ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173

ถามคนเล่นซับใน LOL หน่อยครับ

ผมเก็บตังมาได้ 6300 เเล้วครับเเต่ว่าอยากไดซับสักตัว
    ตอนนี้ลัง เลอยู่ครับว่า จะเอา นามิ หรือ ลูลู่ ดีครับ อยากได้ทั้งสอง เเต่ต้องเลือกนะครับ

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    ถ้าให้ผมเลือก ผมว่าเอา ลูลู่ดีกว่าครับ เพราะว่าสกิลอันติใส่ให้ตัวแทงค์ ยืนกันสบายเลย แต่ค่อนข้างใช้จังหวะหน่อยนึง

นามิเหมือนว่าจะเล่นยากกว่าหน่อยๆ เพราะตัวบางมากๆ แนะนำ ลูลู่ ครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

= Hikari E =
    อยู่ไหนก็ได้อยากอยู่ก็อยู่..
    กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ถ้าเป็นผมๆ น่าจะเลือกนามิน่ะอยู่ในกลุ่มหมวกฟางต้องเก่งอยู่แล้ว(!?)
    นามิดูจากสกิลรวมๆ แล้วเล่นดีๆ ก็อาจจะเทียบแครี่ได้นะครับ ฮ่าๆๆ ความเห้นส่วนตัวผมเลือกนามิ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~บุคคลนิรนามในบอร์ด~
    ......!! ฟุเนี้ยว!
    กล่าวขอบคุณ
    408
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    เป็นผม ผมจะซื้อ LuLu นะครับ เพราะผมชอบ กรรม!!..
    LuLu สกิลมันก็พร้อมเกือบทุกอย่างนะครับ ตอดก็แรงพอตัว เพิ่มเกราะ ความเร็ว แล้วอัตติ ก็ตัวใหญ่ ก็ถือว่าดีนะครับ
    ส่วน Nami ต้องโยนลูกน้ำแม่นๆ ฮิลเพื่อน แล้วก็คลื่นน้ำเปิด ก็ถือว่าดีทั้งคู่ฮะ -0-
    แง่ม แง่ม!!.. แง่ม ฟุเนี้ยววว >.,<

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ก็แล้วแต่ว่าเราจะไปซัพตัวอะไรครับ แต่แนะนำเอานามิไปครับ สกิลหนีมีน้อย แค่ความเร็ววิ่งที่เพืิ่มขึ้น แต่ทดแทนมาด้วยการฮีล และยิ่งเอาไปพร้อมกับ ADC masksman ที่สามารถ โปก ดีอย่างเอสเรียว จะน่ากลัวมาก ท่าแรก จับได้ครั้งหนึ่ง ก็อาจจะคิลฝ่ายตรงข้ามได้เลย

ลูลู่ เป็นซัพโปก ที่เอาตัวรอดได้ดี ตอดเรื่อยๆ สายนี้จะแพ้ทางสาย Sustain สูงๆ แต่ชนะทางสาย Kill อย่างลีโอน่า เทรซ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ลูลู่ คุ้มครับ เล่นได้หลายแบบ MID TOP SUPPORT JUNGLE ก็ได้

นามิเล่นได้ สกิลมีCCเยอะ แล้วครับเครื่อง ฮิว ยกศัตรูที่ง่ายกว่าอันติลูลู่ เอามาคอมโบกับยาสูโอะได้
    Puirez//

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ซื้อ ลู่ๆๆเเล้วครับ สนุกมากก ขิ้นสุดท้ายว่าจะออก โอเมน วอ (โล่3000) ออกถูกมั้ยไม่รู็ 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 482566789 : 19th April 2014 เมื่อ 01:49

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ลูลู่ครับ ครบเครื่องเรื่องซัพพอร์ต Build AP ได้ด้วยนะ แรงๆ อิอิ

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    Lulu ดีกว่าครับ เล่นได้หลายสายดี จะเล่นซับ แท้ง ADC AP ได้หมด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    ซื้อ ลู่ๆๆเเล้วครับ สนุกมากก ขิ้นสุดท้ายว่าจะออก โอเมน วอ (โล่3000) ออกถูกมั้ยไม่รู็ 555

วันนี้ท่านเข้าไปดูผมเล่น Lulu Tank สิน่ะ มันมากเลย กว่าจะชนะ เล่นซะเหนื่อย 71 นาที 5555555
    .:ll:.

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZirusZa อ่านกระทู้
    วันนี้ท่านเข้าไปดูผมเล่น Lulu Tank สิน่ะ มันมากเลย กว่าจะชนะ เล่นซะเหนื่อย 71 นาที 5555555
    อ่อเห็นในเกมมัน 61นาที เเล้วเลยคิดว่า น่าจะดุเดือดอยู๋ เลยอยากดูความมันส์ 555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ตัว Support ที่เล่นบ่อยที่สุดคือ Sona ค่ะ ส่วนไอเทมก็ รองเท้า ถ้วยรีมานา(ขออภัยที่จำชื่อไอเทมไม่ได้) จากนั้นก็หมวกม่วงๆเพิ่มเวทย์ กับไอเทมที่เพิ่มเวทย์120%อย่าง Vampire Grip(มั้งคะ) นาฬิกาทราย(กดปุ๊ปตัวสีทองเป็นอมตะ+เดินไม่ได้ชั่วคราว) หน้ากากขาว ฯลฯ ประมาณนี้อ่ะค่ะ
    ปล. ID : FernLover เล่นพอชิลด์ๆนะ ไม่ถึงกับเก่งจ๊ะ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MilkyNaNa อ่านกระทู้
    ตัว Support ที่เล่นบ่อยที่สุดคือ Sona ค่ะ ส่วนไอเทมก็ รองเท้า ถ้วยรีมานา(ขออภัยที่จำชื่อไอเทมไม่ได้) จากนั้นก็หมวกม่วงๆเพิ่มเวทย์ กับไอเทมที่เพิ่มเวทย์120%อย่าง Vampire Grip(มั้งคะ) นาฬิกาทราย(กดปุ๊ปตัวสีทองเป็นอมตะ+เดินไม่ได้ชั่วคราว) หน้ากากขาว ฯลฯ ประมาณนี้อ่ะค่ะ
    ปล. ID : FernLover เล่นพอชิลด์ๆนะ ไม่ถึงกับเก่งจ๊ะ
    ครับๆ เเอดชื่อไปเเล้วนะครับ ^^

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ID : Pz_x เล่นกากมาก ชอบเล่น Bliz Nami เพราะฉะนั้นเราอวย นามิ (กรรม ง่ายขนาดนั้น)

แนะนำว่าอยากเล่นตัวไรก่อนก็ซื้อก่อน สุดท้ายก็มีทั้งคู่อยู่ดี

ส่วนตัวถ้ามีปัญหาแบบนี้ ว่าจะซื้อตัวไรดี เราจะถาม ADC ที่เล่นด้วยประจำว่าเค้าชอบตัวไหนกว่ากัน
    เพราะเวลาเล่นก็เล่นกับมันตลอด -.- ซัพคงไม่ได้ไปเล่นอื่น ส่วนทีมไฟท์ส่วนใหญ่ก็ดูแล ADC อยู่ดี