ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Pro Evolution Soccer 2014 (v.1.7.0.0|1 DLC|PESEdit Patch 4.1) | ENG [ Repack By Z10YDED ] 2013 |-[FilecondO|One2Up|Multiuploads]

Year: 2013
    Genre: Sport (Soccer) / 3D
    Developer: Konami Computer Entertainment Tokyo
    Publisher: Konami
    Publication Type: Repack
    Game Language: English [Multi9]
    Voice Language: English
    Crack: Included

เพื่อให้ดูเป็นเกมส์ที่จำลองการแข่งขันฟุตบอลจริงๆ สิ่งแรกที่ PES 2014 เน้นก็คือความสมจริงของลูกฟุตบอลทุกสิ่งในสนามแข่งจะส่งผลต่อการเคลื่อนที่ของลูกฟุตบอลอย่างสมจริง ไม่ว่าจะแรงปะทะ มุมของแรงปะทะ พื้นสนาม น้ำหนักและส่วนสูงของนักเตะ ทุกอย่างล้วนเอามาคำนวนผลการเคลื่อนที่ของลูกฟุตบอลทั้งหมด รวมไปถึงระบบการส่งลูกที่ให้อิสระในการควบคุมลูกส่งมากขึ้น และยังใช้รูปแบบเดียวกันในการตัดลูกส่งของคู่แข่งด้วยซึ่งทำได้แบบ 360 องศา , เพิ่มความสมจริงให้กับร่างกายของนักเตะทุกคนด้วยระบบฟิสิกส์ ซึ่งส่งผลให้รูปร่างของนักเตะมีผลต่อการเล่นทุกจังหวะ ไม่ว่าจะเป็นการยิง การส่ง การกระโดดโหม่้ง การเข้าบอล บังบอลและการแทคเกิล (สไลด์) ข้อมูลเหล่านี้จะส่งผลต่อการเล่นทั้งหมด โดยเฉพาะการแทคเกิลนั้นเป็นระบบที่ PES 2014 เน้นค่อนข้างมาก , โดยจะเพิ่มรูปแบบการแทคเกิลหลายๆแบบเอาไว้ ซึ่งนักเตะจะใช้การแทคเกิลต่างกันออกไปตามสถานการณ์และแรงของการแทคเกิลก็มาจากรูปร่างและพลังของนักเตะนั้นๆด้วย แถมผู้ถูกแทคเกิลก็จะมีผลจากความแรงนั้นเช่นกัน ฟุตบอลไม่ได้เล่นคนเดียว การวางแผนจึงเป็นสิ่งสำคัญต่อชัยชนะ

Repack Features:
    - Cut: voice other than English
    - Recoded: nothing
    - Game Version: 1.7.0.0
    - Setup time: ~ 13 minutes

Additional content:
    + PESEdit Patch 4.1
    + Package Data (Data Pack) 4.3

REPACK BY Z10YDED 3.17 GB

VIP

Filecondo 1-Part

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢

1GB/Part

ONE2UP
    Part01 |:| Part02 |:| Part03 |:| Part04

FILECONDO
    Part01 |:| Part02 |:| Part03 |:| Part04

MULTIUPLOADS

☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢☢

grimdevil-game.blogspot.com

วิธีซ่อมไฟล์ | แตกไฟล์เเล้ว Password ผิด คลิ๊กที่นี่

-- แตกไฟล์ > Mount Image > Setup > Play--
    ( ควรปิด Antivirus ก่อนลงเกม )

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 16th April 2014 เมื่อ 01:30

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 30 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ขอรับไปลองก่อนนะครับ *0*

ยืนยันว่าเล่นได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LookPhet : 16th April 2014 เมื่อ 00:52

Friday/Yahoo!/ Who am I
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,575
    ขอรับด้วยนะคับ ขอบคุณค้าบ ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    124/33 Nonthaburi Maneeyamasterpice
    กล่าวขอบคุณ
    678
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ขอบคุณคร๊าบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นได้ครับมายืนยัน ติดตรงเล่นยากกว่าภาค 2013 เยอะเลย 5555

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมว่า speed game มันดูช้าๆ น่ะครับ เวอร์ชั่นนี้ถึงจะปรับเป็นเร็วสุดแล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