ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    ผมก็เป็นฝรั่งไม่เห็นจะแคร์ไอพวก ผช ก็ชอบด่าผมพอไปข้างนอกที่ไหนสาวๆมอง****พวกนั้นทำหน้าแบบว่า โ๕รตสะใจเลย 555555

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jan

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    พูดตรงๆครับ ผมอยากมีแฟนต่างชาติ มากกว่าไทยซะอีก
    ยินดีกับเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับได้ลาภโต

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jan

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ถ้าผมได้ เอมม่่ามาเป็นแฟน คงจะไม่มีใครบ่นหรอกน่ะ อิจฮาด้วยซ้ำครับ 55555 สเปคแต่ละคนไม่เหมือนกัน เพื่อนคุณอาจมองในแง่ไม่ดี มากกว่าครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jan

กล่าวขอบคุณ
    748
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    ผมนี่โคตรอยากมีแฟนเป็นฝรั่งเลยครับ ผมก็ชอบคนไทยนะ แต่ฝรั่งคือที่สุดของผมแล้วอ่ะครับ มันโดน spec สุดๆ
    เชื่อมั่นเอาไว้ครับ คุณ จขกท. คุณน่ะเจ๋งแล้วครับ แต่ก็ขึ้นอยู่กับหน้าตาแฟนของคุณด้วย ถ้าหน้าตาดี แล้วมาพูดแบบนี้ ก็คืออิจฉา หรือไม่ก็ตาถั่ว หรือไม่ก็ไม่ชอบฝรั่งอ่ะครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jan

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    cpt.noppakit jan ท่านอาจารย์มีสาวเหลือบางปะครับ ส่งมาให้ผมหน่อยก็ดีอยาก speak english แล้ว
    ที่จริงผมก็เคยจีบฝรั่งอยู่ช่วงหนึ่งบน my space(บอกอายุอีกแล้วตู555)ตอน ม.2 แต่ก็เลิกไปเพราะคุยกับ
    ไม่ค่อยได้ยังไม่เก่งอังกฤษเท่าสมัยนี้เป็นได้ขอคนเยอรมันที่พูดอังกฤษดีๆ หน่อยนะครับจะได้จีบง่ายหน่อย
    อดอยากมานานละ จะได้ทำตามฝันที่เป็นจริงซะที(จะได้ซิ่งรถที่เยอรมันซะทีตู)ชออายุไม่เกิน 21ปีจะดีมาก
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jan

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ผมอยากมีแฟนเป็น ฝรั่งบ้างจัง ;_; อิจฉา จขกท.

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jan

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    อิจฉาครับ ง่ายๆ

ปล.อิจฉาว้อยยย อยากมีแฟนเป็นฝรั่ง ขาวๆเนียนๆ บ้าง T T

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jan

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ติ่งไทยแลนด์มั้งครับ 555+

ผมเคยมีแฟนฝรั่งอยู่ครับ เจอกัน เที่ยวกัน พูดคุยกัน

แต่ไม่ถึงขั้นมีอะไรหรอก คบได้ไม่นาน เรายังเข้ากันไม่ได้อีกหลายเรื่อง

แต่สาวไทยเข้าใจง่ายครับ

ผมไปหน้าร้านทอง แค่ขยิบตา เขาก็ถ่างขาให้ผมแล้ว

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

jan

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ผมชอบตรงที่ว่าเวลาแฟนผมเค้ามีอะไรเค้าก็บอกเราตรงๆเลย ไม่อ้อมค้อมแถวนิสัยดีด้วย

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ตอนนี้ผมก็มีเมียไปลูกครึ่งคับ....ครึ่งฮิปโปโปครึ่งช้างน้ำผมล่ะปวดจิตเลย

Rayong Societys
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ผมว่า เพื่อน จขกท. อิจฉาชัวร์

กล่าวขอบคุณ
    4,888
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    อย่าคิดมากครับบ้างคนมันเป็นพวกชาตินิยม

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ $3MiFiN@L$ อ่านกระทู้
    cpt.noppakit jan ท่านอาจารย์มีสาวเหลือบางปะครับ ส่งมาให้ผมหน่อยก็ดีอยาก speak english แล้ว
    ที่จริงผมก็เคยจีบฝรั่งอยู่ช่วงหนึ่งบน my space(บอกอายุอีกแล้วตู555)ตอน ม.2 แต่ก็เลิกไปเพราะคุยกับ
    ไม่ค่อยได้ยังไม่เก่งอังกฤษเท่าสมัยนี้เป็นได้ขอคนเยอรมันที่พูดอังกฤษดีๆ หน่อยนะครับจะได้จีบง่ายหน่อย
    อดอยากมานานละ จะได้ทำตามฝันที่เป็นจริงซะที(จะได้ซิ่งรถที่เยอรมันซะทีตู)ชออายุไม่เกิน 21ปีจะดีมาก
    แนะนำให้ลองเข้าไปเล่นเว็บ interpals ดูครับ ที่นั้นมีเยอะมากๆ แต่ผมเคยเจอคนเยอรมันที่ชอบคนเอเชียอยู่แค่ 2 คนอายุ 14 และ 16

คนอเมริกันที่ชอบคนเอเชียก็มีน้อย ถ้าเขาไม่ได้ชอบวัฒนธรรมของเอเซียหรือเป็นสาวก K-pop อ่ะนะ

แต่ส่วนใหญ่ที่ชอบคนไทยสุดๆเลยคือ อินโดนีเซีย ฟิลิปปินส์ ตุรกีและโปแลนด์

คนรัสเซียก็น่ารักนะครับ ไม่ได้โหดร้ายอย่างที่คิดไว้ ผู้หญิงรัสเซียจะมีนิสัยเหมือนผู้หญิงไทยเกือบทุกอย่าง

ยกเว้นแต่ผู้หญิงรัสเซียจะไม่ค่อยงี่เง่า ขยันทำงาน แต่ขี้หึงมากกกกก
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ผมยังมีเเฟนเป็น พม่าเลย รู้จักกันตอนเขาทำงานก่อสร้างเเล้วทำ อิฐตกใส่หัว เธอไม่กล้าพาผมไปโรงบาลครับ เพราะเธอเป็นเเรงงานต่างด้าว
    จากนั้นผมก็พักอยูที่บ้าน พม่า 2ต่อ2จากนั้น ผมก็ตื่น 555

//มีเเฟนเป็นคนชาติไหนไม่สำคัญ สำคัญที่ว่าเเค่มีความรักให้กันเเละกัน ก็ไม่จำเป็นต้องเเคร์าสายตารอบข้าง เพราะมันคือ"ความรัก"

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpt.noppakit อ่านกระทู้
    แนะนำให้ลองเข้าไปเล่นเว็บ interpals ดูครับ ที่นั้นมีเยอะมากๆ แต่ผมเคยเจอคนเยอรมันที่ชอบคนเอเชียอยู่แค่ 2 คนอายุ 14 และ 16

คนอเมริกันที่ชอบคนเอเชียก็มีน้อย ถ้าเขาไม่ได้ชอบวัฒนธรรมของเอเซียหรือเป็นสาวก K-pop อ่ะนะ

แต่ส่วนใหญ่ที่ชอบคนไทยสุดๆเลยคือ อินโดนีเซีย ฟิลิปปินส์ ตุรกีและโปแลนด์

คนรัสเซียก็น่ารักนะครับ ไม่ได้โหดร้ายอย่างที่คิดไว้ ผู้หญิงรัสเซียจะมีนิสัยเหมือนผู้หญิงไทยเกือบทุกอย่าง

ยกเว้นแต่ผู้หญิงรัสเซียจะไม่ค่อยงี่เง่า ขยันทำงาน แต่ขี้หึงมากกกกก
    14 16 คุกสินะ
    ที่จริงผมก็ชอบรัสเซียนะ สาวดีด้วย ตอนไปคอนฯ คนรัสเซียเยอะมาก แถมเป็นชาติจากยุโรปมาเที่ยวไทยสูงสุดอันดับ 1
    แถมในเว็บที่ให้มารัสเซียนล้วนๆ แต่สาวรัสเซียแต่ละคนแจ่มๆเยอะมาก เป็นประเทศที่ติดว่ามีคนสวยอันดับต้นๆของโลก
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    อยากมีแฟนฝรั่งบ้าง เบื่อสาวไทยหมวยๆล้ว
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    ตอนนี้ขอมีแฟนก็พอ 555
    Toradora!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 25

Red face

อยากมีแฟนเป็นลูกครึ่ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย earthzaok : 20th April 2014 เมื่อ 17:44 เหตุผล: ผิดกระทู้

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    ผมเคยมีแฟนเวียดนามนะ เนียน ขาว นึกแล้วอยากกลับไปคืนดีด้วย

เอาจริงๆนะ "อิจฉา" ง่ายจบ

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    เจ๋งดีครับ มีแฟนเป็นฝรั่ง ได้ภาษา เดี๋ยวผมหาแฟนมังคุดมั่ง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมก็พอพูดภาษาอังกฤษ ได้อยู่นะคับแต่มันติดที่รูปร่างกับหน้าตา

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jan อ่านกระทู้
    คืออยากจะถามความเห็นอะครับว่าคิดยังไงกะ คนฝรั่ง เพราะตอนนี้ผมรู้สึกสงสัยมากว่าชายไทยคิดอย่างไรเกี่ยวกับสาวฝรั่งยังไงคือผมเป็นคนนึงที่ตอนนี้มีแฟนเป็นฝรั่ง(แต่เธอพูดไทยได้นะ) แล้วเราก็คบกันได้ประมาณ 5 เดือน หล่ะก็ราบลื่นด้วยดีจนผมไปเจอเพื่อนคนหนึ่งผมเอารูปผมกับแฟนให้เขาดู เขาก็มาถามผมว่า '' ฝรั่งคนนี้แฟนมุงเหรอ '' ผมก็ตอบว่า '' เออใช่ '' แล้วมันก็บอกผมว่า '' แฟนมุงคนหรือเปรตว่ะผิวก็ขาวหยั่งกะผีคนไทยน่ารักกว่าเยอะ '' ผมเริ่มรู้สึกโกรธเพื่อนผมแต่ก็ไม่ได้พูดอะไรพอผมกลับบ้านผมก็นั่งคิดว่า เพื่อนผมทำไมมันพูดงั้นว่ะ หรือมันอิฉฉาผม ก็เลยอยากมาขอความเห็นครับ
    ผมจีบญี่ปุ่นอยู่เหมือนกัน อย่าไปแค์สเปคใครสเปคมัน

สงครามเท่านั้น
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    Blog Entries
    1
    อยากมีมั้งจังหาที่ไหนเหรอครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    แค่มีแฟนเป็น "ฝรั่ง" ทำมาเป็นคุย ผมมีเคยมีแฟนเป็น "มังคุด" กับ "ทุเรียน" ยังไม่คุยสักคำ อ่ะโด่

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    แค่มีแฟนเป็น "ฝรั่ง" ทำมาเป็นคุย ผมมีเคยมีแฟนเป็น "มังคุด" กับ "ทุเรียน" ยังไม่คุยสักคำ อ่ะโด่
    กำลังจะเล่น เลย ช้าไปสินะ 55