็ละอาย ผมมักจะเข้ามาดึก ๆ และเห็นมู้ไหนไม่เข้าท่า ผมก็จะเข้าไปโพสว่าด้วยถ้อยคำรุนแรง ด้วยคำว่า "โลกสวย"

ผมมาเพื่อขอโทษจริง ๆ ครับ ผมขอโทษด้วย กับทุก ๆ มู้ด้วยถ้อยคำหยาบคาย

ผมก็เป็นลูกผู้ชายพอเนอะ กับสิ่งที่ทำไปแล้ว รู้ตัวว่า "ผิด" ผมขอโทษด้วยนะครับ ที่ตัวผมไปได้ไปว่าใคร ๆ ด้วยคำว่า "โลกสวย"

ขอบคุณมากครับ ที่ท่านตั้งมู้ ให้ผมได้แก้ต่างในสิ่งที่ผมได้ทำผิดไป

ขอโทษทุก ๆ ท่าน ที่ผมได้ไปโพสด้วยถ้อยคำที่รุนแรงด้วยนะครับ ขอโทษจริง ๆ ครับ

ขอโทษครับ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blacklotus55 : 7th April 2014 เมื่อ 02:13

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ปลาค้อ (ภาษาฝรั่ง: Common snakehead, Chevron snakehead, Striped snakehead; ซื่อวิทยาศาสตร์: Channa striata)

เป็นปลาน้ำจืดซนิดหนึ่ง อยู่ในวงศ์ปลาค้อ (Channidae) มีส่วนหัวค่อนข้างโต รูปร่างทรงกระบอก ครีบหางเรียวคัก ปากก้วง ภายในปากมีแข่วเขี้ยวบนเพดาน

ลำโตสีคล้ำอมมะกอก มีลายเส้นทแยงสีคล้ำตลอดทั้งลำโต 6-7 เส่น ด้านขี้โผ่สีจางตัดกับคั่งพน

ครีบสีคล้ำมีขอบสีเหลืองอ่อน ครีบขี่โผ่จาง มีขนาดลำโตประมาณ 30-40 เซนติเมตร โตใหญ่สุดได้ถึง 1 เมตร

ปล. อั่นเอาย่างกะแซบคั้ก

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,559

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ผมเบื่อที่สุดเเหละ ชอบว่าคนอื่นโลกสวย เรื่องที่เค้าว่าเราโลกสวยเราควรต้องยอมรับเรื่องที่มันผิดให้มันกลายเป็นเรื่องปกติหรอ
    ผมว่าพวกนี้เเหละผิดมนุษย์

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ทั่วๆไป จบครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ขอบคุณทุกคนมากเลยครับ รู้สึกอบอุ่นเหมือนเดิมแล้ว 555
    อย่าดูถูกคนอื่น เพื่อให้ตัวเองดูดีขึ้น _ _"

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    จขกท. โลกสวยจัง >>>>>ล้อเล่นๆ

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    55555555555555 ขอบคุณครับบบบ จริงๆผมมองโลกในแง่ร้ายนะ
    อย่าดูถูกคนอื่น เพื่อให้ตัวเองดูดีขึ้น _ _"

โปรแกรมเมอร์ขอเวลานอน
    กล่าวขอบคุณ
    2,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    เฮ้อ!! ก็ถือว่าบอร์ดนี้เป็นครอบครัวล่ะกันครับ มีอะไรก็ค่อยๆพูดกันเหมือนคนในครอบครัว จะได้อยู่กันไปนานๆ

ปล. เตรียมของไปล่าวันพีชกับเขาก่อน

จน
    กล่าวขอบคุณ
    2,988
    ได้รับคำขอบคุณ: 681
    อย่าลืมเอาเหรียญแปะที่หน้าผากนะครับ

I'm still looking for you
    กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    เจอทฤษฎีมิติที่ 8 เข้าไปมีหนาว (ไม่เกี่ยวกับกระทู้เลยซักนิด)

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมก็พึ่งโดนดูถูกไม่นานนี้เอง กระทู้ชัดเจนมาก

ไม่อยากจะเอ่ย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ผมก็คือหนึ่งคนที่คิดว่า JKG คือบ้านหลังหนึ่ง วันไหนไม่เข้านี้ไม่ได้เลยสาระมีเยอะแยะ ไร้สาระก็เยอะแยะ ฮาๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ผมว่า เจ้าของกระทู้ยกประเด็นมาก็ดีแล้วครับ
    ความจริงเราไปห้ามไม่ให้คนนู้นนี้ทำคงไม่ได้ แต่ว่าเราควรเตือนๆกันไว้เรื่องมุมมองก็ดีครับ
    เช่นเวลา มีดราม่ามา แล้วมันเอนเอียงไปทางไหน ก็ไม่อยากให้ตามๆกันไปซะหมด การเสนอมุมมองอื่นๆ ไม่ได้เป็นการขวางโลกนะครับ อยากให้เพื่อนๆเรียนรู้จากมุมมองอื่นๆ มากกว่ามาอวยความคิดเดิมๆที่ตรงกับความคิดตัวเอง
    ผมหมายถึงทุกครั้งที่พิมพ์ คือการให้คนอื่น มากกว่าการเบ่งตัวเองจะดีกว่าครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bunny so CUTE !!
    กล่าวขอบคุณ
    657
    มีถั่วมั๊ย

