ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 69

ม้าลำพอง(Ferrari) Vs กระทิงดุ(Lamboghini)

ส่วนตัวเลยเป็นคนชอบรถครับ ซึ่งเลยจะมาแชร์กันหน่อยว่าใครชอบรถอะไร รุ่นไหนบ้าง ทำไมถึงชอบ(ไม่จำเป็นต้องเป็นรถของ 2 ค่ายนี้ก็ได้) ซึ่งส่วนตัวผมก็ชอบ ทั้งม้าและกระทิง ซึ่งแต่ละค่ายก็มีประวัติStoryที่น่าสนใจมากๆโดยเฉพาะกระทิงเหลือง

ทำไมถึงชอบรถ เพราะมันเท่ครับ เอาตรงๆ ถึงแม้่ราคาจะเเพงบรรลัยก็ตาม!!! และด้วยรูปทรงที่ดูหรูหราทำไมผมชอบด้วยครับ เอาเข้าจริงๆผมจะชอบ Lamboghini มากกว่า เพราะว่า ดุดัน บ้าระห่ำ เปรียบเหมือน กระทิงดุ ต่างกับ Ferrari ที่เน้นไปที่ความ หรูหรา สวยงาม เปรียบเหมือน ม้าสง่างาม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 0BlackwinD0 : 20th April 2014 เมื่อ 19:57
    วิธีที่ดีที่สุดในการทำนายอนาคตก็คือ การสร้างมันขึ้นมา

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ: