ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460

คุ้กกี้รัน ผมได้ สิบ เจ็ด ล้าน แล้วววว เย้ๆ

ไม่มีอะไรมากหรอกครับ แค่ดีใจไม่รู้จะไปบอกใครดี ^ ^

ใครได้สกอร์เท่าไหร่ มีวิธีเล่นแบบไหนกันมั่ง บอกกันมั่งนะฮะ

อยากเทพๆ ^ _____ ^

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    ผมเวล30ครับ ได้ 3.3 ล้านอยู่เลย ใช้นางฟ้าเวล8 ผลัดซอมบี้เวล4 ได้แค่นี้แหละ

ลองซื้อสลัดมาเล่น เวล1 ได้ 2.8 ล้าน *****โหดกว่านางฟ้าอีก
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

เด็ก Hip
    กล่าวขอบคุณ
    428
    ได้รับคำขอบคุณ: 353
    ผมไม่เคยเล่นคุกกี้รันเลย

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ผมพึ่งโดนแบนไปหยกๆ ข้อหาโกงตัง 555555 สมน้ำหน้าผมที เสียดายคุ๊กกี้มากๆ

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    ผมยังได้ไม่ถึงล้านเลยครับ ใช้คุ้กกี้ผู้กล้า เวลmax

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 262
    ผมได้ 3.7 เอง
    กำลังฟาร์มตังอยู่
    มีแต่ นางฟ้า อัพเต็ม ขนนก +9 โจรสลัดเวล 0 เพิ่งซื้อ
    เพด ใช้ ดาวเวล 0
    มีวิธีฟาร์มตังไหม แต่ไม่เอาแบบท่านข้างบนนะ ^^

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yensanore01 อ่านกระทู้
    ผมได้ 3.7 เอง
    กำลังฟาร์มตังอยู่
    มีแต่ นางฟ้า อัพเต็ม ขนนก +9 โจรสลัดเวล 0 เพิ่งซื้อ
    เพด ใช้ ดาวเวล 0
    มีวิธีฟาร์มตังไหม แต่ไม่เอาแบบท่านข้างบนนะ ^^

ตอนนี้คลาสสิคสุดก็ คุ้กกี้ อาบัง ที่ +เงิน25% ตอนจบเกม ไปกับ เพท หยดทอง อะครับ

เก็บตังได้เยอะอยู่ แต่ถ้าจะ แอดวานซ์ กว่านั้นก็น่าจะเป็นแบบที่ผมทำอยู่

คือ โจรสลัด + ระเบิด + สุ่มสมบัติ บูสเตอร์ Gold coin boost (ปรากฎเหรียญทองในเหรียญเวทย์มนต์)

แล้วใช้ ผลัดสอง เป็น อาบัง แล้วก็เอา สมบัติ เข็มขัดแชมเปี้ยนไป

สรุปทั้งหมดทั้งมวลแล้ว ได้ตาละ 24k-36k (36 นี่คือสูงสุดที่ผมเคยทำได้นะต่อหนึ่งตา)

เงินพุ่งดีครับ แต่ปัญหาคือต้องมีเจ้า เพท ระเบิด ของโจรสลัดเนี่ยแหล่ะ แล้วก็ต้องสุ่มบูสเตอร์ ให้ได้

ดวงเลวๆหน่อย กว่าจะได้ก็หมดหลายหมื่น ใครมือดีกดทีเดียวก็ กำไรเน้นๆ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    ไม่มีอะไรมากหรอกครับ แค่ดีใจไม่รู้จะไปบอกใครดี ^ ^

ใครได้สกอร์เท่าไหร่ มีวิธีเล่นแบบไหนกันมั่ง บอกกันมั่งนะฮะ

อยากเทพๆ ^ _____ ^

คุณเล่นยังไงถึงได้ 17M ครับบอกหน่อยผมเล่นให้ตายก็ไม่เกิน 10ล้าน

ใช้ฮีโร่ วิ่งคู่กะโจรสลัด
    TEST

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 262
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้

ตอนนี้คลาสสิคสุดก็ คุ้กกี้ อาบัง ที่ +เงิน25% ตอนจบเกม ไปกับ เพท หยดทอง อะครับ

เก็บตังได้เยอะอยู่ แต่ถ้าจะ แอดวานซ์ กว่านั้นก็น่าจะเป็นแบบที่ผมทำอยู่

คือ โจรสลัด + ระเบิด + สุ่มสมบัติ บูสเตอร์ Gold coin boost (ปรากฎเหรียญทองในเหรียญเวทย์มนต์)

แล้วใช้ ผลัดสอง เป็น อาบัง แล้วก็เอา สมบัติ เข็มขัดแชมเปี้ยนไป

สรุปทั้งหมดทั้งมวลแล้ว ได้ตาละ 24k-36k (36 นี่คือสูงสุดที่ผมเคยทำได้นะต่อหนึ่งตา)

