ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ขอตำแหน่งร้านที่รับอัพ dashboard ของ xbox360 ด้วยครับ

พอดีช่วงนี้เป็นช่วงที่เกมส์ใหม่จะออกหลายท่านคงเอาเครื่องไปอัพแดชบอร์ดกันบ้างเเล้ว แต่ผมอยู่ต่างจังหวัด (ศรีสะเกษ) หาร้านที่อัพไม่ได้เลยครับ จะมีก็แต่ play 3 ไปถามที่ อุบลฯ เเล้วก็บอกว่าต้องส่งไป กทม. เลยไม่มั่นใจในการขนส่งอ่ะครับ (กลัวเขาจะโยนเครื่อง) เลยอยากให้เพื่อนๆเเนะนำหน่อยครับว่าแถวศรีสะเกษ นอกจาก อุบลฯเเล้ว มีจังหวัดไหนที่มีร้านอัพแดชบอร์ดของ xbox มั่งครับ ผมอยากได้ร้านเเบบที่ไปทำเเล้วรอรับได้เลยอ่ะครับ ขอเพิ่มเติมนะครับว่าเพื่อนๆที่จะเเนะนำชื่อร้านให้ผมช่วยเเนะนำพิกัดด้วยนะครับ เพราะกลัวไปไม่ถูก

ปล. ผมโง่คอมฯ อ่ะครับเลยอัพเองไม่เป็น ยังงัยก็ขอขขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะครับสำหรับคำแนะนำ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ร้าน ผม อยู่ เชียงใหม่ อ่า ครับ

รอ รับ ได้ เลย ครับ ( ถ้ามา อ่า นะ = =" )
    PC , Ps1 - 2 - 3 - 4, Xbox360 - one , PSP , PSVITA , 3DS

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutlaw อ่านกระทู้
    ร้าน ผม อยู่ เชียงใหม่ อ่า ครับ

รอ รับ ได้ เลย ครับ ( ถ้ามา อ่า นะ = =" )

ขอบคุณครับ แต่คงไม่ได้ไปเพราะไกลเกินครับ ผมตั้งใจหาแถว สุรินทร์ บุรีรัมย์ นครราชสีมา อ่ะครับ ต้องขอโทษด้วยครับ

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ส่งมาให้ที่ร้าน Joker ก็ได้น่ะครับ

ตรวจสอบข้อมูลหรือสอบถามได้ใน Onlineshop เอาก็ได้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TunoE อ่านกระทู้
    ส่งมาให้ที่ร้าน Joker ก็ได้น่ะครับ

ตรวจสอบข้อมูลหรือสอบถามได้ใน Onlineshop เอาก็ได้
    ขอขอบพระคุณมากครับ แต่ผมขอหาข้อมูลอีกซักหน่อยนะครับ ขอถามอีกข้อนะครับว่าถ้าจะส่งไปร้าน ส่งทางไหนจะดีต่อเครื่องมากที่สุดครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