ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 49

Lightbulb [WEB BROWNSER] Marketglory บริหารการตลาดกันเถอะ

Marketglory
    เป็นเกมส์จำลองรูปแบบระบบเศรษฐกิจและการเมืองในโลกเสมือนจริง สามารถเล่นผ่าน web browser ได้ทุกที่ ทุกเวลา
    คุณสามารถเลือกที่จะเป็นนักธุรกิจ พนักงานบริษัท หรือทหารรับจ้าง เพื่อที่จะทำเงินในเกมส์หรือยึดครองประเทศต่างๆ
    มาทดสอบความสามารถของคุณในการบริหารธุรกิจ สร้างรายได้ หรือวางแผนปกครองประเทศกัน..
    คู่มือการเล่น : http://forum.marketglorythai.com/ind...pic,848.0.html
    เพิ่มเติม : http://forum.marketglorythai.com/index.php

วีธีเล่นเบื้องต้น
    หาเงินจากการทำงาน ได้วันละ 1 ครั้ง
    ต่อสู้ ได้วันละ 10 ครั้ง ครั้งละ 10 นาที

สมัครคลิก

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samapon : 12th April 2014 เมื่อ 23:42

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    มีขาดทุนมั้ยหล่ะ 5555

กล่าวขอบคุณ
    4
    ฮ่าๆ มีครับ เมื่อก่อนหน้านี้รัฐบาลเราเกือบล่มจม ตอนนี้เราก็เป็นเมืองขึ้นของอินโดด้วย แต่ส่วนใหญ่ ได้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    แชร์ ธุรกิจลูกโซ่ เเบบใหม่รึเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ฮ่าๆไม่ครับผม ไม่เชื่อไม่ว่ากันครับ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ไม่แชร์นะครับ ผมเห็นมีกระทู้ก่อนหน้านี้ก็มาโพส เห็นว่าได้เงินจริงครับ

Be A Good Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    1,571
    ได้รับคำขอบคุณ: 669
    กระทู้แบบนี้ก็เคยลอยไปแล้วนะครับ //ผมเล่นอยู่ชื่อ Exorcist_TH

ปล.ลิงค์สมัครจขกท.จะได้ตังค์จากคนที่สมัครจากลิงค์นะครับแหม่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    เกมนี้มีคนตั้งกระทู้ 2-3 คนแล้วโดนอุ้มไปแล้วระวังหน่อยนะครับ
    เกมนี้มันได้จริงแต่ต้องเล่นต่อเนื่องเป็นระยะเวลาเกือบปีกว่าจะได้อะครับ นอกจากมีคนกล้าลงทุน
    ตั้งแต่ช่วงแรกๆก็จะได้เงินได้กำไรคืนมาไวครับแต่เริ่มจากไม่มีอะไรเลยก็เกือบปี วันนึงใช้เวลาเล่นก็ 2-3 ชมได้
    ผมเลิกเล่นละเพราะธุรกิจล่มจมกำไรไม่มีเงินไม่เพิ่มเลยไม่ไหวละ เลิกครับ
    แต่ถ้ามีลูกโซ่มันจะช่วยได้นิดหน่อยครับ ใครมีความอดทนสูง กล้าลงทุน ก็ลองดูครับ ได้จริง
    ส่วนตัวผมขอบายครับ ไม่ค่อยมีความอดทน+คำนวณไม่ค่อยเก่งก็เลยต้องเลิกไป