เงินพุ่งดีครับ แต่ปัญหาคือต้องมีเจ้า เพท ระเบิด ของโจรสลัดเนี่ยแหล่ะ แล้วก็ต้องสุ่มบูสเตอร์ ให้ได้

ดวงเลวๆหน่อย กว่าจะได้ก็หมดหลายหมื่น ใครมือดีกดทีเดียวก็ กำไรเน้นๆ ^ ^
    ขอบคุณครับ
    สงสัยต้องจัดอาบังละ
    แต่เข็มขัดผมไม่ได้อะเพิ่งมาเล่นทีหลัง T^T

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankcoxzaza อ่านกระทู้

คุณเล่นยังไงถึงได้ 17M ครับบอกหน่อยผมเล่นให้ตายก็ไม่เกิน 10ล้าน

ใช้ฮีโร่ วิ่งคู่กะโจรสลัด
    -คุ้กกี้
    ผลัด 1. เชียร์ลีดเดอร์ ผลัด 2. โจรสลัด

-เพท
    แฟลชบอล (เพทคู่เชียร์ลีดเดอร์)

-สมบัติ
    ขนนก+9 จอยเกม+6 โทรโข่งแดงของเชียร์ลีดเดอร์ +6

-บูสเตอร์
    Slow Energy drain

ตามนี้ครับ ชนไปสองที ตอนด่าน 9 เลยได้แค่นี้ ถ้าไม่ชนได้เยอะกว่านี้อีก T T

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yensanore01 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    สงสัยต้องจัดอาบังละ
    แต่เข็มขัดผมไม่ได้อะเพิ่งมาเล่นทีหลัง T^T
    ใช้ตัวหยดทองก็ได้ครับ อัพเต็มจะได้สมบัติของหยดทอง

+% เยอะกว่า เข็มขัดครับ ถ้าจำไม่ผิด

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    โคตรโหด O_O

** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovelyseed อ่านกระทู้
    โคตรโหด O_O

แต่ก็ยังไม่ใช่ที่ 1

มันเศร้าตรงนี้ T v T

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392
    ยังไม่ถึงล้านเลย

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    ขอ Line จขกท. หน่อยงับ กำลังติด *-*

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ youthgts อ่านกระทู้
    ขอ Line จขกท. หน่อยงับ กำลังติด *-*
    zenc_ คับ

ถึง 10 ตัวรึยังหว่าจะได้โพสได้

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ึคืออยากเติมด้วยอะครับ ไม่เติมไม่ถึง 10 ล้านแน่ มีวิธีการเติมไหมครับ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sorasak208 อ่านกระทู้
    ึคืออยากเติมด้วยอะครับ ไม่เติมไม่ถึง 10 ล้านแน่ มีวิธีการเติมไหมครับ ๆ
    True money เลยครับ ง่ายที่สุด

ซื้อบัตร true money (ไปเซเว่นบอกเค้าเลยครับ จะเอากี่บาท) > เข้าเวป https://store.line.me/ > ล้อคอิน > Charge > เติมตัง > เลือก Cookie run > เลือก เพชร ที่ต้องการ

เข้าไปเลือกราคาที่เราจะซื้อก่อนไปเติมก็ได้ครับ จะได้รู้ว่าต้องใช้เท่าไหร่

เติมดีๆ เติมเฉพาะที่จำเป็น ไม่ต้องเติมเยอะ ก็เทพได้ครับเกมนี้ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    Blog Entries
    1
    เล่นครั้งเดียวเลิกเลย เบื่อ - -

กล่าวขอบคุณ
    824
    ได้รับคำขอบคุณ: 439
    -คุ้กกี้
    ผลัด 1. เชียร์ลีดเดอร์ ผลัด 2. โจรสลัด

-เพท
    แฟลชบอล (เพทคู่เชียร์ลีดเดอร์)

-สมบัติ
    ขนนก+9 จอยเกม+6 โทรโข่งแดงของเชียร์ลีดเดอร์ +6

-บูสเตอร์
    Slow Energy drain

ตามนี้ครับ ชนไปสองที ตอนด่าน 9 เลยได้แค่นี้ ถ้าไม่ชนได้เยอะกว่านี้อีก T T

ใช้ตัวหยดทองก็ได้ครับ อัพเต็มจะได้สมบัติของหยดทอง

+% เยอะกว่า เข็มขัดครับ ถ้าจำไม่ผิด
    ผมก็ทำเเบบนี้ได้13ล้านเองชนไป1ไม่ได้ยังไงก็ไม่ได้

ขนนก+9โทรโข่ง+5ปิ่น+5 หรือเป็นเพราะผมไม่มีจอยเกมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ezbird : 11th April 2014 เมื่อ 02:22
    /\AMD FX 8350 oc 5.00ghz /\corsair h100i\ /GIGABYTE990FXA-UD7/\ GTX 780 SLI/\SILVERSTONE Gold1200w /\ vengeance 16 gb ssd corsair gt 120 gb

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    55 เล่นคุกกี้รันยังเติมทรูกันอีกรึนี่

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ezbird อ่านกระทู้
    ผมก็ทำเเบบนี้ได้13ล้านเองชนไป1ไม่ได้ยังไงก็ไม่ได้

ขนนก+9โทรโข่ง+5ปิ่น+5 หรือเป็นเพราะผมไม่มีจอยเกมครับ
    จอยเกมมีส่วนสำคัญนะครับผมว่า เพราะมันจะทำให้เราดูดได้หมด มาแค่ขนนก+9 เพียวๆ

ต่อให้มี โสม+9 อีกอัน ผมคิดว่าคะแนนไม่น่าจะห่างจาก ขนนก+จอยเกมมาก

เพราะตอนขึ้นโบนัส จอยเกมเก็บได้เกลี้ยง แต่โสม เก็บได้ไม่เยอะ เวลาที่ไม่มีแม่เหล็กมาหาเรา

ขอถามเพิ่มนะครับ

-เล่นเสตปตามที่ผมบอกแล้วชนไปครั้งเดียวนี่ หมายความว่า ท่าน วิ่งวนด่านสุดท้ายแล้วใช่ป่ะครับ

-รู้เทคนิคกระโดดแบบ สั้นๆ แต่นับทีละ 2 ของเชียร์ลีดเดอร์รึยังครับ

ถ้ายังก็ถามไว้นะครับ เด่วผมมาบอกๆ ^ ^

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Taxi Driverเเท็กซี่มหากาฬ
    ข้างทาง Road To Side
    กล่าวขอบคุณ
    2,193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,770
    400k เอง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    เล่นวิ่งไม่เคยชนเลย หัวใจหมดก่อน 555 เวล 40 เอง ใช้นางฟ้า + มิสไซ ซีล มิสไซ และ ขนนก ซอมบี้วิ่งพลัด วิ่งไม่ชน แต่ใจหมดก่อน ได้แค่ 6 M เองอ่าา

ปกติใช้ เข็มคลัด +8 และ หยดทอง +8 เก็บเงินเอา เล่นเรื่อยๆ
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

กล่าวขอบคุณ
    824
    ได้รับคำขอบคุณ: 439
    จอยเกมมีส่วนสำคัญนะครับผมว่า เพราะมันจะทำให้เราดูดได้หมด มาแค่ขนนก+9 เพียวๆ

ต่อให้มี โสม+9 อีกอัน ผมคิดว่าคะแนนไม่น่าจะห่างจาก ขนนก+จอยเกมมาก

เพราะตอนขึ้นโบนัส จอยเกมเก็บได้เกลี้ยง แต่โสม เก็บได้ไม่เยอะ เวลาที่ไม่มีแม่เหล็กมาหาเรา

ขอถามเพิ่มนะครับ

-เล่นเสตปตามที่ผมบอกแล้วชนไปครั้งเดียวนี่ หมายความว่า ท่าน วิ่งวนด่านสุดท้ายแล้วใช่ป่ะครับ

-รู้เทคนิคกระโดดแบบ สั้นๆ แต่นับทีละ 2 ของเชียร์ลีดเดอร์รึยังครับ

ถ้ายังก็ถามไว้นะครับ เด่วผมมาบอกๆ ^ ^
    รู้ครับ+ชนด่านสุดท้าย1ครั้งครับ คะเเนนได้13ล้านเองT-T
    /\AMD FX 8350 oc 5.00ghz /\corsair h100i\ /GIGABYTE990FXA-UD7/\ GTX 780 SLI/\SILVERSTONE Gold1200w /\ vengeance 16 gb ssd corsair gt 120 gb

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DkTaP82 อ่านกระทู้
    เล่นวิ่งไม่เคยชนเลย หัวใจหมดก่อน 555 เวล 40 เอง ใช้นางฟ้า + มิสไซ ซีล มิสไซ และ ขนนก ซอมบี้วิ่งพลัด วิ่งไม่ชน แต่ใจหมดก่อน ได้แค่ 6 M เองอ่าา

ปกติใช้ เข็มคลัด +8 และ หยดทอง +8 เก็บเงินเอา เล่นเรื่อยๆ
    เปลี่ยนผลัดแรกเป็นพวกตัวใหม่ๆครับ เช่น ทหาร รึ เชียร์ลีดเดอร์ คะแนนจะพุ่งกว่านี้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ezbird อ่านกระทู้
    รู้ครับ+ชนด่านสุดท้าย1ครั้งครับ คะเเนนได้13ล้านเองT-T
    เลเวลอะไรครับ ทำไมได้น้อยจัง ถ้าวิ่งใช้ของตามที่ผมบอกเป้ะนี่ น่าจะเยอะกว่านี้นะครับ รึว่าจะเป็นเพราะจอยเกมจริงๆ - -"