ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247

ผมไม่อยากอายุมากไปมากกว่านี้อีกแล้ว

ผมเกิดวันที่ 3/9/2534 แล้วก็กำลังจะมี หลาน ในอีกไม่กี่เดือนข้างหน้านี้ครับ

แต่ผม กลับไม่รู้สึก ดี บ้างเลย แล้วก็มี หลายเหตุผล ที่ผม ไม่พอใจ ในเรื่องของปีเกิดของตัวเอง

ทั้งเรื่องที่เคยเล่าไปแล้ว(เรื่องที่ว่าอยากจะใส่เสื้อลายการ์ตูน ผู้หญิงน่ารักๆ) แล้วก็ยังมีอีกหลายเรื่อง ที่ค้างอยู่ เลยล่ะ

ตอนเด็กๆ น่ะ ผม...ไม่เคย ใช้ชีวิตแบบเด็กๆ เลยล่ะ ได้แต่นั่งอยู่เฉยๆ ไม่ค่อยได้วิ่งเล่น...เหมือนกับที่คนอื่นๆ ทำ

ถึงแม้ว่าจะเคยสอบได้ที่ 1 ของห้องตอนอนุบาลถึง 2 ครั้ง แต่ผมกลับ รู้สึกว่ามันไร้ค่า

หากไม่ยอมทำตัวให้มันน่ารักมากกว่านี้

รู้สึก เสียดาย แต่มันคงจะแก้ไขอะไรไม่ได้แล้วล่ะ

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    คุณแก่กว่าผม 2 เดือนเอง ขนาดผมน้องชายผมที่เป็นลูกพี่ลูกน้องมีลูกแล้ว
    เขาเรียกผมว่าลุงไมเห็นเป็นไรเลย

สมาชิกเต็มตัว
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    เหมือนจะอินกับการ์ตูนไปนะนาย 455555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ไม่รู้เป็นไร พอเห็นหัวข้อกระทู้รู้เลยว่าเป็นคนนี้ มันมีพลังบางอย่างออกมาเป็นแน่

[Ideas are bullet proof]_
    [In the world there is No War and Corruption]
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 974
    Good Game

Well Play

เมือคืน Dk ชนะ Empire 3-0

โหด

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    ผมว่า จขกท. ปล่อยวางมั่งเหอะ เห็นมีแต่ กระทู้บ่นๆทั้งนั้น ระวังจะเป็น โรคประสาทเอานะ (หรือเป็นไปแล้ว)

ให้ลองคิดกลับกัน เช่น ไอเด็กคนนั้นไม่มีเสื้อลายแบบ จขกท. มันคงจะอิจฉา และ ไอ เสาไฟไม่ทาสี ก็ ไม่ต้องทาไปไม่ได้เกี่ยวกับชีวิต

ไอเมืองไม่มีตึก ก็ดีแล้วไม่รก

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    417
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เป็นอะไรอะ
    AVEXIR CORE 16 GB |OCZ VECTOR150 256| CORSAIR H105 | MAXIMUS V Formula | i7 3770k | XFX 1050 | GTX TITAN | CM STORM STRYKER

Sometime life's Suck.
    Kisarazu-shi,Shibagen
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 840
    โลกของความเป็นจริงนั้นช่างแตกต่างจากโลกที่ ผู้คนปรุงแต่งขึ้นมา..........
    ดั้งนั้น คิดในโลกของความเป็นจริงมั้งก็ดีนะครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    เป็นไรหว่า แบบนี้แถวบ้านผมเรียกเพ้อนะครับ ขอโทษถ้าอ่านแล้วไม่พอใจ ที่คุณบอก "อยากจะใส่เสื้อลายการ์ตูน ผู้หญิงน่ารักๆ" ผมก็ยังเห็นใส่กันเยอะแยะ แต่เลือกใส่ให้มันสมกับวัยหน่อย

อีกอย่างนะประเด็นมันอยู่ที่ถ้าคุณอยากทำจริงๆก็ทำดิกังวลเรื่องอายุทำไม ถ้าสิ่งที่เราทำมันไม่เดือดร้อนใครก็ทำเลย

ปล.งงกับจขกท แหะว่าต้องการอะไรกันแน่ =-=

นังนีทหน้าคอมฯ
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,140
    มันผ่านมาแล้วครับ คุณคิดไปมันก็ไม่อาจจะกลับคืนมาได้ คุณยิ่งคิด ยิ่งทุกข์
    คุณคิดถึงอดีตไม่พอ มันยังมาทำลายปัจจุบันที่คุณควรจะมีความสุขซะอีก
    แล้วไหน
    จะอนาคตอีก ถ้าคุณมัวแต่จมอยู่กับอดีตหละนะ คิดกับไม่คิดมีค่าเท่ากันครับ

ยอมรับความเป็นจริง เพราะคุณต้องอยู่กับมัน หนีมันไม่ได้ คุณลุกขึ้นเถิด แล้วทำชีวิตต่อไปให้มันดี
    จะดีกว่ามั้ยครับ

(รู้สึกไร้ค่า ผมก็เป็น แต่ถ้ายังดูถูกตัวเองต่อไป ความไร้ค่า ก็จะดำเนินต่อไป)

รู้สึกสติตัวเองไม่เต็ม
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    ชีวิตเป็นของคุณ แล้วคุณจะจัดการกับมันยังไง ก็คงต้องแล้วแต่ความสามารถของคุณครับ

ไม่มีคำว่า สาย ถ้าเรายังมีชีวิตอยู่

ป.ล เกี่ยวกับกระทู้นี้ไหมเนีย หรือออกทะเล

กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    แนะนำ จขกท. ให้ไปทำในสิ่งที่อยากทำครับ ทำอะไรก็ทำเลยครับ ที่คิดว่าทำให้มีชีวิตอยู่ต่อได้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แลกอายุกันไหมฮะ ... ผมเกิด 2525 (กร๊ากกก)

ไม่ต้องห่วงหรอกครับ อายุมากขึ้น แต่ใจยังหนุ่มก็ช่วยทำให้เราเด็กได้อีกนานเลย... อย่างผมมีแต่คนคิดว่าอายุเพิ่งครบบวชไปนิดหน่อย เพราะปกติขี้เล่น ร่างเริง แต่ตัวตามแฟชั่นนิดๆ แต่ไม่มาก ส่วนเสื้อการ์ตูนคุณน่ะ ถ้าลองใส่กะขาเดฟ รองเท้าดิดาสรุ่นคลาสสิกๆ หน่อย เจ็คเก็ตสีเข้มๆ อีกตัว ต่อให้คุณใส่เสื้อยืดเซเลอร์มูนไว้ข้างใน ก็ไม่มีใครว่าหรอก สาวๆ กรี๊ดอีกต่างหาก นี่จริงๆ นะ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    แก่กว่าผมปีนึง แต่ความเลอะเทอะนี่เยอะกว่าผมอีก

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    ผทเเก่กว่าคุณ 4 เดือนอ่ะ ไม่ต้องคิดมากครับ ตอนเด็กๆผมมีเวลาเยอะเเต่ไม่ได้ใช้เพราะได้เเต่อยู่ไปวันๆไม่มีไรให้ทำเลย

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    แลกอายุกะลุงไหมนิ...2518 เอง

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    จขกท.นี้มีก็ดีนะคับ แต่ไม่มีดีกว่า แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

AEFIL,MNNOOO
    กล่าวขอบคุณ
    2,128
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,818
    ไม่โตขึ้นแล้วยังไง
    จะได้ใส่ชุดที่อยากเหรอ? ก็ไม่นิ่
    งั้นทำไมไม่ปรับเปลี่ยนความคิด ให้โตขึ้น
    แล้วทำสิ่งที่วัยเด็กทำไม่ได้ล่ะ
    สิ่งนั้นคืออะไรเหรอ ก็ความฝันเกี่ยวกับชีวิตของคุณไง
    คุณอาจจะอยากเป็นผู้ชายมุ้งมิ้งก็เป็นไปเถอะ
    "แต่จงเป็นผู้ชายมุ้งมิ้งในแบบที่เด็กและใครเป็นไม่ได้และทำให้ให้มีคุณค่าแก่การจดจำ"

แค่ไม่สร้างความเดือดร้อนให้ใครก็พอ มาบ่นแบบเนี้ย
    สร้างความเดือดร้อนให้คนในบอร์ดเป็นอย่างยิ่ง
    และไม่มีคุณค่าให้จดจำซักนิ๊ด (แต่คงไม่มีใครลืมคุณหรอก)

หวังว่าหลังจากที่ได้อ่านเม้นนี้ ครั้งหน้า
    คุณจะตั้งกระทู้ที่นำเสนอโลกและตัวเองได้สดใสขึ้น
    เปลี่ยนเป็นตัวเองอยากจะทำอะไร ขอความคิดเห็นและกำลังใจจากคนในบอร์ด
    เนื้อหาของกระทู้อาจจะเป็นแนวเดิม แต่การนำเสนอเปลี่ยนไป
    ผมเชื่อว่าคุณทำได้ เป็นกำลังใจช่วยครับ
    อย่าให้ 2541 ต้องสอนไปมากกว่านี้เลยนะ รู้สึกบาป โอเค๊
    3 Coins DPP

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เอิ่ม ลองไปแบกปูนกับคนงานพี่ซักวันมั้ยน้อง จะได้รู้ว่าโลกนี้มันสบายเกินไปสำหรับน้อง

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    ได้เสื้อยัง??????

เข้ามาแค่นี้อะหละครับ

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    2537

หลานกุแต่งงานหมดละ -.-

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    เอ่อ ผม 17 ก็มีหลานแล้วครับ จะคิดมากไปทำไม อยากทำไรก็ทำไปเลย เก็บไว้มันไม่ดีต่อสุขภาพนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    หาเสื้อเจอยังครับ
    #ผมเป็นผู้ชายมุ้งมิ้ง

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1

(ขำๆ ครับอย่าเครียด 55) อากาศมันร้อนนะครับ อะไรไม่สำคัญก็ปลงๆ มันไปเหอะนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zanuk9876 : 21st April 2014 เมื่อ 20:07

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    โตแล้วนาาาาา