ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    Blog Entries
    2

[PC/ACTION] THE INCREDIBLE HULK [RIP][2008|ENG|FULL][ONE2UP/MEDIAFIRE][257MB]

เกมนี้ได้มีการนำจุดเด่นจากหนังมาสู่เกม และยังเพิ่มเติมเนื้อเรื่องและคาแรคเตอร์พิเศษจากการ์ตูนชื่อดัง เข้าไปอีกด้วย ผู้เล่นจะได้ตะลุยผ่านเมือง New York และฟาดฟันกับศัตรูร่างยักษ์ ท่ามกลางตึกสูงเสียดฟ้า อันกว้างใหญ่ไพศาล - การทำลายล้างที่ไร้ขีดจำกัด: กลายร่างเป็น the Incredible Hulk และสัมผัสกับประสบการณ์แห่งการทำลายล้างที่ ไร้ขีดจำกัด ผู้เล่นสามารถทำลายสิ่งของทุกอย่างที่ขวางหน้าได้ หรือจะนำสิ่งของเหล่านั้นมาใช้เป็นอาวุธก็ได้เช่นกัน - ความเดือดดาลที่รุนแรง: ความโกรธคือพลังอันแรงกล้า เพิ่มความโกรธให้กับ Hulk เพื่อเรียนรู้การเคลื่อนไหว ที่ทรงพลังและ เพื่อให้เกิดการทำลายล้างที่เงียบสงัด - สภาพแวดล้อมอันกว้างไกล: สภาพแวดล้อมจากเมือง Manhattan จะทำให้ผู้เล่นได้เข้าสู่สนามแห่งความสนุก ของการทำลายล้าง ที่ประกอบไปด้วย เควสย่อย มินิเกม และเรื่องราวที่นอกเหนือไปจากในหนัง รวมทั้งเพิ่มเติม รายละเอียดต่างๆที่มาจากการ์ตูน Marvel น่าเล่นมากเลยครับเกมส์นี้

Minimum:

Processor: Pentium 4 @ 2 GHz or Athlon Equivalent
    Memory: 512 Mb
    Hard Drive: 1.8 Gb free
    Video Memory: 128 Mb
    Video Card: with Pixel / Vertex Shader 2.0 Support
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0c
    Keyboard
    Mouse
    DVD Rom Drive

One2Up,Mediafire Part/200 MB
    ถ้าชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ Game.part01.rar, Game.part02.rar, Game.part03.rar

ผมใส่ Recovery Record 10 % สำหรับการกู้ข้อมูลนะครับ

One2Up
    Part 1 | Part 2

-----

Mediafire
    Part 1 | Part 2

1. แตกไฟล์
    2. Mount image
    3. Setup
    4. ลง Crack (ถ้ามี )
    5. เริ่มเกม

-----------------------------------------------------------------------------

*ใครโหลดเกมผมไปแล้วขอให้ท่านช่วยนำภาพมายืนยันด้วยนะครับ
    ไฟล์ทั้งหมดผมอัพเองนะครับมีปัญหาต่างๆเช่น การโหลดเกม ไฟล์เกม ฯลฯ โปรดรีบแจ้งมานะครับ
    อย่าโหลดอย่างเดียวนะครับ คลิกกล่าวขอบคุณด้านล่างซ้ายกระทู้ผมให้ด้วยนะครับ
    เพื่อผมจะได้มีกำลังใจในการอัพโหลดครั้งต่อไป*

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chen : 16th September 2012 เมื่อ 18:46

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