ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 851

Cool {GAMEPC} ARMA II Operation Arrowhead + MOD {DAYZ} !!SOFUN ConFirm !! {ONE2UP}

"WORKING COOP"

ARMA II OA สามปีหลังจากเกิดการปะทะใน Chernarus ซึ่งอยู่ใน ARMA II ภาคหลัก
    สถานการณ์รุนแรงครั้งใหม่ระเบิดขึ้นใน Green Sea Region กองกำลังผสมที่นำโดย US Army เคลื่อนกำลังพลไปที่ Takistan เพื่อเรียกความสงบสุขคืนมาให้ เร็วที่สุดและป้องกันไม่ให้พลเรือนบาดเจ็บล้มตายไปมากกว่านี้

DAYZ คือ Mod เป็นการดัดแปลงเกมส์ Arma II ให้น่าสนุกขึ้นในรูปแบบการเอาชีวิตรอดจาก ซอมบี้ ผู้เล่น ครับผู้เล่นที่ผมหมายถึงก็คือคนที่เล่นออนไลน์ด้วยกันนี่แหละครับ
    ซอมบี้: จะมาอธิบายเกี่ยวกับซอมบี้ก่อนเพราะมันคือจุดเด่นของเกมส์นี้ จากประสบการ์ที่ผมเล่นมาไม่ได้เปิดเวปแต่อย่างใดก็อธิบายให้เข้าใจง่ายแบบบ้านๆกันเลยนะครับ ซอบบี้จะมีหูตาที่ดีมากในตอนกลางวัน ส่วนตอนกลางคืนหูจะหนวกตาจะบอดเลยหล่ะครับแต่ก็อันตรายเหมือนกันถ้าเกิดว่าโดนมัน ตบ อาจจะเกิดอาการเลือดไหลไม่หยุด แก้ด้วยการใช้ Bandeg

Clip รีวิว BY CJXDEXDEVIL + {วิธีลง}{COOP}

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YetPetz_13 อ่านกระทู้
    เล่นได้ไม่มีปัญหานะครับ พอลงเกมเสร็จมันจะขึ้นเป็นวินโดว .bat หน้าจอเล็กๆดำๆ อย่าไปปิดมันนะครับปล่อยให้มันลงไปนานหน่อย พอลงเกมเสร็จก็ทำตามขึ้นตอนในคลิปเลย อย่าลืมลงอัพเดทก่อนจะเล่นเกมด้วยนะครับให้มันเป็น 1.62

จริงๆตัว mod ตอนนี้ไปไกลแล้วครับ ผมเคยโหลดพวกตัวเสริมมาเยอะโคตร รวมๆตัวเกมส์เกือบ 20 Gb. เพราะ mod ใหม่ๆมีพวก bandit ให้เรายิงเล่นได้ด้วยต้องไปหาดูเอาเองครับเยอะมาก

เห็นหมู่บ้านละรีบไปก่อนมืดดีกว่า

ยิงปืนขึ้นฟ้านัดเดียวได้ซอมบี้ทั้งฝูง

SUBSCRIBE + LIKE

ARMA II Operation Arrowhead Recovery 5%

PART 8 โหลดใหม่ได้ที่นี่ คลิก

PART 1 PART 2 PART 3 PART 4 PART 5 PART 6 PART 7 PART 8 PART 9 PART 10 PART 11 PART 12 PART 13 PART 14 PART 15

ARMA II Operation Arrowhead UPDATE 1.62 Recovery 5%(เผื่อไว้ต้องใช่หากเข้า dayz ไม่ได้)

PART เดียว

MOD DAYZ 1.6.0.1 Recovery 5%

PART เดียว

MPMissions Recovery 5%

PART เดียว

PASS - CJXDEXDEVIL

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CJX : 29th April 2014 เมื่อ 14:45

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Blog Entries
    3
    นอนรอครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PhraMid อ่านกระทู้
    นอนรอครับท่าน
    ครับผม....

กล่าวขอบคุณ
    1,232
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    4
    น่าเล่นมากๆ
    Windows 8.1 64 bit CPU Intel Corei7 4770 RAM 24.00 GB 1600 GPU VIDIA GTX 780TI

กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ยังรอคอยเเละเป็นกำลังใจให้ครับผ้มมม

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ king kong อ่านกระทู้
    ยังรอคอยเเละเป็นกำลังใจให้ครับผ้มมม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ su21 อ่านกระทู้
    น่าเล่นมากๆ
    ช่วงเย็นๆมืดๆ...ของวันนี้น่าเสร็จบางส่วนปล่อยโหลดได้ครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    1
    เล่น มัลติกับเพื่อนได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    เล่นออนไลน์กันได้ใช้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    รอคืนนี้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    84
    รอๆๆๆๆๆ มาไวๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    84
    มันสร้างห้องเองเล่นคนเดียว*****เลย แล้วก็ เซฟไมไ่ด้ช่างมัน 555

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    ว่าจะกลับมาเล่นDayZ Mod อยู่เหมือนกัน DayZ SA ไม่ไหวเเล้วครับเดี๋ยวนี้ อัพเดทช้ามาก ไม่มีอะไรใหม่ๆเลย นับวันมันยิ่งเหมือนWarZเข้าไปทุกที หาของครบ อาวุธครบ ก็มาซุ่มยิงคน มันไม่ค่อยมีอะไรให้ทำเลย เดี๋ยวจะรอโหลดตัวเกมนะครับ เเต่ผมเล่นในDayzcomander(เเท้เท่านั้น) ใครสนใจ มาเล่นด้วยกันนะ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ครับ รอตัวเกม อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peacepe2 อ่านกระทู้
    ว่าจะกลับมาเล่นDayZ Mod อยู่เหมือนกัน DayZ SA ไม่ไหวเเล้วครับเดี๋ยวนี้ อัพเดทช้ามาก ไม่มีอะไรใหม่ๆเลย นับวันมันยิ่งเหมือนWarZเข้าไปทุกที หาของครบ อาวุธครบ ก็มาซุ่มยิงคน มันไม่ค่อยมีอะไรให้ทำเลย เดี๋ยวจะรอโหลดตัวเกมนะครับ เเต่ผมเล่นในDayzcomander(เเท้เท่านั้น) ใครสนใจ มาเล่นด้วยกันนะ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ครับ รอตัวเกม อิอิ
    DAYZ SA . . . ตอนนี้ผมรู้สึกเสียดาย เนีิองจากแต่ละเมือง zombie น้อยเหลือเกิน...T-T... กะให้ยิงกันเองอย่างเดียว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YetPetz_13 อ่านกระทู้
    รอคืนนี้ครับ
    คืนนี้นี้ลงเเน่นอนครับ....เมื่อคืนไปธุระเลยไม่ได้เอาครึ่งเเรกลง คืนนี้น่าจะลงได้ครบครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beever9 อ่านกระทู้
    เล่น มัลติกับเพื่อนได้ไหมครับ
    ได้ครับ...ดูได้ตามคลิปที่แปะไว้เลย....ฝาก Like ฝาก Share ด้วยน่ะครับ....

- Mein…‘'’
    กล่าวขอบคุณ
    838
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    กำลังรอท่านอยู่นะครับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    นั่งขัดสมาธิรอ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    84
    ไม่มาสักทีฟะ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Biskitezi อ่านกระทู้
    ไม่มาสักทีฟะ
    โทดทีน่ะครับ...ผมไปธุระด่วนมาหลายวัน...ท่านอื่นคงรออยู่เหมือนกันตอนนี้ลงครบเเล้วน่ะครับ

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,428
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CJX อ่านกระทู้
    โทดทีน่ะครับ...ผมไปธุระด่วนมาหลายวัน...ท่านอื่นคงรออยู่เหมือนกันตอนนี้ลงครบเเล้วน่ะครับ
    ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณมาก เด๋วคืนนี้ืมายืนยันว่าเล่นได้หรือไม่ได้

- Mein…‘'’
    กล่าวขอบคุณ
    838
    มาแล้วสินะครับสุดยอดครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sanser007 อ่านกระทู้
    มาแล้วสินะครับสุดยอดครับ
    ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณมาก เด๋วคืนนี้ืมายืนยันว่าเล่นได้หรือไม่ได้
    ครับผม....เล่นได้ช่วยยืนยันด้วยดีมากครับ...จะได้มีพื้นที่เกมส์ต่อไป

กล่าวขอบคุณ
    1,601
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ขอบคุณครับผม > < สุดโค่ยยยมากๆครับ >w<
    เอาใจคืนมา

กล่าวขอบคุณ
    84
    เล่นแบบ คนเดียวได้มั้ยๆๆๆ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    พาท 8 เสียป่าวครับโหลดไม่ได้

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    พาร์ท8โหลดไม่ได้จ้า

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Mein…‘'’
    กล่าวขอบคุณ
    838
    พาร์ท 8 โหลดไม่ได้คร้าบๆ เช็คให้ทีครับ