ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

愛してるよ.
    <:::::::::: Bangkok,Thailand ::::::::::>
    กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,392

Post > H1Z1 กับวีดิโอเกมเพลย์แบบจัดเต็ม !! <

> H1Z1 กับวีดิโอเกมเพลย์แบบจัดเต็ม !! <

Sony Online Entertainment ได้เปิดช่วงทดสอบให้ผู้เล่นบางส่วนเข้าร่วมทดสอบเกม H1Z1 เกมใหม่ของทางค่ายกับแนวเอาชีวิตรอดในโลกซอมบี้ที่ได้แรงบันดาลใจเกมมาจาก Rust และ DayZ

จากวีดิโอนั้นแสดงให้เห็นถึงโลกภายในเกมที่ทาง Sony บอกไว้ว่ามันจะใหญ่แบบโคตรๆ ซึ่งผมดูวีดิโอนี้แล้วก็ต้องบอกว่ามันกว้างใหญ่และสภาพแวดล้อมดูน่าสนใจไม่น้อยเพราะแต่ละจุดไม่ได้ถูกออกแบบมาให้กว้างแต่กลวงแต่อย่างใด เราจะได้เห็นอาคารบ้านเรือนเป็นระยะ แคมป์ร้างที่มีซอมบี้เดินรายล้อม ระหว่างทางได้เห็นสัตว์ป่าวิ่งบนทุ่งหญ้า อย่างไรก็ตามลูกเล่นในส่วนอื่นก็ยังไม่ทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้นไปกับมันเท่าไรนัก อนึ่งคือเกมยังอยู่ในช่วงทดสอบด้วยครับ ในช่วงท้ายวีดิโอเราจะได้เห็นระบบคราฟสิ่งของ ซึ่งระบบที่ว่านี้จะเป็นอะไรที่ชูโรงเกม H1Z1 เลยก็ว่าได้

H1Z1 จะเปิดให้บริการแบบ Free to Play แต่หากใครต้องการเข้าร่วมทดสอบในช่วง Early Access จะต้องเสียเงินจำนวน $20 เพื่อเข้าเล่น
    เกมนั้นพัฒนาโดยใช้พื้นฐานของเกม Planetside 2 โดยใช้ Forgelight Engine ในการพัฒนาครับ

ขอบคุณข่าวสารดีๆจาก

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    เเลดู ไม่มีอะไรให้ทำ ไม่ได้โชว์ระบบอะไรเล๊ย เดินๆๆๆๆๆๆ....
    เเต่ดีที่มีรถขับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ถ้ามันจะเอาชีวิตรอดจริงๆจากซ้อมบี้ก็น่าสนนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    น่าสนุกดีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    รีวิวได้ น่าเบื่อมาก อะ ผมว่า

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    สมกับเป็น sony จริงๆ....?
    I52400 3.10 Ram 4.00 GTS 450

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    แค่เปิดให้เล่นฟรีนี่ก็น่าสนแล้วไม่ต้องไปเถื่อนไปมุดไปทำเซิฟเอง
    TROL HAHAHAHAHA

กล่าวขอบคุณ
    197
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    Blog Entries
    1
    จะดีกว่า WarZ หรือ DayZ มั้ยนะ
    CPU : Intel E5400 Dual Core 2.70 GHz / Ram : 4 GB 2x2 (DDR3) / VGA : ATI Radeon™ HD 5450

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ดูดีนะ สำหรับของฟรีเนี่ย แลดูนี่เป็นการเล่นให้ดูรูปร่างของเกมส์ในปัจจุบันซะมากกว่าน่ะนะ ผมก็แปลอังกฤษเก่งซะเหลือเกิน 555+

--- Avril Lavigne ---
    อยู่ในใจเธอไง >.<
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    โคตรน่าเล่นอะครับ ใครเล่น DAYZ คงรู้ดี

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    รอ Dayz มีรถมั้ง