กล่าวขอบคุณ
    605
    ได้รับคำขอบคุณ: 116

สำหรับคนที่ยังไม่รู้มุกถั่วนะครับบบบ ปั่นประสาทกันทั่วหน้า 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Phromrat : 7th April 2014 เมื่อ 23:39

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    คนหมู่มาก ก็ต่างกันไป อย่างงี้ละ ธรรมชาติมนุษย์
    FX-8320E + Maelstrom 120 t AS ROCK 970 Pro 3 HYPER-X 8GB X1 GTX960 4GB `Inno 3D IChill X2 Air Boss` All day All night ~_~

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    คุณโชคดีมากที่เห็นผมตอบกระทู้ เพราะนานๆทีผมจะตอบ
    ไม่ได้ขี้เกียจ.....แต่แค่ตอนนี้ไม่ได้ขยัน

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    อย่าไปคิดมากครับ ที่เห็นพูดๆ กันว่า โลกสวย อย่างนู้น อย่างนี้ ถามเข้าจริงๆ ยังตีความกันไม่ได้เลย... เดี๋ยวนี้มันฮิตติดปากกันเกิน พอเห็นใครมองอะไรในแง่บวก หรือเอาศีลธรรมมาพูดหน่อย ไม่ชอบไม่พอใจ ก็นู่นเลย โยนไป "โลกสวย" จนจะกลายเป็นคนละโลกกับมันอยู่แล้ว

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    ปลาค้อ (ภาษาฝรั่ง: Common snakehead, Chevron snakehead, Striped snakehead; ซื่อวิทยาศาสตร์: Channa striata)

เป็นปลาน้ำจืดซนิดหนึ่ง อยู่ในวงศ์ปลาค้อ (Channidae) มีส่วนหัวค่อนข้างโต รูปร่างทรงกระบอก ครีบหางเรียวคัก ปากก้วง ภายในปากมีแข่วเขี้ยวบนเพดาน

ลำโตสีคล้ำอมมะกอก มีลายเส้นทแยงสีคล้ำตลอดทั้งลำโต 6-7 เส่น ด้านขี้โผ่สีจางตัดกับคั่งพน

ครีบสีคล้ำมีขอบสีเหลืองอ่อน ครีบขี่โผ่จาง มีขนาดลำโตประมาณ 30-40 เซนติเมตร โตใหญ่สุดได้ถึง 1 เมตร

ปล. อั่นเอาย่างกะแซบคั้ก
    แปลงร่างงงงงงงง

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 494

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rampage1 : 8th April 2014 เมื่อ 01:37

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,290
    Blog Entries
    4
    ยังไม่ชินหรอครับ

(จากที่อ่านมาในโพสต์นี้ก็มีเยอะครับ)

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    ยอมครับ ผมมาคุกเข่าขอโทษ (จริง ๆ ไม่ได้เล่นมุขอะไร)

จริงๆ นะ เห็นมู้ท่านผมก็ละอาย ผมมักจะเข้ามาดึก ๆ และเห็นมู้ไหนไม่เข้าท่า ผมก็จะเข้าไปโพสว่าด้วยถ้อยคำรุนแรง ด้วยคำว่า "โลกสวย"

ผมมาเพื่อขอโทษจริง ๆ ครับ ผมขอโทษด้วย กับทุก ๆ มู้ด้วยถ้อยคำหยาบคาย

ผมก็เป็นลูกผู้ชายพอเนอะ กับสิ่งที่ทำไปแล้ว รู้ตัวว่า "ผิด" ผมขอโทษด้วยนะครับ ที่ตัวผมไปได้ไปว่าใคร ๆ ด้วยคำว่า "โลกสวย"

ขอบคุณมากครับ ที่ท่านตั้งมู้ ให้ผมได้แก้ต่างในสิ่งที่ผมได้ทำผิดไป

ขอโทษทุก ๆ ท่าน ที่ผมได้ไปโพสด้วยถ้อยคำที่รุนแรงด้วยนะครับ ขอโทษจริง ๆ ครับ

ขอโทษครับ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ผมด้วยคนละกัน โตๆกันแล้ว ท่าจะทำให้ จขกท ไม่สบายใจ ตูดเริ่มร้อนขึ้นมา ก็ขออภัย
    เอาน้ำแข็งไหมจะได้เย็น บ้านทำโรงน้ำแข็งอยู่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markops : 8th April 2014 เมื่อ 18:52

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: