ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] RAGNAROK BATTLE OFFLINE EX3 [FULL l ENG l 855MB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

RAGNAROK BATTLE OFFLINE - 855MB

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    ชื่อไฟล์มั่ว,ไม่ตรง ให้แก้ให้ตรงก่อนที่จะแตกไฟล์ ไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนให้ถูกลำดับ Game01.rar , Game02.rar หรือ 1.rar , 2.rar , ..

PART01

PASSWORD : zionistic-upload.blogspot.com

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วรบกวนท่านนำรูปมายืนยันด้วยนะครับ
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    หากมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเกมส์ก็โพสไว้ในกระทู้เลยครับ ตอบได้ผมก็จะตอบให้ครับ
    (ท่านควรที่จะ Search ปัญหานั้น ๆ ใน Google ก่อนนะครับ)

วิธีติดตั้งเกมส์

1.แตกไฟล์ ..
    2.คลิกที่ตัว rbo_ex3
    3.จะมีหน้าต่างเด้งขึ้นมาให้กด OK
    4.แล้วมันจะเด้งหน้าต่างนี้ขึ้นมา หาที่อยู่ที่เราแตกไฟล์

5.แล้วกด OK
    6.มันจะขึ้นมาอีกทำตามขั้นตอนที่ 3 - 5 ไปเรื่อย ๆ
    7.ทำไปเรื่อย ๆ แล้วจะได้หน้าต่างแบบนี้

8.กด Start Game ได้เลยย

BLOGSPOT

FACEBOOK

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ด่าน Ex ทั้งหลายกี่ปีๆผมก็ว่ามันยากอยู่ดี =_=

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ผมเคยเล่นตอน ป.6 - ม.1 ครับ ติดด่าน Orc ไม่เคยจะผ่าน จนตอนนี้ จะขึ้น ปี1 ยังไม่คิดจะกลับไปเล่นใหม่เลย ****ยากเกิน ไม่ใช่แค่ด่าน orc นะที่ไม่ผ่าน

ด่านก่อนหน้านั้น หลายๆด่าน กว่าจะผ่านก็แทบปาจอยทิ้ง 55555555555

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เล่นได้ 100% ครับ ผมเพิ่งโหลดไปเมื่อวานเลย (28/02/58) สดๆ ร้อนๆ ไฟล์ยังโอเคไม่มีปัญหาครับ

ภาพยืนยันครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    เล่นยากมากครับ ผมเคยเล่นเมื่อ4ปีก่อน ไม่คิดจะกับไปเล่นเหมือนกันเพราะอะไร?

แค่ไปถึงด่าน บาโฟเมค กับ บอสแมงมุม และ Orc ก็ยากแล้ว

(บอกตรงๆผมเคยใช้ triner สกิลเต็มอัพ 99 ทุกอย่าง ก็ไม่รอดครับ ตายอยุ่ดีไม่มีทางเล่นได้จนจบเกม ขอบอกยากมาก เกมนี้เน้น เทคนิค ต่อให้เลือดถึก ตีแรง อัพ 99 ทั้งตัว ก็ตายได้อยุ่ดีครับ)

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อื้อหือ...วันวาน

ขอบคุณมากครับ

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ว้าว คิดถึงแฮะ ไม่ได้เล่นซะนานลืมไปหมดล่ะ อัพสเตตัสอะไรได้อะไร
    เล่นกับน้องหนุกมาก พ่อค้าไปกับพระชายอย่างมันส์ ด่านพิเศษโหดหน่อยแต่สนุกดี ฮาๆๆๆ
    OPPAI~~MISSILE!!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 99

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ขอบคุณครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    Tranier ใช้ไม่ติดครับใครรุ้วิธีแก้บ้าง

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread