ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 359

เกมส์ 7 Days to die Alpha 7.10 [1PART][MEDIAFIRE] เอาชีวิตรอดจากซอมบี้เเนวมายคราฟ

รายละเอียดเกม
    เกมมันเป็นรูปแบบ open world , voxel-base , sandbox และใส่องค์ประกอบความเป็น FPS , Survival Horror , RPG , Tower Defense ลงไป …โอ้วนี่มันจะเอาทุกแนวมายำเลยสินะ ซึ่งเกม 7 Days To Die นั้นได้รับแรงบันดาลใจมาจากเกม Left4Dead, Fallout และ Minecraft, อีกทั้งยังได้ไอเดียหลายอย่างมาจากภาพยนตร์ดังอย่าง 28 Days Later, I am Legend และ Mad Max อีกด้วยครับ

คลิกรูป Download ด้านล่างเพื่อดาวน์โหลดเกม

สำรอง : ลิงก์โหลด http://adf.ly/kPnfU

สำรองลิงก์ตรงโหลดเเรงโคตร https://binbox.io/6Ry0Q#fHt0dfG3

กลุ่มรวมคนเล่น 7 Days to die : https://www.facebook.com/groups/198320917014830/
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parames3010 : 25th April 2014 เมื่อ 13:28
    เกมทุกเกมที่ผมเเจก ผมอัพเองหมดนะครับ ดูกระทู้เกมของผมทั้งหมดได้ที่ คลิก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    เย้ กำลังหาเลย ไว้เล่นเซิฟเหมียวแจกเกม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MasterArt : 20th April 2014 เมื่อ 19:31

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้หรือไม่ได้รบกวนเเจ้งด้วยจะดีมากครับ
    เกมทุกเกมที่ผมเเจก ผมอัพเองหมดนะครับ ดูกระทู้เกมของผมทั้งหมดได้ที่ คลิก

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    ขอบคุณครับ เล่นได้ครับ แต่เซฟยังไง พอออกเกมก็เริ่มใหม่ เสียดายของเก็บมาตุนไว้เยอะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ขอบคุณครับบบ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GhrandJGth อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ เล่นได้ครับ แต่เซฟยังไง พอออกเกมก็เริ่มใหม่ เสียดายของเก็บมาตุนไว้เยอะ
    มีคนปล่อยไฟล์เเก้ไว้ในกลุ่มอยู่ครับ เข้ามาเลย https://www.facebook.com/groups/198320917014830/

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    570
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    ไม่ค่อยชอบตรงมันเป็น FPS เลย (หรือเราไม่รู้ว่ามันปรับได้) ทุกอย่างชอบหมด

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    Blog Entries
    1

ขึ้นแบบนี้แก้ยังไงครับ ขอบคุณครับ

เพิ่มเติม ลองโหลด 7.9ไป แตกไฟล์ได้ปกติ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rairangzz : 22nd April 2014 เมื่อ 08:49

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ channovic อ่านกระทู้
    ไม่ค่อยชอบตรงมันเป็น FPS เลย (หรือเราไม่รู้ว่ามันปรับได้) ทุกอย่างชอบหมด
    ผมเคยปรับเป็นมุมมองบุคคลที่ 3 นะ เเต่ตอนนี้ลืมละว่ากดตัวไร

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rairangzz อ่านกระทู้

ขึ้นแบบนี้แก้ยังไงครับ ขอบคุณครับ

เพิ่มเติม ลองโหลด 7.9ไป แตกไฟล์ได้ปกติ
    โหลดใหม่ดูครับ เพราะคนอื่นยังโหลดได้ปกตินะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ใช้ 7 zip ในการเปิดนะครับ