ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Sometime life's Suck.
    Kisarazu-shi,Shibagen
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 840

Cool Need for Speed 2014 มีใครดูเเล้วมั้งมาแชร์มาความรูปสึกกันหน่อย

เรื่องย่อ
    เป็นเรื่องราวของนักแข่งรถชื่อโทบี้ มาร์แชล ที่ถูกใส่ร้ายในคดีที่เขาไม่ได้ก่อ เมื่อพ้นโทษออกมา เขาก็มาลงแข่งในการแข่งขันรถข้ามประเทศสุดโหดเพื่อจัดการแก้แค้นคนที่ใส่ร้ายเขา ผู้ร้ายของเรื่องที่รับบทโดยโดมินิก คูเปอร์ รู้เข้า ก็ส่งนักล่าหัวเงินรางวัลตามประกบเพื่อหาทางกำจัดโทบี้ หนังยังมีไมเคิล คีตัน, อิโมเจน พูทส์, เรมอน โรดริเกซ และไรมี่ มาเลก ร่วมแสดง

ความเห็นผม

เนื่องจากตัวละครที่ไม่คุ่นตาของผมแรกๆที่ผมดูอาจจะนึกว่าหนังไม่สนุกๆนะครับ แต่เริ่มดูไปทำให้ผมเปลี่ยนความคิดหนังมันม่ใช้แค่เอารถ Supercar มาแข่งมาระเบิดทิ้งมาชนเล่นๆหรอก แรกผมอาจจะคิดว่าเหมือนเกมส์ ที่แข่งอย่างเดียวนี้ แต่นี้ผมดูเเล้วมีความรู้สึกอินไปกับหนังมากครับ ทั้งตอนที่แข่งกับตอนที่ต้องขับรถไปแข่ง กับ ไม่รู้ว่าผมคิดเองหรือล่าวนะเพราะนางเอกเรื่องนี้ผมว่า น่ารักดีนะครับ
    ยังไงรอความเห็นของแต่ละท่านนะครับ ส่วนตัวผมให้หนังเรื่องนี้ 7/10 ครับ อาจจะเนื่องจาก ช่วงแรกมันดำเนินเรื่องน่าเบื่อไปนิดนึง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เลนกลางหาย
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    ผมดูหนังเรื่องนี้ผมรักคนอังกฤษนะ
    MoNsTeR KiLL !!

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เขาว่าสนุกกันแต่เห็นตัวอย่างแล้วไม่ชอบใจเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    383
    ได้รับคำขอบคุณ: 708
    สนุกครับ แต่ตกใจเสียงพระเอก (แหบเกิ้น)

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    กำลังจะพาลูกชายไปดูครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    หลังจากที่พาลูกชายไปดู ต้องบอกเลยว่าหนังสนุกมาก เป็นหนังที่ทำจากเกมส์แล้วไม่ผิดเพี้ยนไปจากตัวเกมส์เลย ยังคงเป็นความ underground ซิ่งรถแบบผิดกฏ ต้องชมคนเขียนบทเลย มีแอบฮาเป็นช่วงๆ ทำให้หนังดูไม่น่าเบื่อ เอาเป็นว่าให้คะแนนสักแปดเต็มสิบละกันครับ

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    ส่วนตัวคิดว่าเนื้อเรื่องมัน งงๆ ไม่ค่อยปะติดปะต่อเท่าไหร่ เเต่ฉากซิ่งรถมันโฮกๆยอมรับเลย

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ฉากซึ่งรถผม ว่าผ่าน เเต่เนื้อเรื่อง ไม่เข้มข้นพอ ว่างั้นนะ อิอิ

เเต่รวมเเล้วสนุกครับ ผมให้ ผ่านน น