ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537

ขอคำปรึกษาหน่อยครับ ตอนนี้อึดอัดมาก แฟนประจำเดือนมา - -'

แฟนผมประจำเดือนมาครับ เห็นเค้าหงุดหงิดตั้งแต่เช้า เจออะไรบ่นหมด ผมไม่รู้จะทำไร เลยถามไปว่า "กินยายัง"
    เค้าก็ตอบมาว่า "กินแล้ว" ด้วยน้ำเสียงอันทรงพลัง - -' ตอนนี้เธอกำลังอารมเสียหนัก บอกอยากอยู่คนเดียว
    ตั้งสถานะว่า "ห้ามกวน อารมเสีย" ผมก็ทำอะไรไม่ถูก ปกติผมเจอเหตุการณ์แบบนี้ เงียบเป็นอย่างเดียวครับ
    อีกอย่างผมเป็นคนกลัวแฟนด้วยน่ะ เจอแบบนี้รู้สึกอึดอัดมาก ถึงขั้นเหงื่อตกกันเลยทีเดียว เหมือนอยู่กลางสนามรบ
    ผมเลยอยากมาขอคำปรึกษาหน่อยครับ ผมอยากให้เธออารมดีขึ้นสักนิดก็ยังดี ใครมีวิธีไหนดีๆ มาแชร์หน่อยครับ

ปล. สงกรานนี้ ไม่สนุก แถมพาให้เครียดอีกตั้งหาก
    .:ll:.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    แฟนเมนส์มา ผู้หญิงมักจะงุงิง่าย เป็นเรื่องปรกติครับ คุณก็อย่าไปถามเซ้าซี้อะไรเขามากสิ ยิ่งคุณไปซักไปถามเขายิ่งจะรำคาณ
    อนาคตผมเดาได้เลยว่าคุณเป็นคน "กลัวเมีย!!!"
    ผ่าไฟแดงไปเลยเซ่!!! : มิตรสหายท่านหนึ่ง
    ปล. นายมันอ่อนหัด มีความตั้งใจแต่ก็ยังอ่อนหัด!!! //แมวพิมพ์
    [IMG] [/IMG]

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

รสโนริสาหร่าย
    กล่าวขอบคุณ
    474
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    อย่าไปถามเซ้าซี้ผู้หญิงมากครับ เปิดเเอร์เย็นๆ ให้คลายร้อนลดอารมณ์
    เราก็นั่งเล่นเกมส์ ทำงานของเราไป ถ้าเขาหิวหรือต้องการอะไรเขาก็บอกเองครับ
    พออารมณ์เย็นจะอ้อนหรือจะเล่น ค่อยว่ากันอีกทีครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    อยู่ เฉย เฉย << สิ่งที่คุณควรทำคับ 55555

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    ช่วงนี้นายต้องใจเย็นๆ คอยรับมือกับอารมณ์เวี่ยงของแฟนให้ได้ เรารู้เราเข้าใจ แฟนเราก็เวี่ยงเวลามีประจำเดือน

แนะนำพูดดีกะคุณเธอ อย่าขัด เวลาเค้าอารมณ์ดีก็เล่นกันเบาๆ อย่าแรง

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ไม่เข้าใจจริงๆผู้หญิงนี่

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    ซื้อตั๋ว แล้วไปอยู่ต่างจังหวัดซัก 1 อาทิตย์ครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ปล่อยไปตามธรรมชาติ สักพักเดี๋ยวก็ดีเอง
    แฟนพูดอะไรก็ ได้ครับพี่ ดีครับท่าน

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    สรุปว่า ผมคงต้องอยู่เฉยๆ และก็เงียบเหมือนเดิมสิน่ะ *-*
    .:ll:.

Bunny so CUTE !!
    กล่าวขอบคุณ
    657
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    เดี๋ยวก็หายครับ จขกท ก็ไม่ต้องถึงขนาดเงียบก็ได้แต่ เวลาคุยอะไรก็พยายามเออ ออ ตามไปอย่าขัดใจเธอเป็นพอครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    เหมือนแฟนผมเลย เมนมาก็เลยอดเล่นน้ำ อารมณ์ก็เลยหงุดหงิด แล้วอากาศก็ร้อนอีก
    จะออกไปเล่นน้ำก็โดนว่าอีก กลัวผมไปจับนมสาว (บ้าไปแล้ว)
    ผมก็ทำอะไรไม่ได้ นั่งหง๋อยแดรกกก เลย อดเล่นเลยปีนี้ ได้แต่ไปเที่ยวกับที่บ้าน
    เซ็งๆๆๆ ระบาย

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    อยู่ให้นิ่งที่สุดเท่าที่จะนิ่งได้ ยิ่งอยู่กับที่ได้ยิ่งดี ถ้ามันพูดหรือคุยอะไรมาให้ตอบคำเดียวเลยว่า จ้าาาา

ถ้าไม่อยากมีปัญหามากเวลามันต้องการอะไรต้องทำเดี๋ยวนั้น แล้วก็เอาไปประเคนให้ถึงหน้ามันไม่งั้นบ้านพัง

อย่าไปสาระแนร์ สใส่เกือกถามเรื่องของกินที่ท่านคิดว่าหามาให้กินแล้วจะอารมเย็นลง ยิ่งถ้าคิดว่าเป็นของต้องห้าม

ของคนที่ลดความอ้วนด้วยแล้ว ก็อย่าแม้แต่จะคิด เช่น ขนมต่างๆ ช็อคโกแลต น้ำหวาน คือถ้ากินแล้วมันสงบลงมานิดก็ดีไป

แต่ถ้ามันสวนกลับมาว่า อยากเห็นตรูอ้วนหรอ น้ำหนักขึ้น บลาๆๆ ก็เตรียมตัวจองศาลาวัดได้เลย

ทุกสิ่งที่คิดจะทำให้ต้องรอบครอบยิ่งกว่าสอบปลายภาค พลาดขึ้นมาไม่มีติด F มีแต่ D ที่มาจาก DEAD เท่านั้น

จากประสบการณ์ตรง เจอกับตัวเองมานานกว่า 5 ปี
    0000000000000000000000

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    เเฟนเมนมาบอกคำเดียว เราต้องสู้ครับ อย่ายอมเธอ 55555555555 +

. .. .

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    -.- อ่านมาเขาบอกว่า(เขาไหน?) ช่วงนี้นางจะอารมณ์หงุดหงิดเนื่องจากขาดฮอร์โมน ให้กินอาหารที่มีฮอร์โมน เอสโตรเจน จะช่วยได้

เช่น นมถ่วเหลือง น้ำเต้าฮู้ น้ำมะพร้าว กับของหวานๆ จะช่วยให้อารมณ์ดี โค้ก แฟนต้า ประเคนไป เปิดแอร์เย็นๆ ดูหนังฟังเพลง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    มาดีกว่าไม่มานะครับ ฮ่าๆ