ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922

ช่วงนี้มีงานผ่านเน็ตอะไรดีๆ มั่งครับ

พอดีว่าผมจบม 6 แล้ว และค่อนข้างว่าง เนื่องจากทางมหาลัยได้ทำการเปิดการเรียนการสอนให้ตรงกับอาเซียน ผมจึงมีเวลาว่างเต็มๆ 4-5 เดือน

จึงอยากหางานอะไรดีๆ ทำผ่านเน็ต เพราะ จำต้องเฝ้าร้านขายของ ไปใหนไม่ค่อยได้ นั่งอยู่หน้าคอม เกือบทั้งวัน มีใครจะแนะนำมั่งครับ

อ้อ ผมอายุ 17 ปีนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,136
    Blog Entries
    1
    http://gdi-th.ws

"คุณนั่งเรียนเกือบ20ปี เพื่อจะได้เงินเดือน15,000 แต่กับการสละเวลาเพียง1-2ชัวโมง เพื่อศึกษาการสร้างชีวิต คุณกลับบอกว่าไม่มีเวลา"

ระบบสร้างรายได้ที่ง่ายที่สุด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fank01234 : 10th April 2014 เมื่อ 06:26

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    ระวังนะ อาจจะเข้าข่าย ผิดกฎเว็บนะ

อันที่จริง มันแทบไม่มีเลนมากกว่าที่ทำงานแล้วได้เงิน 15000 ขึ้นไป ผ่านเว็บ

แต่ที่ต้องทำจริงๆ คือ หาลูกค้า ยิ่งมากเท่าไร ยิ่งได้เงินเยอะ มันก็จะเป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆ

คนที่สบายสุดคือ ผู้จัดการ เพราะนั่งอยู่เฉยๆ ก็ได้ส่วนแบ่งจากพนักงานทั้งหมด

เวลาที่ว่าง....เปล่า....
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    ไม่มีหรอกครับ มีแต่พวกแชร์ลูกโซ่ เสียเงินค่าสมัคร แล้วหาคนมาสมัครต่อเท่านั้น ซึ่งผิดกฏหมายเต็มๆ

รู้สึกสติตัวเองไม่เต็ม
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    งานง่ายทำกันเกลื่อนกลาด ก็ Adf.ly เลย

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dragon อ่านกระทู้
    งานง่ายทำกันเกลื่อนกลาด ก็ Adf.ly เลย
    ผู้ที่จะทำ Adf.ly ก็ต้องเป็นผู้ที่ชอบอัพโหลดเกมอย่างนั้นใช่ไหมครับ แล้วมีวิธีอื่นไหมครับ นอกจากอัพโหลดเกม ไม่อย่างนั้นไม่มีใครกดให้แน่นอน

รู้สึกสติตัวเองไม่เต็ม
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    ไม่จำเป็นต้องเกมครับ ลิ้งหนัง เพลง รูป เพจ ได้หมด

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    ผู้ที่จะทำ Adf.ly ก็ต้องเป็นผู้ที่ชอบอัพโหลดเกมอย่างนั้นใช่ไหมครับ แล้วมีวิธีอื่นไหมครับ นอกจากอัพโหลดเกม ไม่อย่างนั้นไม่มีใครกดให้แน่นอน
    มันไม่ได้อยู่ที่เกม มันอยู่ที่มนุษย์
    มนุษย์ชอบอะไรก็อัพสิ่งนั้นครับ เกม หนัง เพลง มันไม่มีตัวตนหรอก มีแต่มนุษย์ทั้งนั้นแหละที่ไปทำให้มันมีตัวตน อุปโลกขึ้นมาเฉยๆ
    ถ้าคุณอัพอะไรที่คนชอบ เขาก็จะเข้าไปโหลดเอง หลักๆก็มีสิ่งที่ให้ความบันเทิงแก่มนุษย์ทั้งหลายนั่นแหละ
    เพลง หนัง เกม 9ล9

สรุป - ก็ดูว่าคนชอบเข้าไปโหลดอะไร ก็อัพอันนั้นแหละ แล้วก็ใส่ adf.ly เข้าไป
    ไม่จำเป็นว่าจะต้องเป็นเกม มันจะเป็นอะไรก้ได้ที่มนุษย์อยากโหลด ตัณหาของมนุษย์มันไม่มีขีดจำกัด จะชอบอะไรก็ได้
    ถ้าอัพเกมไปแต่ไม่มีใครอยากโหลดเกม แต่มีแต่คนอยากโหลดหนัง อัพเกมไปก็เท่านั้นแหละครับ 555

