ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 677

ทำไมเจอแต่ riki drow sniper bloodseek

เจอบ่อยมากแทบจะทุกเกมส่วนใหญ่อยู่ฝั่งตรงข้ามแล้วผมมักจะสู้ไม่ได้ ****โคตรโหดเลยตีไม่กี่ทีผมตายละ 555+ แต่พอพวกนี้มาอยู่ฝั่งผมรู้สึกทำไมมันกากๆวะ

สงสัยเป็น อาถรรพ์ 55

.: สมาคมคนรักสาวแว่น :.
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 989
    ผมเกลียด drow สุดล่ะ ถ้าเจอคนเล่นโหดๆ นะ บอกลาตั้งแต่กลางเกมเลย
    .::: STOP :::.

บ้านเดี่ยวชั้นเดียว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    เจอแต่ nature prophet โหดๆ

แต่พอมาอยู่ทีมด้วยกันเท่านั้นแหละ กากทันที

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Cutto23 อ่านกระทู้
    ผมเกลียด drow สุดล่ะ ถ้าเจอคนเล่นโหดๆ นะ บอกลาตั้งแต่กลางเกมเลย
    drow นี้โหดๆตีไม่กี่ทีตาย ผมเคยเล่น enchant เกิดพอสมควรสู้กับมัน ตีมันจะตายละมันหันกลับมายิงผมไม่กี่ที ตาย

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    เพราะ stat ท่านยังต่ำอยู่ ก็เลยเจอแต่พวกมือใหม่

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[ MaFaKaAlex ]- อ่านกระทู้
    เพราะ stat ท่านยังต่ำอยู่ ก็เลยเจอแต่พวกมือใหม่
    ครับๆ stat ท่านคงสูงน่าดู แถมท่านคง pro มากเลย

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ กล้วย อ่านกระทู้
    ครับๆ stat ท่านคงสูงน่าดู แถมท่านคง pro มากเลย
    กำ ไปตีความเอาว่าผมพูดเหน็บ เลยพูดเหน็บผมเฉย 555
    จุดประสงค์ไม่ได้จะพูดเหน็บครับ

ปล.ถ้า stat สูง มันไม่มีแล้วครับ พวกนั้นอะ นานๆทีถึงจะมี
    มันจะมีพวกคอมโบโหดๆ ทีมเวิร์คโหดๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย -[ MaFaKaAlex ]- : 16th April 2014 เมื่อ 00:48

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ผมเจอแต่ Pro Invok อ่ะ สกิลคอมโบอย่างโหด

โดยเฉพาะ ทอร์นาโด + EMP มานาเกลี้ยงหลอด - -*

เกลียดสุดๆก็ Butcher โคตรๆ เกลียดตอนดึงไป Rape กลางป่า

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ผมเจอแต่ invoke (เจอฝั่งตรงข้าม 15นาทีคทาใบ้วิ่งไปทั่ว พอฝั่งตูเจอ 15 เท้าม่วง สายไฟ 2สกิล rip 5555+) เจอแมร่..ทุกเกม แบบเล่น 10ตา เจอ8 งี้ - -* pudge รองลงมา

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    sniper ออก บริ้งครับ next level of sniper =.=

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    ผมไม่ค่อยหรอกพวกนี้ เจอเฉพาะตอนแรกๆ หลังๆพวกนี้ใครหยิบมานี่ feed เป็นไก่เลย

โดยเฉพาะ drow ฆ้าง่ายสุดหล่ะ