ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020

ใครมีเกม Don't Starve ใน Steam บ้างโหลด MOD นี้ให้ที

ใครซื้อเกม Don't Starve ใน Steam บ้าง ใครซื้อแล้ว โหลด MOD นี้ให้ผมทีเถอะ ขอร้องสุดๆ...

http://steamcommunity.com/sharedfile.../?id=172291214

ผมไม่ได้ซื้อโหลดก็ไม่ได้ด้วย ขอบคุณครับผม ...
    Facebook :: Buddy Lord

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ถ้าโหลดแล้วเล่นแล้วเป็นไงมาบอกด้วย *-* อยากเล่นกับเพื่อนนน

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    ตอนนี้ลดราคาด้วย 3.99$ ฮ่าๆๆ น่าสนๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    คุณกำลังเข้าใจผิดอย่างเเรงเลยคับ มันไม่ใช่ mod ที่เอาไว้เล่นออนไลน์กับเพื่อน เเต่เป็น mod ที่ทำให้เล่น 2 คนภายใน 1 เครื่องต่างหาก
    วิธีใช้เค้าบอกไว้ว่า ให้โหลดโปรเเกรม Teamview มาเเล้วให้เพื่อนมาบังคับเล่นในเครื่องเรา ลองดูวิธีเล่นก่อนคับ

YOU CAN PLAY THROUGH INTERNET !
    1. Instal my mod.
    2. Download program called "Team Viewer 8" http://www.teamviewer.com/en/ The program is 100% free.
    3. Friend connect to your computer using this program.
    4. He can control your computer. Then your start game, he sees it and he can control second player using arrows etc... So he play with us!
    ปล. ถ้าคุณอยากเล่น mod หรือต้องการเล่น patch ของเกมใหม่ๆ ก็ควรซื้อของเเท้นะคับ เป็นกำลังในผู้พัฒนาด้วย เเนะนำถ้าซื้อตอนนี้ก็ซื้อ DLC มาด้วย จะได้เล่นได้เเบบเต็มอรรถรส

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SlienceKill อ่านกระทู้
    คุณกำลังเข้าใจผิดอย่างเเรงเลยคับ มันไม่ใช่ mod ที่เอาไว้เล่นออนไลน์กับเพื่อน เเต่เป็น mod ที่ทำให้เล่น 2 คนภายใน 1 เครื่องต่างหาก
    วิธีใช้เค้าบอกไว้ว่า ให้โหลดโปรเเกรม Teamview มาเเล้วให้เพื่อนมาบังคับเล่นในเครื่องเรา ลองดูวิธีเล่นก่อนคับ

YOU CAN PLAY THROUGH INTERNET !
    1. Instal my mod.
    2. Download program called "Team Viewer 8" http://www.teamviewer.com/en/ The program is 100% free.
    3. Friend connect to your computer using this program.
    4. He can control your computer. Then your start game, he sees it and he can control second player using arrows etc... So he play with us!
    ปล. ถ้าคุณอยากเล่น mod หรือต้องการเล่น patch ของเกมใหม่ๆ ก็ควรซื้อของเเท้นะคับ เป็นกำลังในผู้พัฒนาด้วย เเนะนำถ้าซื้อตอนนี้ก็ซื้อ DLC มาด้วย จะได้เล่นได้เเบบเต็มอรรถรส
    นั้นแหละผมเอามาไว้เล่น2คนในเครื่องเดียว ไม่ได้เล่นออนไลน์ อยากได้จริงๆอันที่ใช้อยู่นี้บัคมาก
    Facebook :: Buddy Lord

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    โหลดของworkshopแล้วมันเอาไปใช้กับของเถื่อนได้เหรอครับ ผมไม่เคยเห็นนะ