นี่พูดในแง่ของเว็ปบอร์ดสมมติที่แจกทุกสิ่งทุกอย่างนะครับ ต้องดูว่าคนชอบอะไร
    แต่ถ้าท่านอัพเกมแล้วโพสต์ในเว็ปที่มีแต่คนอยากโหลดเกม อย่าง jkg มันก้ไม่มีปัญหาครับ 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย -[ MaFaKaAlex ]- : 7th April 2014 เมื่อ 02:42

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    ขุดเหมือง Bitcoin คุณแทบไม่ต้องทำอะไรเลย แค่เปิดเครื่องทิ้งไว้

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    สำหรับ จขกท นะครับ ผมแนะนำ สำหรับผู้ที่ผ่านอะไรมา ก่อนอาจจะไม่เยอะนะ แต่ก็พอผ่านมาแล้วละงานออนไลน์

แชร์ลูกโซ่ พวก MLM ก็แล้วแต่จขกท. ตัดสินเองนะครับ ว่ามันแล้วแต่มุมมอง มีคนรวยก็เยอะแยะ มีคนธรรมดากับมันเยอะกว่า- -* ถ้ามั่นใจว่า
    เราสามารถเป็นคนส่วนน้อยที่รวยทางนี้ได้ พูดเก่ง ชวนเก่ง มีSocial เยอะ ผมว่าเหมาะนะครับ

เห็นมีคน แนะนำอะไรเริ่มเยอะ มีมาใหม่ เรปบนผมเลยก็คือ Bitcoin ขุดเฉยๆก็ได้เงิน ตอบเลยครับ ว่าอย่าไปเชื่อสิ่งที่พิมพ์ด้วย คำพิมพ์ง่ายๆครับ

มันไม่ได้ง่ายอย่างที่หลายคนพิมพ์หรอกครับ ถ้าจะเอาดีทางได้ Bitcoin ผมแนะนำว่า เป็น นักเทรดจะดีกว่านะครับ หรือ ไม่ก็ลงตลาดForrex ยังจะดีสะกว่าอีกครับ

หรือถ้า จขกท แบบไม่อยากเสียทุนสักบาทเลยนะ อยากลงแค่แรง ทำบล็อก แล้วติดโฆษณาครอบตามผม ลิงค์ข้างล่าง แอบโฆษณา- -*อิอิ

มันก็ได้ไม่ฮะ แต่ได้เรื่อยๆ วิธีก็ไม่ยากเย็น รวมวันหนึ่งก็ราวๆ 1-2$ต่อวันฮะ ไม่เสียเงิน ยอมสละเวลาเล็หน้อยลองศึกษาดูนะเออ

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    มีใครทราบมัยครับว่างานที่ท่านรามิสทำอยู่แต่ก่อนหายไปใหน ที่ชื่อ profit อะใรเนี้ยเหละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ning445 : 7th April 2014 เมื่อ 09:18

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    อัพหนังโป๊ะแจกนี่ค่อนข้างรุ่งนะ แล้วเอาไปแปะตามเว็บบอร์ดต่างๆ เราเอาลิ้งค์อะไรก็ได้ไปแปลงเป็นลิ้งค์ Adf ทีนี้ก็ขึ้นอยู่ว่าจะมีคนกดมากแค่ไหน

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ning445 อ่านกระทู้
    มีใครทราบมัยครับว่างานที่ท่านรามิสทำอยู่แต่ก่อนหายไปใหน ที่ชื่อ profit อะใรเนี้ยเหละ
    น่าจะปิดหนีไปแล้วมั้งครับ ผมเคยเล่นอยู่พักนึงเปลี่ยนเว็บย้ายข้อมูลอะไรนี่แหละ

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ta123 อ่านกระทู้
    สำหรับ จขกท นะครับ ผมแนะนำ สำหรับผู้ที่ผ่านอะไรมา ก่อนอาจจะไม่เยอะนะ แต่ก็พอผ่านมาแล้วละงานออนไลน์

แชร์ลูกโซ่ พวก MLM ก็แล้วแต่จขกท. ตัดสินเองนะครับ ว่ามันแล้วแต่มุมมอง มีคนรวยก็เยอะแยะ มีคนธรรมดากับมันเยอะกว่า- -* ถ้ามั่นใจว่า
    เราสามารถเป็นคนส่วนน้อยที่รวยทางนี้ได้ พูดเก่ง ชวนเก่ง มีSocial เยอะ ผมว่าเหมาะนะครับ

เห็นมีคน แนะนำอะไรเริ่มเยอะ มีมาใหม่ เรปบนผมเลยก็คือ Bitcoin ขุดเฉยๆก็ได้เงิน ตอบเลยครับ ว่าอย่าไปเชื่อสิ่งที่พิมพ์ด้วย คำพิมพ์ง่ายๆครับ

