ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597

[1-PART] - NEXT CAR GAME ( ซิ่งให้แหลก ! ) - [FiREDRIVE|FILECONDO](2.19GB)

เกมส์ Next Car Game มีรูปแบบการเล่นที่เหมือนกับเกมส์ Destruction Derby หรือ Flatout
    ที่ให้ผู้เล่นขับรถอันสุดผุพังและมีรูปทรงรถที่สุดเท่ห์ แข่งขันเพื่อชิงชัยอันดับที่หนึ่งในการเข้าเส้นชัย
    แต่ระหว่างอยู่ในเส้นทาง จะมีรถคู่แข่งคอยขัดแข้งขัดขา คอยขับชนให้ผู้เล่นออกนอกเส้นทางหรือให้เครื่องยนต์เสียหาย
    ไม่สามารถขับต่อได้ อีกทั้งเกมส์ Next Car Game ยังมีโหมดตะลุมบอนที่มีรถยนต์จอดล้อมรอบและให้พุ่งเข้าชนพร้อมๆกัน
    โดยรถยนต์ที่ยืนหยัดเป็นคันสุดท้ายและสามารถขับเคลื่อนได้อยู่ จะเป็นผู้ชนะ และมีโหมดแข่งรถชิงอันดับหนึ่งและต้องเบียดชนรถยนต์คู่แข่ง
    จุดเด่นของเกมส์นี้คือ ออกแบบ AI คู่แข่งรถยนต์ที่สุดดุเดือด พร้อมทำลายคนที่ขับแซงและคู่แข่งที่อยู่อันดับต้นๆของการแข่งขันแบบไม่ยั้ง
    รวมถึงการใส่เอฟเฟคชิ้นส่วนของรถยนต์ขณะชนรถที่ดูสะใจและแสดงถึงความเสียหายแบบสาหัสสากรรจ์
    ขอบคุณข้อมูลดีๆจาก : game.mthai.com

EARLY ACCESS v.0.173433 - TPTB - 2.19GB
    แตกไฟล์โดยใช้ 7zip ที่ไฟล์.001 เข้าเล่นเกมที่ Next Car Game.exe

FILECONDO (VIP) 1-PART DOWNLOAD

ทุกลิ้งดาวโหลดสลับกันได้หมดนะครับ
    FIREDRIVE DOWNLOAD
    PART01 | PART02 | PART03
    FILECONDO DOWNLOAD
    PART01 | PART02 | PART03

PASSWORD
    LINK01 | LINK02

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonrer : 4th July 2014 เมื่อ 20:38

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    เล่นได้แน่นอนร้อยเปอร์เซ็นครับ
    เทสจากเครื่องผมครับ WIN764BIT

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    620
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    thanks for sharing......

We Are The Soshi
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 504
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณครับ _/\_

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Download... █████ 100%
    กล่าวขอบคุณ
    594
    ได้รับคำขอบคุณ: 765
    โห ภาพอย่างโหดดดดดด

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang410 อ่านกระทู้
    โห ภาพอย่างโหดดดดดด
    สเปคเครื่องผมก็ไม่สูงมากนะครับแต่เล่นได้ลื่นครับ

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    เล่นได้ยืนยันครับ

ตอนลงปิด Anti Virus ด้วยนะครับ เดี๊ยวโดนดัก Steamcilent.dll

i7 4770k RAM Hyper-X-1600 8GB HD 6950 2GB

ปรับกราฟิกได้แค่แสงเงา

รายละเอียดTexture model ไม่สามารถปรับได้ (หรือผมหาไม่เจอไม่รู้)

ลากติดขอบปรับสุดทุกช่อง Res :1440x900

มีสนามเดียวในตัวทดสอบนี้
    MIN FPS: 20
    MAX FPS: 58
    เฉลี่ย FPS:40

ปล.เล่นค่อนข้างยากสำหรับผม ไม่ได้TakeDownรถคันอื่นง่ายๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bararasza : 23rd April 2014 เมื่อ 03:22

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bararasza อ่านกระทู้
    เล่นได้ยืนยันครับ

ตอนลงปิด Anti Virus ด้วยนะครับ เดี๊ยวโดนดัก Steamcilent.dll

i7 4770k RAM Hyper-X-1600 8GB HD 6950 2GB

ปรับกราฟิกได้แค่แสงเงา

รายละเอียดTexture model ไม่สามารถปรับได้ (หรือผมหาไม่เจอไม่รู้)

ลากติดขอบปรับสุดทุกช่อง Res :1440x900

มีสนามเดียวในตัวทดสอบนี้
    MIN FPS: 20
    MAX FPS: 58
    เฉลี่ย FPS:40

ปล.เล่นค่อนข้างยากสำหรับผม ไม่ได้TakeDownรถคันอื่นง่ายๆ
    ขอบคุณสำหรับการยืนยันและการรีวิวอย่างละเอียดด้วยครับ