ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] SIMCITY : CITIES OF TOMORROW [REPACK l 2014 l ENG l 2.29GB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gigarita อ่านกระทู้
    โหลดแล้ว คอนเฟิมร์ เล่นได้จริง ติดตั้งง่ายมากมาย หนุกด้วย !!!
    #อย่าลืมปิด แอนตี้ไวรัสเดอะค่ะ !!!#

ถึงนายกฯ หน้าใหม่ทุกคน: เริ่มต้นอาชีพการบริหารเมืองของคุณได้ที่นี่ แม้ว่าคุณจะไม่เคยเล่น SimCity มาก่อน ไม่ต้องห่วง เราเข้าใจคุณดี นี่คือเหตุผลว่าทำไมเราจึงจัดเกมชุดนี้สำหรับคุณ! เป็นเจ้าของเกม SimCity อันยอดเยี่ยมและภาคเสริม Cities of Tomorrow ได้ในชุดเดียว

เพื่อเริ่มต้นการบริหารเมืองของคุณ ประสบการณ์หลักของความสนุกจึงถูกรวมมาให้ในชุด เกม SimCity จะเริ่มต้นอาชีพการเป็นนายกเทศมนตรีอันยิ่งใหญ่ของคุณ คุณจะสามารถสร้างสรรค์เมืองได้ทุกรูปแบบ สร้างมหานครที่มีประสิทธิภาพสูงสุดตามที่คุณคิดหรือทุ่มเทงบไม่อั้นเพื่อสร้างเมืองในฝันของคุณ เศรษฐกิจ การศึกษา การป้องกันอาชญากรรม—ทั้งหมดนี้อยู่ในความดูแลของคุณ ทุกการตัดสินใจของคุณจะส่งผลต่อชาวซิมของคุณ

เมื่อคุณคุ้นเคยกับการทำหน้าที่นายกฯ ภาคเสริม Cities of Tomorrow จะทำให้คุณสามารถพัฒนาเมืองสู่อนาคต ภาคเสริมนี้จะทำให้คุณสามารถเข้าถึงเทคโนโลยีล้ำสมัยต่างๆ ที่จะเปลี่ยนแปลงเมืองของคุณ สร้างตึกระฟ้า MegaTower ทะยานขึ้นสู่อวกาศ ผลิตพลังงานสะอาดให้กับชาวเมือง และคอยเฝ้าดูการบุกโจมตีของหุ่นยนต์ยักษ์ที่จะทำให้เมืองพังพินาศ

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

REPACK BY R.G. MECHANICS - 2.29GB

ตัวเกมส์เวอร์ชั่น v 1.10
    (ตัวเกมส์ไม่ตัดอะไรออกครับ)

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01 : PART02 : PART03

PASSWORD : zionistic-upload.blogspot.com

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วรบกวนท่านนำรูปมายืนยันด้วยนะครับ
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    หากมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเกมส์ก็โพสไว้ในกระทู้เลยครับ ตอบได้ผมก็จะตอบให้ครับ
    (ท่านควรที่จะ Search ปัญหานั้น ๆ ใน Google ก่อนนะครับ)

วิธีติดตั้งเกมส์

1.โหลดไฟล์ครบทั้งหมด
    2.แตกไฟล์โดยใช้โปรแกรม Winrar
    3.รันตัว Setup ติดตั้งตามขั้นตอน ..
    4.เปลี่ยนภาษาให้เป็น อังกฤษ ก่อน

5.เข้าเกมส์ได้เลยครับ !

BLOGSPOT

FACEBOOK

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 26th April 2014 เมื่อ 18:05

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 436
    ไม่โหลด(เพราะโหลดของคนอื่นมาแล้ว 55) แต่กดขอบคุณให้เพราะชอบเกมนี้
    [ RYOSHIKI = GOOD MAN ]

สุราษฎร์ธานี ครับ
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,782
    ไว้จะลองดูน่ะครับ ผมโหลดของคนอื่นมันแตกไฟล์ไม่ได้ไม่รู้เป็นครับ ไฟล์ซ่อมก็แล้วโหลดใหม่เป็น10รอบก็แล้ว
    Celeron 500 MHz ram 256 M

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    มาเจิมหัยครับ ^^
    "การให้ที่ยิ่งใหญ่ที่สุด คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ"

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    ขอบใจจ๊า กำลังหาแบบ Repack พอดี
    Facebook :: Buddy Lord

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดแล้ว คอนเฟิมร์ เล่นได้จริง ติดตั้งง่ายมากมาย หนุกด้วย !!!
    #อย่าลืมปิด แอนตี้ไวรัสเดอะค่ะ !!!#

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gigarita อ่านกระทู้
    ขอบคุณที่มายืนยันครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ กำลังโหลดครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    467
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    อันนี้มีภาคหลักด้วยไหมครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 882
    สุดยอดครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

Exclamation

นี่คือระ?

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dekthaisong อ่านกระทู้
    นี่คือระ?

ตอนลงเกมส์ปิด Antivirus ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เล่นๆไปสักพักแล้วเกมส์ค้างแต่เสียงปกติกับเม้ายังขยับได้ ใครพอมีวิธีแก้มั้ยครับ ผมใช้วิน 8.1 นะครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอถามหน่อยครับ คือ โหลดตัวนี้ตัวเดียวลงแล้วเล่นได้เลยใช่ไหมครับ หรือว่าต้องโหลดอันไหนก่อนรึเปล่าครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    บางนา กรุงเทพมหานคร
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณค่ะ เล่นได้ 100% เลย
    CPU:INTEL I5 3570 3.40GHz / MB:Gigabyte H61M / VGA:MSI GTX 1060 3GB DUAL OC GDDR5 / RAM:Apacer 16 Chip DDR3 16GB 1600 / SSD: GALAX 240 GB / HDD:Seagate 2TB (x2) / PUS: DTECH 600W

Tags for this Thread