ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4
    เห็นด้วยนะคะ เกมส์แต่ละเกมส์ออกมาดังทั้งนั้นเลย ชื่นชอบมานาน ซี่รี่ย์ Prince of persia ทำให้ติดค่ายนี้งอมแงม แสดงความยินดีด้วยจ้า
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    533
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nunt77 อ่านกระทู้
    ที่เป็นอยู่ก็เยอะอยู่แล้วครับ เวลาเกมจบเครดิตยาวเป็นชั่วโมงเลย
    กด skip ก็ไม่ได้ ทีมงานสร้างมากจนผมต้องนอนได้งีบสองงีบเลย
    ถ้าใครมาเถียงว่า Ubisoft คนน้อย ผมคัดค้านแน่นอนครับ
    ต้องกด space bar ค้างไว้ครับ
    B L A C K B O X

กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ไม่ทำให้ผิดหวังเลย

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    สุดยอกเกมคุณภาพ ต้องค่ายนี้เลย สุดยอด ประทับใจหลายเกม
    >>>>>-------------------<<<<<

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,624
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1
    ดีทุกอย่างยกเว้น Uplay

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    แต่ข้อเสียของ Ubisoft มีอย่างคือ เลื่อนตลอดๆ เลื่อนจนคนลืม

และที่สำคัญ ทำมาไม่เคยนึกถึงเรื่อง สเปคชาวบ้านมั้งเลย
    ตลกละคุณ -*- เป็นคุณ คุณอยากได้เกมที่ภาพสวยๆหรือกากๆล่ะ? Ubi ไม่ใช่ค่ายเดียวที่ทำเกมสวยนะครับ (สรุปคือการตลาด ตอบสนองผู้บริโภค)

ส่วนที่บอกว่าเลื่อนจนลืมน่ะ ผมว่าดีนะ เกมส์มันจะได้พัฒนาไปถึงขีดสุดจริงๆ ให้ทีมงานแก้ไขบัคให้เสร็จสรรพ

ไม่ใช่ปล่อยออกมาแล้วบัคเกลื่อนเหมือนบางเกมของEA

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I am CoLLiinZ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    คือเลื่อนน่ะ ไม่ใช่ปัญหาหรอกนะ ยังดีกว่าเกมที่รีบๆส่งมาเป็นรายปีแล้วมีบัคประปราย

ตัวอย่างก็มีให้เห็นเยอะแยะ อย่าง Battle... , หรือCall of ... อุ้ปปปปส์
    INTEL Core i5 3450 @3.10GHz; Ram Kingstonhyper 4 GB 1600 ;VGA XFX 7770 1 GB DDR5 ;Hdd 1 Tb; Psu Coolermaster 750 watts;