มันไม่ได้ง่ายอย่างที่หลายคนพิมพ์หรอกครับ ถ้าจะเอาดีทางได้ Bitcoin ผมแนะนำว่า เป็น นักเทรดจะดีกว่านะครับ หรือ ไม่ก็ลงตลาดForrex ยังจะดีสะกว่าอีกครับ

หรือถ้า จขกท แบบไม่อยากเสียทุนสักบาทเลยนะ อยากลงแค่แรง ทำบล็อก แล้วติดโฆษณาครอบตามผม ลิงค์ข้างล่าง แอบโฆษณา- -*อิอิ

มันก็ได้ไม่ฮะ แต่ได้เรื่อยๆ วิธีก็ไม่ยากเย็น รวมวันหนึ่งก็ราวๆ 1-2$ต่อวันฮะ ไม่เสียเงิน ยอมสละเวลาเล็หน้อยลองศึกษาดูนะเออ
    คุณขุดมาแล้วเหรอ ผมว่ามันง่ายและคุ้มกว่าเพราะไม่ต้องทำไรเลยเปิดคอมทั้งวันพอ แค่หาทุนประกอบคอมใส่การ์ดจอใบละ 2-3 พัน สัก 6 ใบก็น่าจะโอเค อย่างน้อยได้กำไรมาหักออกไป 30% จ่ายค่าไฟที่เหลือเข้ากระเป๋า เพื่อนผม รุ่นพี่ รุ่นน้องเพื่อน ของผมเขาก็ขุดกันหมด แต่ผมไม่ได้ขุด เพราะไม่เล่นการ์ดแดง ;D

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076
    สละเวลาขอท่านสัก 1-2 ชั่วโมง มาทำงานผ่านเน็ตกับเรา ท่านสามารถทำได้ในมือถือ คอม อื่นๆที่มีเน็ต
    ก็สามารถหารายได้ 10,000-15,000.-

สมัคร 088249xxxx ติดต่อคุณ จอน จอน จอน

ขำๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    ไม่มีครับ เอาจริงๆเลยนะ ตอบแบบจริงๆ ถ้าไม่อัพเกมแจก หรือทำเว็ปขายสินค้า ขายโฆษณา มันไม่มีครับ งานที่คุนคิดว่าผมเคยลองหาหมดแล้ว เช่นพวกงานช่วยพิมงานออนไลน์ งานกดโฆษณาออนไลน์ งานหาสมาชิก ทุกอย่างคือการหลวงลวงทั้งสิ้นครับ ผมเข้าใจ จขก. นะ ผมเองก็เคยผ่านความรู้สึกนี้มา ช่วงเวลาว่างเราก็อยากหางานทำ แต่ไม่อยากทำงานนอกบ้านอยากทำงานหน้าคอม ซึ่งผมก็หาแล้วหาอีก หาแบบจริงๆจังๆ จนได้ข้อสรุปว่า มันไม่มีครับ อยากเตือน จขก ด้วยความหวังดี อย่าหลงเชื่องานออนไลน์ ทุกอย่างครับ ไม่ว่าจะมารูปแบบไหน ถ้ามันเป็นงานที่บอกว่าแค่นั่งหน้าคอม 2-3 ชม มันคือการหลองลวงทั้งสิ้น ขอย้ำอีกครั้ง ถึงแม้จะหน้าเชื่อถือแค่ไหน มันก็ไม่ใช่ของจริง

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    มีนะครับ เปิดคอม+เน็ตทิ้งไว้ก็มีนะครับ ย้ำ แค่เปิดคอม+เน็ตทิ้งไว้ ครับ ถ้าถามว่าได้จริงไหม ได้จริงครับ มีคนยืนยันมาแล้วไม่ต้องมานั่งกด พวกโฆษณาเพียงเปิดโปรแกรม แล้วไปเล่นเกม ดูหนัง

หรือทำอะไรก็ได้เลย ผมใช้อยู่นะถึงเงินจะขึ้น 0.11 ต่อวัน แต่เมื่อครบ 5$ ก็โอนเข้า Palpay ทันทีหรือสิ้นเดือน

ชื่อโปรแกรม ชื่อว่า Gomez PEER ครับ (ไม่ใช่งานผ่านเน็ตนะเพียงโหลดโปรแกรมมาก็จบ) ลองหาหลักฐานดูใน Google ได้เลยครับ

ผมไม่ขอโพสลิ้ง Referral นะเพราะน่าจะผิดกฏ ลองไปหาจาก google ได้ครับ

***ไม่ได้มีเจตนามาโฆษณานะ แต่ใช้อยู่เห็นน่าจะมีประโยชน์สำหรับคนเปิดคอมทิ้งไว้ทั้งวัน***
    Road to Trophy Hunter

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: