ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1

เกณฑ์ทหารเสร็จกันไปแล้ว มีเรื่องอยากถามด้วยครับ

ผมไม่ผ่านครับ เสร็จตั้งแต่ 9 โมงคนแรกเลย หน้าอกไม่ถึงดีใจมาก อยากจจะบอก กะเทยสวยกว่าผู้หญิงอีกครับ (อยู่ยากแล้วครับ )
    ผมจะถามคือ เราต้องทำยังไงอีกบ้างครับ ต้องไปเอาอะไรอีกไหม ผมได้ สด43มาแล้ว แค่นี้เสร็จสรรพกับการเป็นชายไทยแล้วหรือ ? หรือต้องมีอะไรอีก
    . ..

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    ไม่ต้องทำอะไรแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    mำครับ ต้องไปหา***ดี อำเถอ แล้วลงทะเบียทหาร กับสาธารณรัฐ เขาจะให้คุณ ใส่ชุดทหารสีขาว แล้วไปประจำการบนยาน เตรียมรบกับ ดาท เวเดอร์

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ผมอยากรู้ครับเรื่องหน้าอกไม่ถึงเนี่ยมันต้องเท่าไรหรอครับถึงจะผ่าน ผมอยากเป็นมากผมต้องไปเกณปีหน้า ผมเป็นคนรูปร่างเล็ก สูง 172 หนัก 50กว่าๆ สิ่งที่ผมกลัวไม่ผ่านคือหน้าอกไม่ถึงเนี่ยแหละ เลยอยากรู้ว่า หน้าอกมันต้องเท่าไรหรอครับ

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ co5056 อ่านกระทู้
    ไม่ต้องทำอะไรแล้วครับ
    รุ้สึกจะต้องไปเอา สด.8 อะไรอีกหรือเปล่าครับ หรือแค่นี้จบแล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ArmyLight อ่านกระทู้
    ผมอยากรู้ครับเรื่องหน้าอกไม่ถึงเนี่ยมันต้องเท่าไรหรอครับถึงจะผ่าน ผมอยากเป็นมากผมต้องไปเกณปีหน้า ผมเป็นคนรูปร่างเล็ก สูง 172 หนัก 50กว่าๆ สิ่งที่ผมกลัวไม่ผ่านคือหน้าอกไม่ถึงเนี่ยแหละ เลยอยากรู้ว่า หน้าอกมันต้องเท่าไรหรอครับ
    ตาม พรบ. เอาตั้งแต่ 146 ขึ้นไป แต่จริงๆเค้าเอา 160 น้ำหนักน้อยไม่เกี่ยวครับ จะเอาเฉพาะ อ้วนๆ มีค่า dmi อะไรสักอย่าง(ผมไม่ทราบเพราะผมกุ้งแห้ง)
    หน้าอก เอา 76 ขึ้นไปครับ ถ้าอยากเป็นผมแนะนำตั้งแต่ตอนนี้คุณ เล่นกล้ามหน้าอกไว้ครับ แล้วพอถึงวันก็ร้องขอได้เลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lightenning : 10th April 2014 เมื่อ 16:39
    . ..

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    หายใจออก 76 เซ็น หายใจเข้า 79 เซ็น ครับ

ถ้าต่ำกว่านี้ถือว่าไม่ได้ขนาด

กล่าวขอบคุณ
    93
    76 ขึ้นไปนี่คือ เอาอะไรใช้ในการวัดหรอครับ

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ได้ สด43 ก็จบแล้วครับไม่ต้องทำอะไรแล้ว

ส่วนที่ถาม 76 ขึ้นใช้สายวัดตัวธรรมดา ๆ ครับใช้หน่วยเป็น เซ็นติเมตร
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dreamm อ่านกระทู้
    mำครับ ต้องไปหา***ดี อำเถอ แล้วลงทะเบียทหาร กับสาธารณรัฐ เขาจะให้คุณ ใส่ชุดทหารสีขาว แล้วไปประจำการบนยาน เตรียมรบกับ ดาท เวเดอร์
    ...ไปแล้วหนึ่งราย
    อากาศที่บ้านนายคงร้อนมาก

กล่าวขอบคุณ
    93
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kidsylenser อ่านกระทู้
    ได้ สด43 ก็จบแล้วครับไม่ต้องทำอะไรแล้ว

ส่วนที่ถาม 76 ขึ้นใช้สายวัดตัวธรรมดา ๆ ครับใช้หน่วยเป็น เซ็นติเมตร
    วัดรอบอกใช่ไหมครับ เหมือนวัดรอบเอวป่ะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ใบดำครับ เสร็จ2ทุ่ม เพราะจับคนแรกเลย