ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Strike Suit Zero : Directors Cut - (CODEX) | FULL | 2014 |-[FilecondO|One2Up]

Genre: Action, Indie
    Release Date: 8 Apr 2014
    Platform: PC | PS4 | Xbox One
    Gameplay Modes: Single-player
    Developer: Born Ready Games
    Ratings: MetaCritic: n/a
    Strike.Suit.Zero.Directors.Cut-CODEX

ในเกมนั้นเราจะได้รับบทเป็นนักบินหน้าใหม่ของ United Nations of Earth ที่มีชื่อว่า Adams ที่เพิ่งถูกส่งออกมารบกับแนวหน้าร่วมกับนักบินสาวคู่หูมากประสบการณ์ที่คอยสอนการเล่น การบังคับเราอยู่ในช่วงต้นเกมที่ชื่อว่า Reynold หรืออะไรซักอย่างประมาณนั้น โดยในช่วงต้นเกมนั้นเราจะยังได้บังคับยานง่อยๆเท่านั้นไปจนถึง Mission ที่ 3 ที่เราจะได้รับมอบยานรบสุดเมพแห่งห้วงอวกาศมาซึ่งมันก็คือเจ้า Strike Suit

Minimum:

OS: Windows 7 (SP1) or Windows 8 (Please note that we only support 64 bit OSs.)
    Processor: Intel Core 2 Quad
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: DirectX 11 graphics card with 1 GB Video RAM - Nvidia Geforce GTX 460 or AMD Radeon HD 5770
    DirectX: Version 11
    Hard Drive: 5 GB available space
    Sound Card: DirectX 9.0c Compatible Sound Card with Latest Drivers

FULL GAMES – CODEX 4.79 GB

VIP

Filecondo 1-Part

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢

1GB/Part
    ไฟล์บีบอัดพิเศษ เเตกไฟล์จะได้ขนาด 4.79 GB

ONE2UP
    Part01 |:| Part02 |:| Part03

MULTIUPLOADS

FILECONDO

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢

--แตกไฟล์ > Mount Image > Setup > Crack > Play--

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 13th April 2014 เมื่อ 20:57

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    414
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    สุดยอด แนวเกมน่าสนใจมากครับ ชอบมากๆเลยแนวหุ่นๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 16

ผมโหลดไอเจ้า MSVCR110 ไว้ในโฟเดอร์เกม 5555 ลองดูเผื่อได้แต่ก็ไม่ได้ผล

อาการนี้แก้ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    297
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    กำลังโหลดครับ ขอบคุณ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    ลองเอาไปไว้ใน c/windows/system32/ ดูครับเหมือนเคยทำแบบนี้อยู่เกมหนึ่ง
    All in One > TOUCH14 Crigame http://criwebs.com/forum/

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tuarek อ่านกระทู้

ผมโหลดไอเจ้า MSVCR110 ไว้ในโฟเดอร์เกม 5555 ลองดูเผื่อได้แต่ก็ไม่ได้ผล

ลองเอาไปไว้ใน c/windows/system32/ ดูครับเหมือนเคยทำแบบนี้อยู่เกมหนึ่ง
    All in One > TOUCH14 Crigame http://criwebs.com/forum/

คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

กล่าวขอบคุณ
    414
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tuarek อ่านกระทู้

ลงพวกใน c++ กับ directx ที่อยู่ใน _CommonRedist ครับ อยู่ในโฟลเดอร์เกม

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eqpush อ่านกระทู้
    ลงพวกใน c++ กับ directx ที่อยู่ใน _CommonRedist ครับ อยู่ในโฟลเดอร์เกม
    โอเคครับเล่นได้แล้ว ขอบคุณครับ

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    เล่นได้จ้า ขอบคุง คุคุ
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณครับ